Bars

Trực tiếp bóng đá hôm nay

Nakhon Ratchasima FC Nakhon Ratchasima FC

Pattaya United Pattaya United

Thai Premier League

Dot18:00 09/08/2020

BFA BFA

Trakai II Trakai II

1 Lyga

Dot18:00 09/08/2020

Brattvåg Brattvåg

Moss Moss

2. Division - Group 1

Dot18:00 09/08/2020

Leningradets Leningradets

Rodina Moskva Rodina Moskva

PFL - West

Dot18:00 09/08/2020

Zenit 2 Zenit 2

Smolensk Smolensk

PFL - West

Dot18:00 09/08/2020

Lada Tolyatti Lada Tolyatti

Zvezda Perm Zvezda Perm

PFL - Ural-Povolzhye

Dot18:00 09/08/2020

Orenburg II Orenburg II

Novosibirsk Novosibirsk

PFL - Ural-Povolzhye

Dot18:00 09/08/2020

Persib Bandung Persib Bandung

Persita Persita

Super League Indonesia

Dot18:30 09/08/2020

St. Truiden St. Truiden

Anderlecht Anderlecht

Jupiler Pro League

Dot18:30 09/08/2020

St. Truiden St. Truiden

Gent Gent

Jupiler Pro League

Dot18:30 09/08/2020

Police Tero Police Tero

Sukhothai FC Sukhothai FC

Thai Premier League

Dot19:00 09/08/2020

Buriram United Buriram United

Chiangrai United Chiangrai United

Thai Premier League

Dot19:00 09/08/2020

Guangzhou R&F Guangzhou R&F

Jiangsu Suning Jiangsu Suning

Super League China

Dot19:00 09/08/2020

Kvant Kvant

Metallurg Vidnoye Metallurg Vidnoye

PFL - Center

Dot19:00 09/08/2020

Krasnyy-SGAFKST Krasnyy-SGAFKST

Kaluga Kaluga

PFL - Center

Dot19:00 09/08/2020

Druzhba Druzhba

Anzhi Anzhi

PFL - South

Dot19:00 09/08/2020

Murom Murom

Znamya Truda Znamya Truda

PFL - West

Dot19:00 09/08/2020

Tver Tver

Zenit Irkutsk Zenit Irkutsk

PFL - West

Dot19:00 09/08/2020

Khatlon Khatlon

Regar-TadAZ Regar-TadAZ

Vysshaya Liga

Dot19:00 09/08/2020

CSKA Pomir CSKA Pomir

Istaravshan Istaravshan

Vysshaya Liga

Dot19:00 09/08/2020

Nardo Nardo

Arendal Arendal

2. Division - Group 2

20:00 09/08/2020

Levanger Levanger

Egersund Egersund

2. Division - Group 2

20:00 09/08/2020

Tukums Tukums

Riga Riga

Virsliga

20:00 09/08/2020

Haninge Haninge

Vasalund Vasalund

Ettan - Norra

20:00 09/08/2020

Khimik-Arsenal Khimik-Arsenal

FK Sokol Saratov FK Sokol Saratov

PFL - Center

20:00 09/08/2020

Strogino Strogino

Znamya Noginsk Znamya Noginsk

PFL - Center

20:00 09/08/2020

Mashuk-KMV Mashuk-KMV

Makhachkala Makhachkala

PFL - South

20:00 09/08/2020

Dolgoprudny Dolgoprudny

Chita Chita

PFL - West

20:00 09/08/2020

Nosta Nosta

Dinamo Barnaul Dinamo Barnaul

PFL - Ural-Povolzhye

20:00 09/08/2020

Legion Dynamo Legion Dynamo

Chernomorets Chernomorets

PFL - South

20:30 09/08/2020

Hammarby FF Hammarby FF

Sirius Sirius

Allsvenskan

21:00 09/08/2020

IFK Goteborg IFK Goteborg

BK Hacken BK Hacken

Allsvenskan

21:00 09/08/2020

Mjallby AIF Mjallby AIF

Ostersunds FK Ostersunds FK

Allsvenskan

21:00 09/08/2020

kalmar FF kalmar FF

Malmo FF Malmo FF

Allsvenskan

21:00 09/08/2020

IFK Norrkoping IFK Norrkoping

AIK stockholm AIK stockholm

Allsvenskan

21:00 09/08/2020

Helsingborg Helsingborg

falkenbergs FF falkenbergs FF

Allsvenskan

21:00 09/08/2020

IF elfsborg IF elfsborg

Djurgardens IF Djurgardens IF

Allsvenskan

21:00 09/08/2020

Orebro SK Orebro SK

Varbergs BoIS FC Varbergs BoIS FC

Allsvenskan

21:00 09/08/2020

IFK Luleå IFK Luleå

Karlslund Karlslund

Ettan - Norra

