Cập nhật KQBD trực tuyến hôm nay nhanh và chính xác nhất tại TructiepVip. Tructiep.Vip cập nhật kết quả bóng đá nhanh chóng, chính xác nhất. Mọi trận đấu của các giải hàng đầu thế giới như Ngoại hạng Anh, cúp C1,... đều được cập nhật từng giờ, từng ngày. Đảm bảo độ chính xác về tỷ số mỗi trận đấy cũng như thời gian ghi bàn.

KQBD nổi bật:

>> Kết quả bóng đá Anh

>> Kết quả bóng đá Tây Ban Nha

>> Kết quả bóng đá ý

>> Kết quả bóng đá Đức

>> Kết quả bóng đá Pháp

>> Kết quả C1

>> Kết quả C2

Giải đấu HOT: Kết quả bóng đá V league

Bars

Kết quả bóng đá

Loading...

Levante Levante

Atletico Madrid Atletico Madrid

22:00 20/09/2020

Sevilla Sevilla

Elche Elche

22:00 20/09/2020

Huesca Huesca

Cadiz Cadiz

21:00 20/09/2020

Celta Vigo Celta Vigo

Valencia Valencia

02:00 20/09/2020

Getafe Getafe

Osasuna Osasuna

23:30 19/09/2020

Villarreal Villarreal

Eibar Eibar

21:00 19/09/2020

Seongnam FC Seongnam FC

Gwangju FC Gwangju FC

13:00 20/09/2020

Gangwon FC Gangwon FC

Suwon Bluewings Suwon Bluewings

13:00 20/09/2020

Jeonbuk Motors Jeonbuk Motors

Busan I Park Busan I Park

13:00 20/09/2020

Pohang Steelers Pohang Steelers

Sangju Sangmu FC Sangju Sangmu FC

13:00 20/09/2020

FC Seoul FC Seoul

Daegu FC Daegu FC

13:00 20/09/2020

Incheon United Incheon United

Ulsan Hyundai FC Ulsan Hyundai FC

13:00 20/09/2020

Stoke City Stoke City

Bristol City Bristol City

20:00 20/09/2020

Blackburn Blackburn

Wycombe Wycombe

21:00 19/09/2020

Brentford Brentford

Huddersfield Huddersfield

21:00 19/09/2020

Luton Luton

Derby Derby

21:00 19/09/2020

Middlesbrough Middlesbrough

Bournemouth Bournemouth

21:00 19/09/2020

Norwich Norwich

Preston Preston

21:00 19/09/2020

Reading Reading

Barnsley Barnsley

21:00 19/09/2020

Rotherham Rotherham

Millwall Millwall

21:00 19/09/2020

Sheffield Wednesday Sheffield Wednesday

Watford Watford

21:00 19/09/2020

Swansea Swansea

Birmingham Birmingham

21:00 19/09/2020

Nottingham Forest Nottingham Forest

Cardiff Cardiff

18:30 19/09/2020

Nantes Nantes

Saint Etienne Saint Etienne

22:00 20/09/2020

Stade Brestois 29 Stade Brestois 29

Lorient Lorient

20:00 20/09/2020

Metz Metz

Reims Reims

20:00 20/09/2020

Montpellier Montpellier

Angers Angers

20:00 20/09/2020

Strasbourg Strasbourg

Dijon Dijon

20:00 20/09/2020

Nice Nice

Paris Saint Germain Paris Saint Germain

18:00 20/09/2020

Rennes Rennes

Monaco Monaco

02:00 20/09/2020

Lens Lens

Bordeaux Bordeaux

22:00 19/09/2020

FC Heidenheim FC Heidenheim

Eintracht Braunschweig Eintracht Braunschweig

18:30 20/09/2020

SpVgg Greuther Furth SpVgg Greuther Furth

VfL Osnabruck VfL Osnabruck

18:30 20/09/2020

Holstein Kiel Holstein Kiel

SC Paderborn 07 SC Paderborn 07

18:30 20/09/2020

Hannover 96 Hannover 96

Karlsruher SC Karlsruher SC

18:00 19/09/2020

SV Sandhausen SV Sandhausen

SV Darmstadt 98 SV Darmstadt 98

18:00 19/09/2020

FC Wurzburger Kickers FC Wurzburger Kickers

Erzgebirge AUE Erzgebirge AUE

18:00 19/09/2020

Chelsea Chelsea

Liverpool Liverpool

22:30 20/09/2020

Newcastle Newcastle

Brighton Brighton

20:00 20/09/2020

Southampton Southampton

Tottenham Tottenham

18:00 20/09/2020

Arsenal Arsenal

West Ham West Ham

02:00 20/09/2020

Manchester United Manchester United

Crystal Palace Crystal Palace

23:30 19/09/2020

Leeds Leeds

Fulham Fulham

21:00 19/09/2020

Everton Everton

West Brom West Brom

18:30 19/09/2020

Lech Poznan Lech Poznan

Warta Poznań Warta Poznań

22:30 20/09/2020

Zaglebie Lubin Zaglebie Lubin

Cracovia Krakow Cracovia Krakow

20:00 20/09/2020

Legia Warszawa Legia Warszawa

Gornik Zabrze Gornik Zabrze

01:00 20/09/2020

Pogon Szczecin Pogon Szczecin

Slask Wroclaw Slask Wroclaw

22:30 19/09/2020

Lechia Gdansk Lechia Gdansk

Stal Mielec Stal Mielec

20:00 19/09/2020

Rebecq Rebecq

Sparta Petegem Sparta Petegem

01:00 20/09/2020

Metalist 1925 Kharkiv Metalist 1925 Kharkiv

Ahrobiznes Volochysk Ahrobiznes Volochysk

23:25 20/09/2020

Obolon'-Brovar Obolon'-Brovar

Chornomorets Chornomorets

22:00 20/09/2020

Krystal Krystal

Polessya Polessya

19:00 20/09/2020

Southern Myanmar Southern Myanmar

Sagaing United Sagaing United

16:00 20/09/2020

Yadanarbon Yadanarbon

Magwe Magwe

16:00 20/09/2020

Yangon United Yangon United

Hantharwady United Hantharwady United

16:00 19/09/2020

Ayeyawady United Ayeyawady United

Rakhine United Rakhine United

16:00 19/09/2020

I.S.P.E I.S.P.E

Shan United Shan United

16:00 19/09/2020

Inter Star Inter Star

Rukinzo Rukinzo

21:00 20/09/2020

Bumamuru Bumamuru

Royal de Muramvya Royal de Muramvya

20:00 20/09/2020

Kayanza United Kayanza United

Athlético Olympic Athlético Olympic

20:00 20/09/2020

Bujumbura City Bujumbura City

Muzinga Muzinga

18:30 20/09/2020

Dynamik Dynamik

Les Eléphants Les Eléphants

20:30 19/09/2020

Flambeau du Centre Flambeau du Centre

Aigle Noir Aigle Noir

20:00 19/09/2020

