Bars

Kết quả UEFA Europa League

Loading...
Ngày 18-09-2020

Riga Riga

Tre Fiori Tre Fiori

14:00 18/09/2020

Budapest Honved Budapest Honved

Malmo FF Malmo FF

02:05 18/09/2020

TSC Backa Topola TSC Backa Topola

FCSB FCSB

02:00 18/09/2020

Dunajska Streda Dunajska Streda

FK Jablonec FK Jablonec

01:45 18/09/2020

Servette FC Servette FC

Reims Reims

01:45 18/09/2020

NK Osijek NK Osijek

FC Basel 1893 FC Basel 1893

01:45 18/09/2020

Linfield Linfield

Floriana Floriana

01:45 18/09/2020

Coleraine FC Coleraine FC

Motherwell Motherwell

01:30 18/09/2020

Viking Viking

Aberdeen Aberdeen

01:30 18/09/2020

Mura Mura

Aarhus Aarhus

01:15 18/09/2020

Shamrock Rovers Shamrock Rovers

AC Milan AC Milan

01:00 18/09/2020

Piast Gliwice Piast Gliwice

TSV Hartberg TSV Hartberg

01:00 18/09/2020

Standard Liege Standard Liege

Bala Town Bala Town

01:00 18/09/2020

Aris Thessalonikis Aris Thessalonikis

Kolos Kovalivka Kolos Kovalivka

01:00 18/09/2020

Borac Banja Luka Borac Banja Luka

Rio Ave Rio Ave

01:00 18/09/2020

FK Kukesi FK Kukesi

VfL Wolfsburg VfL Wolfsburg

01:00 18/09/2020

Sileks Sileks

Drita Drita

01:00 18/09/2020

Inter Club d'Escaldes Inter Club d'Escaldes

Dundalk Dundalk

00:30 18/09/2020

GAP Connah S Quay FC GAP Connah S Quay FC

Dinamo Tbilisi Dinamo Tbilisi

00:00 18/09/2020

Sfîntul Gheorghe Sfîntul Gheorghe

FK Partizan FK Partizan

00:00 18/09/2020

Lokomotivi Tbilisi Lokomotivi Tbilisi

Dinamo Moscow Dinamo Moscow

00:00 18/09/2020

CSKA Sofia CSKA Sofia

Bate Borisov Bate Borisov

00:00 18/09/2020

Laci Laci

Hapoel Beer Sheva Hapoel Beer Sheva

00:00 18/09/2020

Hibernians Hibernians

Videoton FC Videoton FC

00:00 18/09/2020

OFI OFI

Apollon Limassol Apollon Limassol

00:00 18/09/2020

Djurgardens IF Djurgardens IF

Europa Fc Europa Fc

00:00 18/09/2020

Maccabi Haifa Maccabi Haifa

Kairat Almaty Kairat Almaty

00:00 18/09/2020

Ngày 17-09-2020

Olimpija Ljubljana Olimpija Ljubljana

Zrinjski Zrinjski

23:30 17/09/2020

Flora Tallinn Flora Tallinn

KR Reykjavik KR Reykjavik

23:30 17/09/2020

Lokomotiv Plovdiv Lokomotiv Plovdiv

Tottenham Tottenham

23:00 17/09/2020

Neftchi Baku Neftchi Baku

Galatasaray Galatasaray

23:00 17/09/2020

IFK Goteborg IFK Goteborg

FC Copenhagen FC Copenhagen

23:00 17/09/2020

FK Trakai FK Trakai

Slovan Liberec Slovan Liberec

23:00 17/09/2020

Bodo/Glimt Bodo/Glimt

FK Zalgiris Vilnius FK Zalgiris Vilnius

23:00 17/09/2020

FC Botosani FC Botosani

Shkendija Shkendija

22:45 17/09/2020

KuPS KuPS

Slovan Bratislava Slovan Bratislava

22:30 17/09/2020

Lincoln Red Imps FC Lincoln Red Imps FC

Rangers Rangers

22:00 17/09/2020

FC Astana FC Astana

Buducnost Podgorica Buducnost Podgorica

21:00 17/09/2020

Teuta Durrës Teuta Durrës

Granada CF Granada CF

21:00 17/09/2020

Ararat-Armenia Ararat-Armenia

Fola Esch Fola Esch

21:00 17/09/2020

Renova Renova

HNK Hajduk Split HNK Hajduk Split

20:30 17/09/2020

FK Ventspils FK Ventspils

Rosenborg Rosenborg

19:15 17/09/2020

Kaisar Kaisar

Apoel Nicosia Apoel Nicosia

19:00 17/09/2020

B36 Torshavn B36 Torshavn

The New Saints The New Saints

01:00 17/09/2020

Hammarby FF Hammarby FF

Lech Poznan Lech Poznan

00:00 17/09/2020

Ngày 16-09-2020

Progres Niederkorn Progres Niederkorn

Willem II Willem II

23:30 16/09/2020

Ngày 11-09-2020

Kalju Nomme Kalju Nomme

Mura Mura

00:30 11/09/2020

Ngày 10-09-2020

Maccabi Haifa Maccabi Haifa