21:00 09/08/2020

Sollentuna Sollentuna

IF Brommapojkarna IF Brommapojkarna

Ettan - Norra

21:00 09/08/2020

Torns Torns

Eskilsminne Eskilsminne

Ettan - Södra

21:00 09/08/2020

Oskarshamns AIK Oskarshamns AIK

Linköping City Linköping City

Ettan - Södra

21:00 09/08/2020

Vänersborgs IF Vänersborgs IF

IF Karlstad II IF Karlstad II

Division 2 - Norra Götaland

21:00 09/08/2020

Dainava Dainava

Panevėžys II Panevėžys II

1 Lyga

21:00 09/08/2020

Zulte Waregem Zulte Waregem

KV Mechelen KV Mechelen

Jupiler Pro League

21:00 09/08/2020

Salyut-Belgorod Salyut-Belgorod

Saturn Ramenskoye Saturn Ramenskoye

PFL - Center

21:00 09/08/2020

Tuapse Tuapse

Urozhay Urozhay

PFL - South

21:00 09/08/2020

Kazanka Kazanka

Kolomna Kolomna

PFL - West

21:00 09/08/2020

Volna Nizhegorodskaya Volna Nizhegorodskaya

Chelyabinsk Chelyabinsk

PFL - Ural-Povolzhye

21:00 09/08/2020

KAMAZ KAMAZ

Krylya Sovetov II Krylya Sovetov II

PFL - Ural-Povolzhye

21:00 09/08/2020

Volga Ulyanovsk Volga Ulyanovsk

Ural II Ural II

PFL - Ural-Povolzhye

21:00 09/08/2020

Wevelgem City Wevelgem City

Eendracht Wervik Eendracht Wervik

Cup

21:00 09/08/2020

Sassport Boezinge Sassport Boezinge

Dadizele Dadizele

Cup

21:00 09/08/2020

Lauwe Lauwe

Latem Latem

Cup

21:00 09/08/2020

Torhout Torhout

RC Lauwe RC Lauwe

Cup

21:00 09/08/2020

Anzegem Anzegem

Eeklo Meetjesland Eeklo Meetjesland

Cup

21:00 09/08/2020

Excelsior Zedelgem Excelsior Zedelgem

Wielsbeke Wielsbeke

Cup

21:00 09/08/2020

Racing Waregem Racing Waregem

TSC Proven TSC Proven

Cup

21:00 09/08/2020

Adegem Adegem

Excelsior Mariakerke Excelsior Mariakerke

Cup

21:00 09/08/2020

Munkzwalm Munkzwalm

Eendracht Aalter Eendracht Aalter

Cup

21:00 09/08/2020

Voorwaarts Zwevezele II Voorwaarts Zwevezele II

Sint-Denijs Sport Sint-Denijs Sport

Cup

21:00 09/08/2020

Oostkamp Oostkamp

Houthulst Houthulst

Cup

21:00 09/08/2020

RFC Wetteren RFC Wetteren

Wemmel Wemmel

Cup

21:00 09/08/2020

Svelta Melsele Svelta Melsele

Rapid Leest Rapid Leest

Cup

21:00 09/08/2020

Willebroekse Willebroekse

Grimbergen Grimbergen

Cup

21:00 09/08/2020

Wolvertem Merchtem Wolvertem Merchtem

Wambeek Wambeek

Cup

21:00 09/08/2020

Vaux-Noville Vaux-Noville

Sprimont II Sprimont II

Cup

21:00 09/08/2020

Huy Huy

Ster-Francorchamps II Ster-Francorchamps II

Cup

21:00 09/08/2020

La Roche La Roche

Messancy Messancy

Cup

21:00 09/08/2020

Wanze / Bas-Oha Wanze / Bas-Oha

Chevetogne Chevetogne

Cup

21:00 09/08/2020

Tenneville Sports Tenneville Sports

Huccorgne Huccorgne

Cup

21:00 09/08/2020

Meix-Devant-Virton II Meix-Devant-Virton II

Aywaille Aywaille

Cup

21:00 09/08/2020

Andennais Andennais

Marloie Sport Marloie Sport

Cup

21:00 09/08/2020

Rochefort Rochefort

Saint-Louis-Saint-Léger Saint-Louis-Saint-Léger

Cup

21:00 09/08/2020

Spa Spa

Mormont Mormont

Cup

21:00 09/08/2020

FC Bercheux FC Bercheux

Gouvy Gouvy

Cup

21:00 09/08/2020

Rhisnes Rhisnes

Malonne Malonne

Cup

21:00 09/08/2020

Braine Braine

Bossière Bossière

Cup

21:00 09/08/2020

Hoeilaart Hoeilaart

Aische Aische

Cup

21:00 09/08/2020

Rhodienne-De Hoek Rhodienne-De Hoek

Walcourt Walcourt

Cup

21:00 09/08/2020

Arquet Arquet