Sokol Brozany Sokol Brozany

Sokol Zápy Sokol Zápy

21:00 20/09/2020

Chlumec nad Cidlinou Chlumec nad Cidlinou

Dukla Praha II Dukla Praha II

15:15 20/09/2020

Bohemians 1905 II Bohemians 1905 II

Jablonec II Jablonec II

15:15 20/09/2020

Pardubice II Pardubice II

Zbuzany Zbuzany

15:15 20/09/2020

Hradec Králové II Hradec Králové II

Sokol Živanice Sokol Živanice

15:15 20/09/2020

Slovan Velvary Slovan Velvary

Teplice II Teplice II

21:00 19/09/2020

Ústí nad Orlicí Ústí nad Orlicí

Přepeře Přepeře

21:00 19/09/2020

Nakhon Ratchasima FC Nakhon Ratchasima FC

Chiangrai United Chiangrai United

19:00 20/09/2020

Prachuap Prachuap

Chonburi FC Chonburi FC

19:00 20/09/2020

Trat FC Trat FC

Sukhothai FC Sukhothai FC

18:00 20/09/2020

Muangthong United Muangthong United

Pattaya United Pattaya United

18:00 20/09/2020

Bangkok United Bangkok United

Suphanburi Suphanburi

20:00 19/09/2020

Police Tero Police Tero

Ratchaburi Ratchaburi

17:45 19/09/2020

Poříčany Poříčany

Trutnov Trutnov

21:00 20/09/2020

Dvůr Králové Dvůr Králové

Velké Hamry Velké Hamry

21:00 20/09/2020

Náchod Náchod

Letohrad Letohrad

21:00 19/09/2020

Vysoké Mýto Vysoké Mýto

Benátky nad Jizerou Benátky nad Jizerou

21:00 19/09/2020

Horky nad Jizerou Horky nad Jizerou

Hlinsko Hlinsko

18:00 19/09/2020

Kosmonosy Kosmonosy

Čáslav Čáslav

15:30 19/09/2020

Sparta Kutná Hora Sparta Kutná Hora

Polaban Nymburk Polaban Nymburk

15:15 19/09/2020

Sokol Libiš Sokol Libiš

Kolín Kolín

15:15 19/09/2020

Volga Ulyanovsk Volga Ulyanovsk

Nosta Nosta

21:00 20/09/2020

Volna Nizhegorodskaya Volna Nizhegorodskaya

Orenburg II Orenburg II

20:00 20/09/2020

Zvezda Perm Zvezda Perm

Ural II Ural II

19:00 20/09/2020

Tyumen Tyumen

Chelyabinsk Chelyabinsk

19:00 20/09/2020

Lada Tolyatti Lada Tolyatti

Krylya Sovetov II Krylya Sovetov II

18:00 20/09/2020

Bukovyna Bukovyna

Uzhhorod Uzhhorod

21:00 20/09/2020

Rubikon Rubikon

Chayka Chayka

19:00 20/09/2020

Obolon'-Brovar II Obolon'-Brovar II

Podillya Khmelnytskyi Podillya Khmelnytskyi

18:00 20/09/2020

Dinaz Vyshhorod Dinaz Vyshhorod

Nyva Vinnytsya Nyva Vinnytsya

20:00 19/09/2020

Raja Beni Mellal Raja Beni Mellal

Ittihad Tanger Ittihad Tanger

23:00 20/09/2020

Olympique Khouribga Olympique Khouribga

Renaissance Berkane Renaissance Berkane

01:15 20/09/2020

RAD RAD

Javor Javor

21:00 20/09/2020

Novi Pazar Novi Pazar

Indjija Indjija

21:00 20/09/2020

FK Spartak Zdrepceva KRV FK Spartak Zdrepceva KRV

Proleter Novi SAD Proleter Novi SAD

21:00 20/09/2020

Backa Backa

Napredak Napredak

21:00 19/09/2020

Metalac GM Metalac GM

Mladost Lucani Mladost Lucani

21:00 19/09/2020

Radnicki NIS Radnicki NIS

Cukaricki Cukaricki

21:00 19/09/2020

FC OSS FC OSS

Cambuur Cambuur

21:30 19/09/2020

Armadale Armadale

Floreat Athena Floreat Athena

14:00 19/09/2020

Gwelup Croatia Gwelup Croatia

ECU Joondalup ECU Joondalup

14:00 19/09/2020

Sorrento Sorrento

Cockburn City Cockburn City

14:00 19/09/2020

Perth Perth

Rockingham City Rockingham City

14:00 19/09/2020

Bayswater City Bayswater City

Perth Glory II Perth Glory II

14:00 19/09/2020

Balcatta Balcatta

Inglewood United Inglewood United

14:00 19/09/2020

FC BW Linz FC BW Linz

Austria Lustenau Austria Lustenau

15:30 20/09/2020

SV Horn SV Horn

FC Liefering FC Liefering

01:25 20/09/2020

Rops Rops

KuPS KuPS

22:30 20/09/2020

Honka Honka

HJK helsinki HJK helsinki

17:00 20/09/2020

Inter Turku Inter Turku

SJK SJK

21:00 19/09/2020

HIFK Elsinki HIFK Elsinki

IFK Mariehamn IFK Mariehamn

21:00 19/09/2020

Ilves Tampere Ilves Tampere

haka haka

21:00 19/09/2020

St George Willawong St George Willawong

Taringa Rovers Taringa Rovers

14:00 20/09/2020

North Star North Star

Acacia Ridge Acacia Ridge

16:00 19/09/2020

Caboolture Caboolture

The Gap The Gap

15:00 19/09/2020

Albany Creek Albany Creek

Grange Thistle Grange Thistle

15:00 19/09/2020

Bayside United Bayside United

Toowong Toowong

14:00 19/09/2020

Wingate & Finchley Wingate & Finchley

Bowers & Pitsea Bowers & Pitsea

21:00 20/09/2020

Bishop's Stortford Bishop's Stortford

Bognor Regis Town Bognor Regis Town

21:00 19/09/2020

Brightlingsea Regent Brightlingsea Regent

Margate Margate

21:00 19/09/2020

Carshalton Athletic Carshalton Athletic

Potters Bar Town Potters Bar Town

21:00 19/09/2020

Cheshunt Cheshunt

East Thurrock United East Thurrock United

21:00 19/09/2020

Corinthian-Casuals Corinthian-Casuals

Haringey Borough Haringey Borough

21:00 19/09/2020

Cray Wanderers Cray Wanderers

Kingstonian Kingstonian

21:00 19/09/2020

Enfield Town Enfield Town

Lewes Lewes

21:00 19/09/2020

AFC Hornchurch AFC Hornchurch

Merstham Merstham

21:00 19/09/2020

Leatherhead Leatherhead

Horsham Horsham

21:00 19/09/2020

Folkestone Invicta Folkestone Invicta

Worthing Worthing

21:00 19/09/2020

Magni Magni

Leiknir R. Leiknir R.