Zeljeznicar Sarajevo Zeljeznicar Sarajevo

00:00 10/09/2020

Ngày 28-08-2020

FK Partizan FK Partizan

Rīgas FS Rīgas FS

02:00 28/08/2020

Budapest Honved Budapest Honved

Inter Turku Inter Turku

02:00 28/08/2020

Shamrock Rovers Shamrock Rovers

Ilves Tampere Ilves Tampere

02:00 28/08/2020

Lech Poznan Lech Poznan

Valmiera / BSS Valmiera / BSS

02:00 28/08/2020

Maribor Maribor

Coleraine FC Coleraine FC

01:45 28/08/2020

Aberdeen Aberdeen

NSI Runavik NSI Runavik

01:45 28/08/2020

Motherwell Motherwell

Glentoran Glentoran

01:45 28/08/2020

FCSB FCSB

Shirak Shirak

01:30 28/08/2020

Servette FC Servette FC

Ružomberok Ružomberok

01:15 28/08/2020

Zrinjski Zrinjski

FC Differdange 03 FC Differdange 03

01:00 28/08/2020

Valletta FC Valletta FC

Bala Town Bala Town

01:00 28/08/2020

FK Kukesi FK Kukesi

Slavia Sofia Slavia Sofia

01:00 28/08/2020

Petrocub Petrocub

TSC Backa Topola TSC Backa Topola

01:00 28/08/2020

B36 Torshavn B36 Torshavn

FC Levadia Tallinn FC Levadia Tallinn

01:00 28/08/2020

Iskra Iskra

Lokomotiv Plovdiv Lokomotiv Plovdiv

01:00 28/08/2020

Hapoel Beer Sheva Hapoel Beer Sheva

Dinamo Batumi Dinamo Batumi

00:45 28/08/2020

The New Saints The New Saints

Žilina Žilina

00:30 28/08/2020

Shakhter Soligorsk Shakhter Soligorsk

Sfîntul Gheorghe Sfîntul Gheorghe

00:30 28/08/2020

FH hafnarfjordur FH hafnarfjordur

Dunajska Streda Dunajska Streda

00:15 28/08/2020

Rosenborg Rosenborg

Breidablik Breidablik

00:00 28/08/2020

Hammarby FF Hammarby FF

Puskas Academy Puskas Academy

00:00 28/08/2020

Aarhus Aarhus

Honka Honka

00:00 28/08/2020

FK Zalgiris Vilnius FK Zalgiris Vilnius

Paide Paide

00:00 28/08/2020

Malmo FF Malmo FF

Cracovia Krakow Cracovia Krakow

00:00 28/08/2020

FC Vaduz FC Vaduz

Hibernians Hibernians

00:00 28/08/2020

Keshla FC Keshla FC

Laci Laci

00:00 28/08/2020

CSKA Sofia CSKA Sofia

Sirens Sirens

00:00 28/08/2020

Lokomotivi Tbilisi Lokomotivi Tbilisi

CS Universitatea Craiova CS Universitatea Craiova

00:00 28/08/2020

Gjilani Gjilani

Apoel Nicosia Apoel Nicosia

00:00 28/08/2020

Ngày 27-08-2020

Olimpija Ljubljana Olimpija Ljubljana

Vikingur Reykjavik Vikingur Reykjavik

23:30 27/08/2020

Videoton FC Videoton FC

Bohemians Bohemians

23:30 27/08/2020

Neftchi Baku Neftchi Baku

Shkupi 1927 Shkupi 1927

23:00 27/08/2020

Apollon Limassol Apollon Limassol

Saburtalo Saburtalo

23:00 27/08/2020

Bodo/Glimt Bodo/Glimt

Kauno Žalgiris Kauno Žalgiris

23:00 27/08/2020

Alashkert Alashkert

Renova Renova

23:00 27/08/2020

Sumqayıt Sumqayıt

Shkendija Shkendija

23:00 27/08/2020

Lincoln Red Imps FC Lincoln Red Imps FC

Union Titus Petange Union Titus Petange

22:30 27/08/2020

Dinamo Minsk Dinamo Minsk

Piast Gliwice Piast Gliwice

22:00 27/08/2020

Teuta Durrës Teuta Durrës

Beitar Jerusalem Beitar Jerusalem

21:30 27/08/2020

Borac Banja Luka Borac Banja Luka

Sutjeska Sutjeska

21:30 27/08/2020

FK Ventspils FK Ventspils

Dinamo-Auto Dinamo-Auto

21:00 27/08/2020

Ordabasy Ordabasy

FC Botosani FC Botosani

21:00 27/08/2020

Kairat Almaty Kairat Almaty

Artsakh Artsakh

21:00 27/08/2020

Ngày 26-08-2020

Progres Niederkorn Progres Niederkorn

Zeta Zeta

23:30 26/08/2020

Ngày 25-08-2020

FK Trakai FK Trakai

Derry City Derry City

23:00 25/08/2020

Ngày 22-08-2020

Lincoln Red Imps FC Lincoln Red Imps FC

Prishtina Prishtina

23:00 22/08/2020

Tre Penne Tre Penne

Gjilani Gjilani

01:00 22/08/2020

-->