Walhain Walhain

Cup

21:00 09/08/2020

Haasdonk Haasdonk

Eendracht Zele Eendracht Zele

Cup

21:00 09/08/2020

Eppegem Eppegem

Rupelmonde Rupelmonde

Cup

21:00 09/08/2020

Lochristi Lochristi

Dendermonde Dendermonde

Cup

21:00 09/08/2020

Berlare Berlare

Sint-Niklaas Sint-Niklaas

Cup

21:00 09/08/2020

Racing Mechelen Racing Mechelen

HO Kalken HO Kalken

Cup

21:00 09/08/2020

Jong Lede Jong Lede

Kruibeke Kruibeke

Cup

21:00 09/08/2020

AFC Evere AFC Evere

Hoboken Hoboken

Cup

21:00 09/08/2020

Berlaar-Heikant Berlaar-Heikant

Stockel Stockel

Cup

21:00 09/08/2020

Herent Herent

Broechem Broechem

Cup

21:00 09/08/2020

Sporting Bruxelles Sporting Bruxelles

St-Jozef Rijkevorsel St-Jozef Rijkevorsel

Cup

21:00 09/08/2020

Stade Everois Stade Everois

Berchem Sport II Berchem Sport II

Cup

21:00 09/08/2020

Sint-Job Sint-Job

Betekom Betekom

Cup

21:00 09/08/2020

Standaard Meerbeek Standaard Meerbeek

Saint-Josse Saint-Josse

Cup

21:00 09/08/2020

Linden Linden

Excelsior Mariaburg Excelsior Mariaburg

Cup

21:00 09/08/2020

BX Brussels BX Brussels

Bertem-Leefdaal Bertem-Leefdaal

Cup

21:00 09/08/2020

Jeunesse Tamines Jeunesse Tamines

Genappe Genappe

Cup

21:00 09/08/2020

RAS Monceau RAS Monceau

Union Namur Union Namur

Cup

21:00 09/08/2020

Gembloux Gembloux

Gosselies Sports Gosselies Sports

Cup

21:00 09/08/2020

Binche Binche

Ransart Ransart

Cup

21:00 09/08/2020

Tollembeek Tollembeek

Tournai Tournai

Cup

21:00 09/08/2020

Galmaarden Galmaarden

Rapid Symphorinois Rapid Symphorinois

Cup

21:00 09/08/2020

Mons Mons

Mesvin Mesvin

Cup

21:00 09/08/2020

Vacresse Vacresse

Ardennen Ardennen

Cup

21:00 09/08/2020

Stade Brainois Stade Brainois

Naastois Naastois

Cup

21:00 09/08/2020

Hornu Hornu

Templeuve Templeuve

Cup

21:00 09/08/2020

Gerpinnes Gerpinnes

Entité Manageoise Entité Manageoise

Cup

21:00 09/08/2020

Nivellois Nivellois

Denderhoutem Denderhoutem

Cup

21:00 09/08/2020

Excelsior Biévène Excelsior Biévène

SG-Tertre-Hautrage SG-Tertre-Hautrage

Cup

21:00 09/08/2020

Belœil Belœil

Mons Nord Mons Nord

Cup

21:00 09/08/2020

Elene-Grotenberge Elene-Grotenberge

Houdinois Houdinois

Cup

21:00 09/08/2020

Bambrugge Bambrugge

Luingnois Luingnois

Cup

21:00 09/08/2020

Ostiches Ostiches

Olympic Burst Olympic Burst

Cup

21:00 09/08/2020

Voorde Appelterre Voorde Appelterre

Meslin Grand-Marais Meslin Grand-Marais

Cup

21:00 09/08/2020

Ranst Ranst

Sint-Lenaarts Sint-Lenaarts

Cup

21:00 09/08/2020

Crossing Schaerbeek Crossing Schaerbeek

Football Club Schaerbeek Football Club Schaerbeek

Cup

21:00 09/08/2020

Witgoor Sport Witgoor Sport

Kadijk Overpelt Kadijk Overpelt

Cup

21:00 09/08/2020

Crossing Vissenaken Crossing Vissenaken

De Kempen De Kempen

Cup

21:00 09/08/2020

Stade Bierbeek Stade Bierbeek

Zwarte Leeuw Zwarte Leeuw

Cup

21:00 09/08/2020

Jodoigne Jodoigne

Juve Hasselt Juve Hasselt

Cup

21:00 09/08/2020

Raeren-Eynatten Raeren-Eynatten

Trois Frontières Trois Frontières

Cup

21:00 09/08/2020

Vliermaal Vliermaal

FC Tilleur FC Tilleur

Cup

21:00 09/08/2020

Richelle United Richelle United

Calcio Genk Calcio Genk

Cup

21:00 09/08/2020

Rechain Rechain

Hombourg Hombourg