23:00 20/09/2020

Vestri Vestri

Leiknir F. Leiknir F.

18:00 20/09/2020

Ryazan Ryazan

Metallurg Lipetsk Metallurg Lipetsk

22:00 20/09/2020

Krasnyy-SGAFKST Krasnyy-SGAFKST

Saturn Ramenskoye Saturn Ramenskoye

21:00 20/09/2020

Khimik-Arsenal Khimik-Arsenal

Strogino Strogino

18:00 20/09/2020

FK Sokol Saratov FK Sokol Saratov

Avangard Kursk Avangard Kursk

18:00 20/09/2020

Sakhalin Sakhalin

Fakel II Fakel II

13:00 20/09/2020

Kvant Kvant

Salyut-Belgorod Salyut-Belgorod

20:00 19/09/2020

Zorya Luhansk U21 Zorya Luhansk U21

Shakhtar Donetsk U21 Shakhtar Donetsk U21

16:00 19/09/2020

Chateauroux Chateauroux

Amiens Amiens

00:00 20/09/2020

Caen Caen

Chambly Thelle FC Chambly Thelle FC

00:00 20/09/2020

Dunkerque Dunkerque

Valenciennes Valenciennes

00:00 20/09/2020

Grenoble Grenoble

Ajaccio Ajaccio

00:00 20/09/2020

PAU PAU

Guingamp Guingamp

00:00 20/09/2020

Sochaux Sochaux

Rodez Rodez

00:00 20/09/2020

Paris FC Paris FC

Nancy Nancy

00:00 20/09/2020

LE Havre LE Havre

Niort Niort

00:00 20/09/2020

Clermont Foot Clermont Foot

Toulouse Toulouse

20:00 19/09/2020

Næsby Næsby

Sydvest Sydvest

19:00 20/09/2020

Holbæk B&I Holbæk B&I

SfB-Oure SfB-Oure

18:30 20/09/2020

Thisted FC Thisted FC

B 93 B 93

18:00 20/09/2020

Frem Frem

Holstebro Holstebro

20:00 19/09/2020

Jammerbugt Jammerbugt

Dalum Dalum

19:00 19/09/2020

Brabrand Brabrand

Middelfart Middelfart

19:00 19/09/2020

Aarhus Fremad Aarhus Fremad

VSK Århus VSK Århus

19:00 19/09/2020

FC Levadia Tallinn FC Levadia Tallinn

Kalju Nomme Kalju Nomme

19:00 20/09/2020

Kuressaare Kuressaare

Legion Legion

20:00 19/09/2020

Trans Narva Trans Narva

Tulevik Tulevik

17:00 19/09/2020

Tallinna Kalev Tallinna Kalev

Tammeka Tammeka

17:00 19/09/2020

HNK Rijeka HNK Rijeka

HNK Hajduk Split HNK Hajduk Split

00:05 21/09/2020

Dinamo Zagreb Dinamo Zagreb

NK Slaven Belupo NK Slaven Belupo

00:05 20/09/2020

HNK Gorica HNK Gorica

Istra 1961 Istra 1961

22:00 19/09/2020

Panevėžys II Panevėžys II

Hegelmann Litauen Hegelmann Litauen

21:00 20/09/2020

Vilniaus Vytis Vilniaus Vytis

Džiugas Telšiai Džiugas Telšiai

20:00 20/09/2020

Kauno Žalgiris II Kauno Žalgiris II

Atmosfera Atmosfera

19:00 19/09/2020

Minija Minija

BFA BFA

18:00 19/09/2020

Jonava Jonava

Dainava Dainava

17:00 19/09/2020

Dalvík / Reynir Dalvík / Reynir

Fjardabyggd Fjardabyggd

21:00 19/09/2020

Selfoss Selfoss

Thróttur Vogar Thróttur Vogar

21:00 19/09/2020

Völsungur Völsungur

Kórdrengir Kórdrengir

20:00 19/09/2020

CS Herediano CS Herediano

Guadalupe FC Guadalupe FC

09:00 20/09/2020

Santos DE Guapiles Santos DE Guapiles

Perez Zeledon Perez Zeledon

07:00 20/09/2020

Sporting San Jose Sporting San Jose

Deportivo Saprissa Deportivo Saprissa

04:00 20/09/2020

LD Alajuelense LD Alajuelense

Municipal Grecia Municipal Grecia

09:00 19/09/2020

Beaconsfield Town Beaconsfield Town

Poole Town Poole Town

21:00 19/09/2020

Chesham United Chesham United

Gosport Borough Gosport Borough

21:00 19/09/2020

Dorchester Town Dorchester Town

Weston-super-Mare Weston-super-Mare

21:00 19/09/2020

Farnborough Farnborough

Swindon Supermarine Swindon Supermarine

21:00 19/09/2020

Hayes & Yeading United Hayes & Yeading United

Taunton Town Taunton Town

21:00 19/09/2020

Metropolitan Police Metropolitan Police

Yate Town Yate Town

21:00 19/09/2020

Salisbury Salisbury

Hendon Hendon

21:00 19/09/2020

Tiverton Town Tiverton Town

Wimborne Town Wimborne Town

21:00 19/09/2020

Truro City Truro City

Harrow Borough Harrow Borough

21:00 19/09/2020

Walton Casuals Walton Casuals

Hartley Wintney Hartley Wintney

21:00 19/09/2020

Terengganu City II Terengganu City II

UKM FC UKM FC

20:00 20/09/2020

Selangor II Selangor II

Johor Darul Tazim II Johor Darul Tazim II

20:00 20/09/2020

Kuching FA Kuching FA

Kelantan FA Kelantan FA

19:15 20/09/2020

Penang Penang

Kuala Lumpur FA Kuala Lumpur FA

20:00 19/09/2020

Pknp Pknp

Negeri Sembilan Negeri Sembilan

20:00 19/09/2020

OLS OLS

PS Kemi Kings PS Kemi Kings

21:00 20/09/2020

JIPPO JIPPO

KuFu-98 KuFu-98

21:00 20/09/2020

RoPS II RoPS II

JS Hercules JS Hercules

18:00 20/09/2020

GBK GBK

JBK JBK

20:00 19/09/2020

VIFK VIFK

Kiisto Kiisto

19:00 19/09/2020

Žilina Žilina

Slovan Bratislava Slovan Bratislava

23:00 20/09/2020

Ružomberok Ružomberok

Zemplín Michalovce Zemplín Michalovce

01:00 20/09/2020

Spartak Trnava Spartak Trnava

Zlaté Moravce Zlaté Moravce

00:00 20/09/2020

Pohronie Pohronie

Sereď Sereď

00:00 20/09/2020

AS Trencin AS Trencin

Nitra Nitra

00:00 20/09/2020

Adamstown Rosebuds Adamstown Rosebuds

Maitland Maitland

11:30 20/09/2020

Hamilton Olympic Hamilton Olympic

Edgeworth Eagles Edgeworth Eagles

11:30 20/09/2020

Weston Bears Weston Bears

Lambton Jaffas Lambton Jaffas

14:30 19/09/2020

Lake Macquarie Lake Macquarie

Broadmeadow Magic Broadmeadow Magic

10:45 19/09/2020

Zlín II Zlín II

Baník Ostrava II Baník Ostrava II

15:30 20/09/2020

Slovácko II Slovácko II

Vysočina Jihlava II Vysočina Jihlava II

15:15 20/09/2020

Uničov Uničov

Znojmo Znojmo

15:15 20/09/2020

Vrchovina Vrchovina

Sigma Olomouc II Sigma Olomouc II

20:30 19/09/2020

Uherský Brod Uherský Brod

Frýdek-Místek Frýdek-Místek

20:30 19/09/2020

Slovan Rosice Slovan Rosice

Odra Petřkovice Odra Petřkovice

20:30 19/09/2020

Dolní Benešov Dolní Benešov

Hanácká Hanácká

19:30 19/09/2020

Vyškov Vyškov

Velké Meziříčí Velké Meziříčí

15:15 19/09/2020

FC Aarau FC Aarau

FC WIL 1900 FC WIL 1900

23:30 19/09/2020

SC Kriens SC Kriens

Neuchatel Xamax FC Neuchatel Xamax FC

22:30 19/09/2020

FC Schaffhausen FC Schaffhausen

FC Chiasso FC Chiasso

22:30 19/09/2020

Kaisar Kaisar

Ordabasy Ordabasy

19:00 20/09/2020

FC Astana FC Astana

Shakhter Karagandy Shakhter Karagandy

16:00 20/09/2020

Taraz Taraz

Zhetysu Zhetysu

17:00 19/09/2020

Olympia Warriors Olympia Warriors

Clarence Zebras Clarence Zebras

15:30 19/09/2020

Launceston City Launceston City

South Hobart South Hobart

13:30 19/09/2020

Glenorchy Knights Glenorchy Knights

Kingborough Lions Kingborough Lions

13:30 19/09/2020

Devonport City Devonport City

Riverside Riverside

11:15 19/09/2020

VfR Aalen VfR Aalen

Bayern Alzenau Bayern Alzenau

19:00 20/09/2020

SG Sonnenhof Grossaspach SG Sonnenhof Grossaspach

Balingen Balingen

19:00 20/09/2020

Bahlinger SC Bahlinger SC

TSV Steinbach TSV Steinbach

19:00 19/09/2020

FSV Mainz 05 II FSV Mainz 05 II

Freiburg II Freiburg II

19:00 19/09/2020

FC Astoria Walldorf FC Astoria Walldorf

SSV ULM 1846 SSV ULM 1846

19:00 19/09/2020

FSV Frankfurt FSV Frankfurt

FC Gießen FC Gießen

19:00 19/09/2020

SV Elversberg SV Elversberg

Schott Mainz Schott Mainz

19:00 19/09/2020

FC 08 Homburg FC 08 Homburg

Eintracht Stadtallendorf Eintracht Stadtallendorf

19:00 19/09/2020

Hessen Kassel Hessen Kassel

Pirmasens Pirmasens

19:00 19/09/2020

Kickers Offenbach Kickers Offenbach

Hoffenheim II Hoffenheim II

19:00 19/09/2020

Smiltene Smiltene

JDFS Alberts JDFS Alberts

20:00 19/09/2020

Saldus SS/Leevon Saldus SS/Leevon

Grobiņa Grobiņa

20:00 19/09/2020

Auda Auda

Lokomotiv Daugavpils Lokomotiv Daugavpils

19:00 19/09/2020

Rēzekne FA Rēzekne FA

Super Nova Super Nova

19:00 19/09/2020

Tainan City Tainan City

Taipei Red Lions Taipei Red Lions

15:00 20/09/2020

Hang Yuen Hang Yuen

NTUPES NTUPES

15:00 20/09/2020

Taichung Futuro Taichung Futuro

Tatung Tatung

15:00 20/09/2020

Taipower Taipower

Ming Chuan University Ming Chuan University

15:00 20/09/2020

North Texas North Texas

Tucson Tucson

08:00 20/09/2020

Inter Miami II Inter Miami II

Tormenta Tormenta

07:00 20/09/2020

Union Omaha Union Omaha

New England II New England II

07:00 20/09/2020

Chattanooga Red Wolves Chattanooga Red Wolves

Greenville Triumph Greenville Triumph

00:00 20/09/2020

UNA UNA

Hoogland Hoogland

19:30 20/09/2020

Groene Ster Groene Ster

Gemert Gemert

19:30 20/09/2020

Hsc 21 Hsc 21

Blauw Geel Blauw Geel

19:30 20/09/2020

HV & CV Quick HV & CV Quick

OSS '20 OSS '20

19:00 20/09/2020

ADO '20 ADO '20

EVV EVV

19:00 20/09/2020

Westlandia Westlandia

Dongen Dongen

19:00 20/09/2020

Sichuan Jiuniu Sichuan Jiuniu

Xinjiang Tianshan Xinjiang Tianshan

19:00 20/09/2020

Taizhou Yuanda Taizhou Yuanda

Chengdu Better City Chengdu Better City

18:35 20/09/2020

Jiangxi Liansheng Jiangxi Liansheng

Meizhou Kejia Meizhou Kejia

18:35 20/09/2020

Suzhou Dongwu Suzhou Dongwu

Nei Mongol Zhongyou Nei Mongol Zhongyou

15:00 20/09/2020

Guizhou Zhicheng Guizhou Zhicheng

Shenyang Urban Shenyang Urban

14:30 20/09/2020

Nantong Zhiyun Nantong Zhiyun

Changchun Yatai Changchun Yatai

14:30 20/09/2020

Shaanxi Changan Athletic Shaanxi Changan Athletic

Hangzhou Greentown Hangzhou Greentown

18:35 19/09/2020

Heilongjiang Lava Spring Heilongjiang Lava Spring

Kunshan Kunshan

18:00 19/09/2020