Cup

21:00 09/08/2020

Herstal Herstal

Schoonbeek-Beverst Schoonbeek-Beverst

Cup

21:00 09/08/2020

Wellen Wellen

Espoir Minerois Espoir Minerois

Cup

21:00 09/08/2020

Aubel Aubel

Bilzerse Waltwilder Bilzerse Waltwilder

Cup

21:00 09/08/2020

Entente Blegnytoise II Entente Blegnytoise II

Herderen-Millen Herderen-Millen

Cup

21:00 09/08/2020

Opitter Opitter

JS Fizoise JS Fizoise

Cup

21:00 09/08/2020

Elsautoise Elsautoise

Racing Vaux Racing Vaux

Cup

21:00 09/08/2020

Standard Elen Standard Elen

Eendracht Termien Eendracht Termien

Cup

21:00 09/08/2020

MSK Tesla Stropkov MSK Tesla Stropkov

Pokrok Krompachy Pokrok Krompachy

3. liga - East

21:30 09/08/2020

Snina Snina

Svidník Svidník

3. liga - East

21:30 09/08/2020

Družstevník Plavnica Družstevník Plavnica

Milénium Milénium

3. liga - East

21:30 09/08/2020

Ménfőcsanak Ménfőcsanak

Tatabánya Tatabánya

NB III - Nyugati

21:30 09/08/2020

BFC Daugavpils BFC Daugavpils

FK Ventspils FK Ventspils

Virsliga

22:00 09/08/2020

IFK Varnamo IFK Varnamo

Karlskrona Karlskrona

Ettan - Södra

22:00 09/08/2020

Trollhättan Trollhättan

Assyriska Turabdin Assyriska Turabdin

Ettan - Södra

22:00 09/08/2020

Slovan Bratislava II Slovan Bratislava II

Skalica Skalica

2. liga

22:00 09/08/2020

Beluša Beluša

Imeľ Imeľ

3. liga - West

22:00 09/08/2020

Veľké Ludince Veľké Ludince

Zl. Moravce-Vrablé II Zl. Moravce-Vrablé II

3. liga - West

22:00 09/08/2020

Lednické Rovne Lednické Rovne

Nitra II Nitra II

3. liga - West

22:00 09/08/2020

Marcelová Marcelová

Slovan Duslo Šaľa Slovan Duslo Šaľa

3. liga - West

22:00 09/08/2020

Galanta Galanta

Malženice Malženice

3. liga - West

22:00 09/08/2020

Rakytovce Rakytovce

Liptovská Štiavnica Liptovská Štiavnica

3. liga - Center

22:00 09/08/2020

Novohrad Lučenec Novohrad Lučenec

Fiľakovo Fiľakovo

3. liga - Center

22:00 09/08/2020

Tatran Krásno Tatran Krásno

Fomat Martin Fomat Martin

3. liga - Center

22:00 09/08/2020

Žarnovica Žarnovica

Baník Kalinovo Baník Kalinovo

3. liga - Center

22:00 09/08/2020

Kováčová Kováčová

Jednota Bánová Jednota Bánová

3. liga - Center

22:00 09/08/2020

Liptovský Hrádok Liptovský Hrádok

Oravské Veselé Oravské Veselé

3. liga - Center

22:00 09/08/2020

Ryazan Ryazan

Avangard Kursk Avangard Kursk

PFL - Center

22:00 09/08/2020

SKA Rostov SKA Rostov

Spartak Nalchik Spartak Nalchik

PFL - South

22:00 09/08/2020

FF Jaro FF Jaro

Musa Musa

Ykkonen

22:30 09/08/2020

IF Gnistan IF Gnistan

vaasa PS vaasa PS

Ykkonen

22:30 09/08/2020

SJK Akatemia SJK Akatemia

AC Kajaani AC Kajaani

Ykkonen

22:30 09/08/2020

KuFu-98 KuFu-98

JS Hercules JS Hercules

Kakkonen - Lohko C

22:30 09/08/2020

Kiisto Kiisto

GBK GBK

Kakkonen - Lohko C

22:30 09/08/2020

FC jazz FC jazz

GrIFK GrIFK

Kakkonen - Lohko B

22:30 09/08/2020

Klubi-04 Klubi-04

SalPa SalPa

Kakkonen - Lohko B

22:30 09/08/2020

P-Iirot P-Iirot

HJS Akatemia HJS Akatemia

Kakkonen - Lohko B

22:30 09/08/2020

Kultsu Kultsu

Viikingit Viikingit

Kakkonen - Lohko A

22:30 09/08/2020

PKKU PKKU

MiPK MiPK

Kakkonen - Lohko A

22:30 09/08/2020

Kilmarnock Kilmarnock

Celtic Celtic

Premiership

22:30 09/08/2020

Soroksar Soroksar