Beijing Baxy Beijing Baxy

Beijing Renhe Beijing Renhe

15:00 19/09/2020

Millonarios Millonarios

Once Caldas Once Caldas

08:10 20/09/2020

Alianza Petrolera Alianza Petrolera

Independiente Medellin Independiente Medellin

06:05 20/09/2020

Deportivo Pereira Deportivo Pereira

Santa Fe Santa Fe

04:00 20/09/2020

Patriotas Patriotas

Envigado Envigado

02:00 20/09/2020

La Equidad La Equidad

Chico Chico

06:00 19/09/2020

Managua Managua

Real Estelí Real Estelí

09:00 20/09/2020

Juventus Managua Juventus Managua

Junior Managua Junior Managua

09:00 20/09/2020

Deportivo Ocotal Deportivo Ocotal

Diriangén Diriangén

06:00 20/09/2020

Gazişehir Gaziantep Gazişehir Gaziantep

Fatih Karagümrük Fatih Karagümrük

23:00 20/09/2020

Istanbul Basaksehir Istanbul Basaksehir

Galatasaray Galatasaray

23:00 20/09/2020

Kasimpasa Kasimpasa

Rizespor Rizespor

20:00 20/09/2020

Erzurum BB Erzurum BB

Sivasspor Sivasspor

17:30 20/09/2020

Besiktas Besiktas

Antalyaspor Antalyaspor

23:00 19/09/2020

Alanyaspor Alanyaspor

Kayserispor Kayserispor

23:00 19/09/2020

Denizlispor Denizlispor

Trabzonspor Trabzonspor

20:00 19/09/2020

Genclerbirligi Genclerbirligi

Konyaspor Konyaspor

17:30 19/09/2020

Tromsdalen Uil Tromsdalen Uil

Eidsvold Eidsvold

20:30 20/09/2020

Alta Alta

Skeid Skeid

19:30 20/09/2020

Moss Moss

Fredrikstad Fredrikstad

21:00 19/09/2020

Kjelsås Kjelsås

Kvik Halden Kvik Halden

21:00 19/09/2020

Brattvåg Brattvåg

Floro Floro

18:00 19/09/2020

Senja Senja

Fløya Fløya

18:00 19/09/2020

Avai Avai

Sampaio Correa Sampaio Correa

21:00 20/09/2020

CSA CSA

Cruzeiro Cruzeiro

07:00 20/09/2020

Cuiaba Cuiaba

Oeste Oeste

07:00 20/09/2020

Ponte Preta Ponte Preta

Operario-PR Operario-PR

05:00 20/09/2020

America Mineiro America Mineiro

Figueirense Figueirense

02:30 20/09/2020

Nautico Recife Nautico Recife

Chapecoense-sc Chapecoense-sc

07:30 19/09/2020

RM Hamm Benfica RM Hamm Benfica

Progres Niederkorn Progres Niederkorn

21:00 20/09/2020

F91 Dudelange F91 Dudelange

Fola Esch Fola Esch

21:00 20/09/2020

Rodange 91 Rodange 91

US Hostert US Hostert

00:00 20/09/2020

Wiltz Wiltz

Union Titus Petange Union Titus Petange

00:00 20/09/2020

FC Differdange 03 FC Differdange 03

Etzella Ettelbruck Etzella Ettelbruck

00:00 20/09/2020

UNA Strassen UNA Strassen

Swift Hesperange Swift Hesperange

23:00 19/09/2020

Racing FC Union Luxembourg Racing FC Union Luxembourg

Victoria Rosport Victoria Rosport

23:00 19/09/2020

St. Anna St. Anna

Bad Gleichenberg Bad Gleichenberg

00:00 20/09/2020

Stadl-Paura Stadl-Paura

Sturm Graz II Sturm Graz II

23:00 19/09/2020

Ried II Ried II

Gurten Gurten

21:00 19/09/2020

Simba Simba

Biashara United Biashara United

23:00 20/09/2020

Coastal Union Coastal Union

Dodoma Jiji Dodoma Jiji

20:00 20/09/2020

Mbeya City Mbeya City

Azam Azam

18:00 20/09/2020

Kagera Sugar Kagera Sugar

Young Africans Young Africans

20:00 19/09/2020

Tanzania Prisons Tanzania Prisons

Namungo Namungo

18:00 19/09/2020

Varnsdorf Varnsdorf

Blansko Blansko

21:30 20/09/2020

Táborsko Táborsko

Ústí nad Labem Ústí nad Labem

21:30 20/09/2020

Viktoria Žižkov Viktoria Žižkov

Hradec Králové Hradec Králové

21:30 19/09/2020

Dukla Praha Dukla Praha

Třinec Třinec

21:30 19/09/2020

Emelec Emelec

LDU de Quito LDU de Quito

06:00 20/09/2020

Orense SC Orense SC

Aucas Aucas

03:30 20/09/2020

LDU Portoviejo LDU Portoviejo

CD Olmedo CD Olmedo

07:00 19/09/2020

Petržalka Petržalka

FK Košice FK Košice

15:30 20/09/2020

Skalica Skalica

Poprad Poprad

00:00 20/09/2020

Podbrezová Podbrezová

Žilina II Žilina II

23:00 19/09/2020

Slavoj Trebišov Slavoj Trebišov

Šamorín Šamorín

20:30 19/09/2020

Komárno Komárno

Partizán Bardejov Partizán Bardejov

20:30 19/09/2020

Dubnica Dubnica

Púchov Púchov

20:30 19/09/2020

Dukla Banská Bystrica Dukla Banská Bystrica

Liptovský Mikuláš Liptovský Mikuláš

20:30 19/09/2020

Qarabag Qarabag

Neftchi Baku Neftchi Baku

23:15 20/09/2020

Zira Zira

Sabah FA Sabah FA

21:00 20/09/2020

Sumqayıt Sumqayıt

Səbail Səbail

22:15 19/09/2020

Qabala Qabala

Keshla FC Keshla FC

20:00 19/09/2020

Śląsk Wrocław II Śląsk Wrocław II

Kalisz Kalisz

17:00 20/09/2020

Pogoń Siedlce Pogoń Siedlce

Hutnik Kraków Hutnik Kraków

00:00 20/09/2020

Górnik Polkowice Górnik Polkowice

GKS Katowice GKS Katowice

23:15 19/09/2020

Olimpia Grudziądz Olimpia Grudziądz

Sokół Ostróda Sokół Ostróda

23:00 19/09/2020

Olimpia Elbląg Olimpia Elbląg

Chojniczanka Chojnice Chojniczanka Chojnice

22:00 19/09/2020

SKRA Częstochowa SKRA Częstochowa

Motor Lublin Motor Lublin

21:00 19/09/2020

Garbarnia Kraków Garbarnia Kraków

Wigry Suwałki Wigry Suwałki

21:00 19/09/2020

Znicz Pruszków Znicz Pruszków

Stal Rzeszów Stal Rzeszów

20:30 19/09/2020

Stargard Szczeciński Stargard Szczeciński

Bytovia Bytów Bytovia Bytów

20:00 19/09/2020

FC Gifu FC Gifu

Parceiro Nagano Parceiro Nagano

17:00 19/09/2020

Kagoshima United Kagoshima United

YSCC YSCC

17:00 19/09/2020

Gamba Osaka U23 Gamba Osaka U23

Vanraure Hachinohe Vanraure Hachinohe

16:00 19/09/2020

Sagamihara Sagamihara

Imabari Imabari

15:00 19/09/2020

Blaublitz Akita Blaublitz Akita

Gainare Tottori Gainare Tottori

13:00 19/09/2020

Fujieda MYFC Fujieda MYFC

Roasso Kumamoto Roasso Kumamoto

13:00 19/09/2020

Azul Claro Numazu Azul Claro Numazu

Fukushima United Fukushima United

13:00 19/09/2020

Kamatamare Sanuki Kamatamare Sanuki

Grulla Morioka Grulla Morioka

11:30 19/09/2020

Uta Arad Uta Arad

Politehnica Iasi Politehnica Iasi

22:45 20/09/2020

FC Botosani FC Botosani

FC Clinceni FC Clinceni

20:30 20/09/2020

CS Universitatea Craiova CS Universitatea Craiova

FC Voluntari FC Voluntari

01:45 20/09/2020

Sepsi OSK Sfantu Gheorghe Sepsi OSK Sfantu Gheorghe

Viitorul Constanta Viitorul Constanta

23:00 19/09/2020

Hořovicko Hořovicko

Přeštice Přeštice

21:00 20/09/2020

Hvězda Cheb Hvězda Cheb

Jindřichův Hradec Jindřichův Hradec

22:00 19/09/2020

Rokycany Rokycany

Slavoj Mýto Slavoj Mýto

21:00 19/09/2020

Spartak Soběslav Spartak Soběslav

Otava Katovice Otava Katovice

21:00 19/09/2020

Český lev - Union Beroun Český lev - Union Beroun

Klatovy Klatovy

21:00 19/09/2020

Doubravka Doubravka

Tatran Sedlčany Tatran Sedlčany

21:00 19/09/2020

Mariánské Lázně Mariánské Lázně

České Budějovice II České Budějovice II

15:30 19/09/2020

Petřín Plzeň Petřín Plzeň

Sokol Lom Sokol Lom

15:15 19/09/2020

9 de Octubre 9 de Octubre

Gualaceo SC Gualaceo SC

23:00 20/09/2020

Sokol Tasovice Sokol Tasovice

Stará Říše Stará Říše

20:30 20/09/2020

Žďár nad Sázavou Žďár nad Sázavou

Humpolec Humpolec

20:30 20/09/2020

Sokol Lanžhot Sokol Lanžhot

Ždírec nad Doubravou Ždírec nad Doubravou

15:30 20/09/2020

Start Brno Start Brno

Velká Bíteš Velká Bíteš

20:30 19/09/2020

Hodonín Hodonín

Zbrojovka Brno II Zbrojovka Brno II

20:30 19/09/2020

Bystřice nad Pernštejnem Bystřice nad Pernštejnem

Havlíčkův Brod Havlíčkův Brod

20:30 19/09/2020

Břeclav Břeclav

Slavoj Polná Slavoj Polná

15:30 19/09/2020

Cobán Imperial Cobán Imperial

Deportivo Sanarate Deportivo Sanarate

04:30 20/09/2020

Iztapa Iztapa

Antigua GFC Antigua GFC

02:00 20/09/2020

Comunicaciones Comunicaciones

Santa Lucía Santa Lucía

00:00 20/09/2020

Aluminij Aluminij

Olimpija Ljubljana Olimpija Ljubljana

23:00 20/09/2020

NK Domzale NK Domzale

Tabor Sežana Tabor Sežana

21:00 20/09/2020

Maribor Maribor

Celje Celje

23:00 19/09/2020

Bravo Bravo

Koper Koper

20:45 19/09/2020

Fethiyespor Fethiyespor

Nazilli Belediyespor Nazilli Belediyespor

23:00 20/09/2020

Tepecikspor Tepecikspor

Yozgatspor 1959 Yozgatspor 1959

20:00 20/09/2020

Karaman Belediyespor Karaman Belediyespor

Tekirdağspor Tekirdağspor

19:30 20/09/2020

Erzin Spor Erzin Spor

Halide Edip Adıvar Halide Edip Adıvar

19:30 20/09/2020

Mardin BB Mardin BB

Tokatspor Tokatspor

19:00 20/09/2020

Yomraspor Yomraspor

Darıca Gençlerbirliği Darıca Gençlerbirliği

19:00 20/09/2020

Kahta 02 Spor Kahta 02 Spor

Ağrı 1970 Ağrı 1970

19:00 20/09/2020

Nardo Nardo

Asker Asker

20:00 20/09/2020

Bryne Bryne

Levanger Levanger

19:00 20/09/2020

Vard Vard

Flekkerøy Flekkerøy

21:00 19/09/2020

Arendal Arendal

Notodden Notodden

21:00 19/09/2020

Sotra Sotra

Bærum Bærum

19:00 19/09/2020

North Carolina Courage W North Carolina Courage W

Orlando Pride W Orlando Pride W

00:00 20/09/2020

Rochdale Rochdale

Portsmouth Portsmouth

21:00 20/09/2020

AFC Wimbledon AFC Wimbledon

Plymouth Plymouth

21:00 19/09/2020

Blackpool Blackpool

Swindon Town Swindon Town

21:00 19/09/2020

Bristol Rovers Bristol Rovers

Ipswich Ipswich

21:00 19/09/2020

Burton Albion Burton Albion

Accrington ST Accrington ST

21:00 19/09/2020

Charlton Charlton

Doncaster Doncaster

21:00 19/09/2020

Hull City Hull City

Crewe Crewe

21:00 19/09/2020

Milton Keynes Dons Milton Keynes Dons