Nyiregyhaza Nyiregyhaza

NB II

22:30 09/08/2020

DEAC DEAC

Dorogi FC Dorogi FC

NB II

22:30 09/08/2020

Makedonija GjP Makedonija GjP

FK Rabotnicki FK Rabotnicki

First League

22:30 09/08/2020

Shkupi 1927 Shkupi 1927

Shkendija Shkendija

First League

22:30 09/08/2020

Belasica Belasica

Sileks Sileks

First League

22:30 09/08/2020

Pelister Pelister

Akademija Pandev Akademija Pandev

First League

22:30 09/08/2020

Renova Renova

Struga Struga

First League

22:30 09/08/2020

Rovinka Rovinka

Bernolákovo Bernolákovo

3. liga - Bratislava

22:30 09/08/2020

Kalinkovo Kalinkovo

Rusovce Rusovce

3. liga - Bratislava

22:30 09/08/2020

Malacky Malacky

Slovan Most Slovan Most

3. liga - Bratislava

22:30 09/08/2020

Slovan Ivanka Slovan Ivanka

Dunajská Lužná Dunajská Lužná

3. liga - Bratislava

22:30 09/08/2020

Iváncsa Iváncsa

VAC VAC

NB III - Közép

22:30 09/08/2020

Rákosmenti KSK Rákosmenti KSK

Hódmezővásárhely Hódmezővásárhely

NB III - Közép

22:30 09/08/2020

Szegedi VSE Szegedi VSE

Szekszárd Szekszárd

NB III - Közép

22:30 09/08/2020

Dunaújváros-Pálhalma Dunaújváros-Pálhalma

ESMTK ESMTK

NB III - Közép

22:30 09/08/2020

Dabas Dabas

Dabas-Gyón Dabas-Gyón

NB III - Közép

22:30 09/08/2020

Monori Se Monori Se

Körösladány Körösladány

NB III - Közép

22:30 09/08/2020

Majosi Majosi

Taksony Taksony

NB III - Közép

22:30 09/08/2020

Diósgyőr II Diósgyőr II

Tiszaújváros Tiszaújváros

NB III - Keleti

22:30 09/08/2020

Jászberényi Vasas Jászberényi Vasas

Sajóbábony Vegyész Sajóbábony Vegyész

NB III - Keleti

22:30 09/08/2020

Gyöngyös Gyöngyös

Kisvárda II Kisvárda II

NB III - Keleti

22:30 09/08/2020

Füzesgyarmati Füzesgyarmati

Cegledi VSE Cegledi VSE

NB III - Keleti

22:30 09/08/2020

FC Hatvan FC Hatvan

Tiszakecske FC Tiszakecske FC

NB III - Keleti

22:30 09/08/2020

Tállya Tállya

Balassagyarmat VSE Balassagyarmat VSE

NB III - Keleti

22:30 09/08/2020

Putnok VSE Putnok VSE

Tiszafuredi VSE Tiszafuredi VSE

NB III - Keleti

22:30 09/08/2020

Sényő Carnifex Sényő Carnifex

Salgótarján Salgótarján

NB III - Keleti

22:30 09/08/2020

BVSC BVSC

Mezőkövesd II Mezőkövesd II

NB III - Keleti

22:30 09/08/2020

Eger Eger

Debrecen II Debrecen II

NB III - Keleti

22:30 09/08/2020

Szabadkikötő Szabadkikötő

SC Sopron SC Sopron

NB III - Nyugati

22:30 09/08/2020

Nagykanizsai ULE Nagykanizsai ULE

Veszprém Veszprém

NB III - Nyugati

22:30 09/08/2020

MTE 1904 MTE 1904

Balatonfüredi Balatonfüredi

NB III - Nyugati

22:30 09/08/2020

Zalaegerszegi TE II Zalaegerszegi TE II

BKV Előre BKV Előre

NB III - Nyugati

22:30 09/08/2020

Komárom Komárom

Érdi VSE Érdi VSE

NB III - Nyugati

22:30 09/08/2020

Nagyatádi Nagyatádi

Bicskei Bicskei

NB III - Nyugati

22:30 09/08/2020

Lipot SK Lipot SK

Gárdony Gárdony

NB III - Nyugati

22:30 09/08/2020

Siofok Siofok

Debreceni VSC Debreceni VSC

NB II

22:45 09/08/2020

Start Start

Valerenga Valerenga

Eliteserien

23:00 09/08/2020

Sarpsborg 08 FF Sarpsborg 08 FF

Molde Molde

Eliteserien

23:00 09/08/2020

Kristiansund BK Kristiansund BK

Rosenborg Rosenborg

Eliteserien

23:00 09/08/2020

Brann Brann

Mjondalen Mjondalen

Eliteserien

23:00 09/08/2020

Stromsgodset Stromsgodset

ODD Ballklubb ODD Ballklubb

Eliteserien

23:00 09/08/2020

Viking Viking

Haugesund Haugesund

Eliteserien

23:00 09/08/2020

Sandefjord Sandefjord

Aalesund Aalesund

Eliteserien

23:00 09/08/2020

Stabaek Stabaek

Bodo/Glimt Bodo/Glimt

Eliteserien

23:00 09/08/2020

Flora Tallinn Flora Tallinn

Kuressaare Kuressaare

Meistriliiga

23:00 09/08/2020

FK Zalgiris Vilnius FK Zalgiris Vilnius

Suduva Marijampole Suduva Marijampole

A Lyga

23:00 09/08/2020

Forte Taganrog Forte Taganrog

Dinamo Stavropol Dinamo Stavropol

PFL - South

23:00 09/08/2020

Krasnodar III Krasnodar III

Biolog Biolog

PFL - South

23:00 09/08/2020

Kuban Kholding Kuban Kholding

Essentuki Essentuki

PFL - South

23:00 09/08/2020

VC Groot Dilbeek VC Groot Dilbeek

Sint-Jozef Londerzeel Sint-Jozef Londerzeel

Cup

23:00 09/08/2020

Punt-Larum Punt-Larum

Sint-Dymphna Sint-Dymphna

Cup

23:00 09/08/2020

Lille Lille

Helson Helchteren Helson Helchteren

Cup

23:00 09/08/2020

Antwerp Antwerp

Gent Gent

Jupiler Pro League

23:15 09/08/2020

Rīgas FS Rīgas FS

Metta / LU Metta / LU

Virsliga

00:00 10/08/2020

U.N.A.M. - Pumas U.N.A.M. - Pumas

FC Juarez FC Juarez

Liga MX

00:00 10/08/2020

Ajka Ajka

Bekescsaba 1912 Bekescsaba 1912

NB II

00:00 10/08/2020

Kaposvar Kaposvar

Kazincbarcikai Kazincbarcikai

NB II

00:00 10/08/2020

Vasas Vasas

Csakvar Csakvar

NB II

00:00 10/08/2020

Szolnoki MAV FC Szolnoki MAV FC

Budaörs Budaörs

NB II

00:00 10/08/2020

Gyirmot SE Gyirmot SE

Szombathelyi Haladas Szombathelyi Haladas

NB II

00:00 10/08/2020

Szeged 2011 Szeged 2011

Szentlőrinc SE Szentlőrinc SE

NB II

00:00 10/08/2020

Kecskeméti TE Kecskeméti TE

Honvéd II Honvéd II

NB III - Közép

00:00 10/08/2020

Pápa Pápa

III. Kerületi TUE III. Kerületi TUE

NB III - Nyugati

00:00 10/08/2020

Alken Alken

Torpedo Hasselt Torpedo Hasselt

Cup

00:00 10/08/2020

Kortrijk Kortrijk

AS Eupen AS Eupen

Jupiler Pro League

01:45 10/08/2020

Guayaquil City FC Guayaquil City FC

Emelec Emelec

Serie A

02:00 10/08/2020

Independiente del Valle Independiente del Valle

LDU de Quito LDU de Quito

Serie A

02:00 10/08/2020

Orense SC Orense SC

Universidad Catolica Universidad Catolica

Serie A

02:00 10/08/2020

Aucas Aucas

Tecnico Universitario Tecnico Universitario

Serie A

02:00 10/08/2020

Barcelona SC Barcelona SC

Delfin SC Delfin SC

Serie A

02:00 10/08/2020

El Nacional El Nacional

Mushuc Runa SC Mushuc Runa SC

Serie A

02:00 10/08/2020

Macara Macara

CD Olmedo CD Olmedo

Serie A

02:00 10/08/2020

Deportivo Cuenca Deportivo Cuenca

LDU Portoviejo LDU Portoviejo

Serie A

02:00 10/08/2020

Minnesota Stars FC Minnesota Stars FC

Atlanta United FC Atlanta United FC

Major League Soccer

02:00 10/08/2020

Fluminense Fluminense

Santos Santos

Giải Vô địch Bóng đá Brasil

02:00 10/08/2020

Vasco DA Gama Vasco DA Gama

Corinthians Corinthians

Giải Vô địch Bóng đá Brasil

02:00 10/08/2020

Sao Paulo Sao Paulo

Botafogo Botafogo

Giải Vô địch Bóng đá Brasil

02:00 10/08/2020

Bragantino Bragantino

Goias Goias

Giải Vô địch Bóng đá Brasil

02:00 10/08/2020

Atletico-MG Atletico-MG

Sport Recife Sport Recife

Giải Vô địch Bóng đá Brasil

02:00 10/08/2020

Internacional Internacional