Lincoln Lincoln

21:00 19/09/2020

Oxford United Oxford United

Sunderland Sunderland

21:00 19/09/2020

Peterborough Peterborough

Fleetwood Town Fleetwood Town

21:00 19/09/2020

Shrewsbury Shrewsbury

Northampton Northampton

21:00 19/09/2020

Wigan Wigan

Gillingham Gillingham

21:00 19/09/2020

Landskrona BoIS Landskrona BoIS

Utsikten Utsikten

22:00 19/09/2020

Motala Motala

Trollhättan Trollhättan

21:00 19/09/2020

IFK Varnamo IFK Varnamo

Skövde AIK Skövde AIK

20:00 19/09/2020

Assyriska Turabdin Assyriska Turabdin

Qviding FIF Qviding FIF

20:00 19/09/2020

Oskarshamns AIK Oskarshamns AIK

Tvååker Tvååker

20:00 19/09/2020

Torns Torns

Linköping City Linköping City

20:00 19/09/2020

Eskilsminne Eskilsminne

Lund Lund

18:00 19/09/2020

Lindome Lindome

Karlskrona Karlskrona

18:00 19/09/2020

Start Start

Kristiansund BK Kristiansund BK

23:00 20/09/2020

Sandefjord Sandefjord

Stromsgodset Stromsgodset

23:00 20/09/2020

Brann Brann

Bodo/Glimt Bodo/Glimt

23:00 20/09/2020

Viking Viking

Aalesund Aalesund

23:00 20/09/2020

Rosenborg Rosenborg

Haugesund Haugesund

23:00 20/09/2020

Sarpsborg 08 FF Sarpsborg 08 FF

Mjondalen Mjondalen

01:30 20/09/2020

Valerenga Valerenga

Molde Molde

23:00 19/09/2020

Atherton Collieries Atherton Collieries

Scarborough Athletic Scarborough Athletic

21:00 19/09/2020

Bamber Bridge Bamber Bridge

Matlock Town Matlock Town

21:00 19/09/2020

Basford United Basford United

Warrington Town Warrington Town

21:00 19/09/2020

Buxton Buxton

Radcliffe Radcliffe

21:00 19/09/2020

United of Manchester United of Manchester

Nantwich Town Nantwich Town

21:00 19/09/2020

Gainsborough Trinity Gainsborough Trinity

Hyde United Hyde United

21:00 19/09/2020

Morpeth Town Morpeth Town

Grantham Town Grantham Town

21:00 19/09/2020

South Shields South Shields

Mickleover Sports Mickleover Sports

21:00 19/09/2020

Stafford Rangers Stafford Rangers

Ashton United Ashton United

21:00 19/09/2020

Stalybridge Celtic Stalybridge Celtic

Lancaster City Lancaster City

21:00 19/09/2020

Witton Albion Witton Albion

Whitby Town Whitby Town

21:00 19/09/2020

Lautoka Lautoka

Rewa Rewa

07:00 20/09/2020

Navua Navua

Nasinu Nasinu

07:00 20/09/2020

Suva Suva

Nadi Nadi

07:00 20/09/2020

Labasa Labasa

Ba Ba

07:00 19/09/2020

Chernomorets Chernomorets

Spartak Nalchik Spartak Nalchik

21:30 20/09/2020

Druzhba Druzhba

Mashuk-KMV Mashuk-KMV

21:00 20/09/2020

Essentuki Essentuki

Dinamo Stavropol Dinamo Stavropol

21:00 20/09/2020

Kuban Kholding Kuban Kholding

Makhachkala Makhachkala

20:00 20/09/2020

Legion Dynamo Legion Dynamo

Inter Cherkessk Inter Cherkessk

19:30 20/09/2020

Krasnodar III Krasnodar III

Urozhay Urozhay

21:00 19/09/2020

Biolog Biolog

Anzhi Anzhi

18:00 19/09/2020

Telavi Telavi

Merani Tbilisi Merani Tbilisi

22:00 20/09/2020

Betlemi Betlemi

Torpedo Kutaisi Torpedo Kutaisi

18:30 20/09/2020

Tbilisi City Tbilisi City

Samtredia Samtredia

18:30 20/09/2020

Spaeri Spaeri

Dila Dila

22:00 19/09/2020

Gagra Gagra

Dinamo Batumi Dinamo Batumi

18:30 19/09/2020

Phoenix Rising Phoenix Rising

San Diego Loyal San Diego Loyal

09:30 20/09/2020

El Paso Locomotive El Paso Locomotive

Real Monarchs Real Monarchs

08:30 20/09/2020

San Antonio San Antonio

OKC Energy OKC Energy

08:00 20/09/2020

Saint Louis Saint Louis

Swope Park Rangers Swope Park Rangers

07:00 20/09/2020

Louisville City Louisville City

Memphis 901 Memphis 901

06:30 20/09/2020

North Carolina North Carolina

Charlotte Independence Charlotte Independence

06:00 20/09/2020

Loudoun United Loudoun United

Pittsburgh Riverhounds Pittsburgh Riverhounds

05:30 20/09/2020

New Mexico United New Mexico United

Colorado Springs Colorado Springs

04:30 20/09/2020

Orange County SC Orange County SC

Las Vegas Lights Las Vegas Lights

09:00 19/09/2020

Sloboda Tuzla Sloboda Tuzla

FK Sarajevo FK Sarajevo

23:00 20/09/2020

Zeljeznicar Sarajevo Zeljeznicar Sarajevo

Krupa na Vrbasu Krupa na Vrbasu

01:00 20/09/2020

Radnik Bijeljina Radnik Bijeljina

Olimpik Sarajevo Olimpik Sarajevo

23:00 19/09/2020

Zrinjski Zrinjski

Siroki Brijeg Siroki Brijeg

21:30 19/09/2020

Mladost Doboj Kakanj Mladost Doboj Kakanj

Velež Velež

21:30 19/09/2020

Slavia Mozyr Slavia Mozyr

Shakhter Soligorsk Shakhter Soligorsk

21:00 20/09/2020

FC Slutsk FC Slutsk

Bate Borisov Bate Borisov

19:00 20/09/2020

FC Isloch Minsk R. FC Isloch Minsk R.