Flamengo Flamengo

Giải Vô địch Bóng đá Brasil

02:00 10/08/2020

Bahia Bahia

Fortaleza EC Fortaleza EC

Giải Vô địch Bóng đá Brasil

02:00 10/08/2020

Atletico Paranaense Atletico Paranaense

Gremio Gremio

Giải Vô địch Bóng đá Brasil

02:00 10/08/2020

Ceara Ceara

Coritiba Coritiba

Giải Vô địch Bóng đá Brasil

02:00 10/08/2020

Atletico Goianiense Atletico Goianiense

Palmeiras Palmeiras

Giải Vô địch Bóng đá Brasil

02:00 10/08/2020

Gran Valencia Gran Valencia

Metropolitanos FC Metropolitanos FC

Primera Division

03:00 10/08/2020

Atletico Venezuela Atletico Venezuela

Mineros de Guyana Mineros de Guyana

Primera Division

03:00 10/08/2020

Yaracuyanos FC Yaracuyanos FC

Monagas SC Monagas SC

Primera Division

03:00 10/08/2020

Carabobo FC Carabobo FC

Estudiantes de Merida FC Estudiantes de Merida FC

Primera Division

03:00 10/08/2020

Portuguesa FC Portuguesa FC

Caracas FC Caracas FC

Primera Division

03:00 10/08/2020

Lala FC Lala FC

Zulia FC Zulia FC

Primera Division

03:00 10/08/2020

Real Esppor Club Real Esppor Club

Trujillanos FC Trujillanos FC

Primera Division

03:00 10/08/2020

Llaneros de Guanare Llaneros de Guanare

Puerto Cabello Puerto Cabello

Primera Division

03:00 10/08/2020

Deportivo Lara Deportivo Lara

Aragua FC Aragua FC

Primera Division

03:00 10/08/2020

Zamora FC Zamora FC

Deportivo Tachira FC Deportivo Tachira FC

Primera Division

03:00 10/08/2020

Chinandega Chinandega

Real Estelí Real Estelí

Primera Division

04:00 10/08/2020

Chicago Fire Chicago Fire

Los Angeles Galaxy Los Angeles Galaxy

Major League Soccer

05:30 10/08/2020

Deportivo Ocotal Deportivo Ocotal

Managua Managua

Primera Division

06:00 10/08/2020

Nội dung chính

1. Xem bóng đá trực tiếp hôm nay trên VTV6, VTV3 và K+

2. Lợi thế khi bạn xem bóng đá trực tuyến tại Tructiep.Vip

3. Link xem bóng đá trực tuyến: Ngoại hạng anh, La liga, Đức, ý, Pháp, Việt Nam

4. Link xem online trực tiếp sẽ có trước trận đấu ít nhất 5'

5. Link xem bóng đá online mọi lúc mọi nơi

--------------------------------

TructiepVip kênh xem trực tiếp bóng đá hôm nay chất lượng HD với đường truyền sắc nét có tính ổn định cao không giật lag. Xem bóng đá trực tuyến K+ được Update trước trận đấu ít nhất 30 phút nhằm giúp cho khán giải được trải nghiệm tất cả các trận đấu chọn vẹn.

Chúng tôi trực tiếp toàn bộ các giải bóng đá hàng đầu trên thế giới như: NHA, Tây Ban Nha, SeriA, Bundesliga, Ligue 1, Champions League, Europa League, các trận đấu World Cup... Ngoài ra, bạn có thể xem trực tiếp bóng đá việt nam hôm nay và cổ vũ cho đội tuyển quốc gia tại TructiepVip.

1. Xem bóng đá trực tiếp hôm nay trên VTV6, VTV3 và K+

Giờ người hâm mộ Việt Nam không cần phải đợi cập nhật những trận đấu trên VTV3, VTV6 để có thể xem những trận cầu đỉnh cao. Bạn không cần phải ra quán cafe để xem bóng đá trên kênh K+. Xem bóng đá Online giờ đã là xu hướng hay hoàn toàn cho truyền hình trực tiếp bóng đá.

2. Lợi thế khi bạn xem bóng đá trực tuyến tại TructiepVip

-. Xem trực tiếp với đường truyền tốc độ cao, không giật lag, ít gián đoạn trọng trận đấu

-. Chất lượng hình ảnh Full HD sắc nét

-. Đa dạng thiết bị truy cập ( PC, Mobile, Ipad ), Đa dạng hệ điều hành: IOS, Adroid, Window, Mac...

-. Bình luận tiếng việt được cập nhật chính xác nhất

-. Tất các thông tin chỉ số của từng trận đấu được Update chuẩn xác nhất

TructiepVip mang đến cho những fan hâm mộ bóng đá sự trải nghiệm tuyệt vời nhất cùng với hệ thống trận đấu đa dạng. Ngoài ra, giao diện web đơn giản dễ sử dụng trong việc tìm kiến thông tin của trận đấu. Điều đặc biêt HOÀN TOÀN MIỄN PHÍ

Xem trực tiếp bóng đá các giải hàng đầu như Ngoại hạng Anh, Champion League. Không chỉ cập nhật những trận cầu quốc tế, mà TructiepVip còn liên tục cập nhật tất cả những trận đấu trong nước nhằm phục vụ nhu cầu của người hâm mộ nước nhà. Fan của trái bóng tròn có thể thỏa mãn đam mê hàng tuần với những trận bóng trực tiếp cùng với hình ảnh sắc nét.

Sử dụng công nghệ trực tiếp mới nhất, bạn có thể xem bóng đá trực tuyến K+, bình luận tiếng việt ngay tại website Tructiep.vip. Chất lượng hình ảnh HD ít quảng cáo, xem trực tuyến mượt mà vì server đặt tại Việt Nam. Dù là trận đấu ở khung giờ nào đi chăng nữa chúng ta đều có thể yên tâm thưởng thức trận đấu mà không sợ giật lag.

4. Link xem online trực tiếp sẽ có trước trận đấu ít nhất 5'

Lịch thi đấu bóng đá được sắp xếp rõ ràng trước và sau giờ bóng lăn, dựa theo lịch thi đấu bạn có thể thu xếp công việc để phục vụ cho việc xem đá bóng mà không bị cản trở gì. . Nếu là cổ động viên cuồng nhiệt của bóng đá nước nhà mà lại bỏ lỡ các suất chiếu trên sóng truyền hình quốc gia thì bạn không phải lo lắng vì chúng tôi đã mang đến giải pháp tuyệt vời cho bạn.

5. Link xem bóng đá Online mọi lúc mọi nơi

Nhằm tạo điều kiện tối đa nhất phục vụ cho các fan của trái bóng tròn tìm kiếm nhanh và hiệu quả chúng tôi đã đưa vào kênh của mình những từ khóa phổ biến nhất như trực tiếp bóng đá, xem bóng đá trực tiếp…Ngoài ra bằng việc gõ những từ khóa thông dụng người hâm mộ có thể dễ dàng tham khảo tỉ số các trận đấu, lịch thi đấu hay bảng xếp hạng và lịch sử đối đầu.

Mang bóng đá trực tuyến chất lượng gần gũi với tất cả mọi người. Hiện nay trực tiếp các giải đấu lớn chỉ có kênh truyền hình trực tiếp bóng đá K+ và VTV6, nhưng không phải ai cũng có điều kiện để có thể lắp K+, bản quyền những trận đấu lớn là mức chi phí quá lớn đối với nhà đài. Chính vì vậy chúng tôi đã tạo ra website này để mang bóng đá đến người yêu bóng. Dù bạn ở độ tuổi nào, có điều kiện hay hay không có thì cũng có thể gia nhập cộng đồng xem bóng đá của chúng tôi một cách dễ dàng.

Hãy hòa mình cùng với không khí sôi động của các mùa giải được diễn ra thường xuyên trên toàn thế giới nếu bạn là một fan trung thành của môn thể thao vua trong các môn thể thao.

Việc bạn cần làm là lên mạng là tìm kiếm những từ khóa như:

truc tiep bong da TructiepVip

tructiepbongda TructiepVip

xem bong da TrucTiepVip

bongdatructuyen TructiepVip

Nhấp vào những trang Web có độ uy tín cao như: TructiepVip, 90phut.tv , thevang.tv, thethao247.com, vaoroi.tv, ibongda.live

Chúng tôi luôn mong muốn mang đến cho những người hâm mộ môi trường xem trực tiếp bóng đá dễ dàng và thuận lợi nhất. Bên cạnh đó chúng tôi liên tục cập nhật lịch thi đấu, tỉ số các trận đấu và các thông tin liên quan đến trận đấu. Mọi thông tin chúng tôi cung cấp cho người hâm mộ là những thông tin nhanh nhất và hoàn toàn miễn phí. Việc truy cập cũng trở nên dễ dàng hơn bao giờ hết dù bạn dùng laptop hay chỉ là chiếc smartphone thì đều có thể truy cập và theo dõi trang web Tructiep.vip. Đặc biệt chúng tôi luôn tạo ra môi trường thoải mái tạo sự kích thích cho người hâm mộ bằng việc người hâm mộ có thể tham gia dự đoán tỉ số ngay tại trang web của tôi. Tất cả những gì bạn cần làm là nhanh tay truy cập vào trang web của chúng tôi.