Dinamo Minsk Dinamo Minsk

17:00 20/09/2020

Gorodeya Gorodeya

Torpedo Zhodino Torpedo Zhodino

22:00 19/09/2020

Dinamo Brest Dinamo Brest

FC Energetik-Bgu Minsk FC Energetik-Bgu Minsk

20:00 19/09/2020

FC Vitebsk FC Vitebsk

Belshina Belshina

18:00 19/09/2020

AC oulu AC oulu

KPV-j KPV-j

22:30 20/09/2020

IF Gnistan IF Gnistan

Musa Musa

22:30 20/09/2020

MyPa MyPa

FF Jaro FF Jaro

21:00 20/09/2020

EIF EIF

AC Kajaani AC Kajaani

21:00 20/09/2020

SJK Akatemia SJK Akatemia

vaasa PS vaasa PS

19:00 20/09/2020

Al Khartoum Al Khartoum

Al-Ahli Atbara Al-Ahli Atbara

21:00 20/09/2020

Merreikh El-Fasher Merreikh El-Fasher

Al Fallah Al Fallah

21:00 20/09/2020

Al Shorta Al Shorta

Al Rabta Kosti Al Rabta Kosti

21:00 20/09/2020

Hilal Obayed Hilal Obayed

Al Hilal Omdurman Al Hilal Omdurman

21:00 20/09/2020

Avarta Avarta

Roskilde Roskilde

18:00 20/09/2020

Slagelse B&I Slagelse B&I

Hillerød Hillerød

18:00 20/09/2020

Skovshoved Skovshoved

Vanløse Vanløse

20:00 19/09/2020

Brønshøj Brønshøj

FA 2000 FA 2000

20:00 19/09/2020

AB Tårnby AB Tårnby

Nykobing FC Nykobing FC

19:00 19/09/2020

KFUM Roskilde KFUM Roskilde

AB Copenhagen AB Copenhagen

18:30 19/09/2020

Elva Elva

Vändra Vändra

17:00 20/09/2020

Drezga Drezga

Jedinstvo Jedinstvo

21:30 19/09/2020

Mornar Mornar

Ibar Ibar

21:30 19/09/2020

Bokelj Bokelj

Igalo Igalo

21:30 19/09/2020

Berane Berane

Arsenal Tivat Arsenal Tivat

21:30 19/09/2020

Grbalj Grbalj

Kom Kom

21:30 19/09/2020

Genk Genk

KV Mechelen KV Mechelen

23:15 20/09/2020

Standard Liege Standard Liege

Kortrijk Kortrijk

21:00 20/09/2020

Zulte Waregem Zulte Waregem

Club Brugge KV Club Brugge KV

18:30 20/09/2020

Waasland-beveren Waasland-beveren

Anderlecht Anderlecht

01:45 20/09/2020

Royal Excel Mouscron Royal Excel Mouscron

Gent Gent

23:30 19/09/2020

Oostende Oostende

OH Leuven OH Leuven

21:15 19/09/2020

Zlín U19 Zlín U19

Meteor Praha U19 Meteor Praha U19

17:00 19/09/2020

Karviná U19 Karviná U19

Viktoria Plzeň U19 Viktoria Plzeň U19

16:00 19/09/2020

Hradec Králové U19 Hradec Králové U19

Pardubice U19 Pardubice U19

15:00 19/09/2020

GrIFK GrIFK

FC Espoo FC Espoo

22:30 20/09/2020

Klubi-04 Klubi-04

Atlantis Atlantis

21:00 20/09/2020

KaaPo KaaPo

P-Iirot P-Iirot

18:00 20/09/2020

FK Neftekhimik FK Neftekhimik

Alaniya II Alaniya II

22:00 19/09/2020

Chayka Chayka

Krasnodar 2 Krasnodar 2

22:00 19/09/2020

Irtysh Pavlodar Irtysh Pavlodar

Krylya Sovetov Krylya Sovetov

21:30 19/09/2020

Dinamo Bryansk Dinamo Bryansk

Tekstilshchik Tekstilshchik

21:00 19/09/2020

Nizhny Novgorod Nizhny Novgorod

Shinnik Yaroslavl Shinnik Yaroslavl

20:00 19/09/2020

Orenburg Orenburg

Akron Akron

20:00 19/09/2020

Chertanovo Moscow Chertanovo Moscow

Fakel Voronezh Fakel Voronezh

19:00 19/09/2020

Spartak Moscow 2 Spartak Moscow 2

Veles Veles

19:00 19/09/2020

TOM Tomsk TOM Tomsk

Volgar Astrakhan Volgar Astrakhan

17:00 19/09/2020

Ska-khabarovsk Ska-khabarovsk

Baltika Baltika

12:00 19/09/2020

FC Anyang FC Anyang

Jeonnam Dragons Jeonnam Dragons

16:30 19/09/2020

Gyeongnam FC Gyeongnam FC

Ansan Greeners Ansan Greeners

16:30 19/09/2020

Bucheon FC 1995 Bucheon FC 1995

Jeju United FC Jeju United FC

14:00 19/09/2020

Daejeon Citizen Daejeon Citizen

Seoul E-Land FC Seoul E-Land FC

14:00 19/09/2020

De Treffers De Treffers

AFC Amsterdam AFC Amsterdam

19:30 20/09/2020

TEC TEC

GVVV Veenendaal GVVV Veenendaal

20:30 19/09/2020

Excelsior Excelsior

Rijnsburgse Boys Rijnsburgse Boys

20:00 19/09/2020

Kozakken Boys Kozakken Boys

Ijsselmeervogels Ijsselmeervogels

20:00 19/09/2020

Volendam II Volendam II

HHC HHC

20:00 19/09/2020

Spakenburg Spakenburg

Sparta Rotterdam II Sparta Rotterdam II

20:00 19/09/2020

Quick Boys Quick Boys

Koninklijke HFC Koninklijke HFC

20:00 19/09/2020

Noordwijk Noordwijk

Katwijk Katwijk

19:30 19/09/2020

SVV Scheveningen SVV Scheveningen

ASWH ASWH

19:00 19/09/2020

Sassuolo Sassuolo

Cagliari Cagliari

23:00 20/09/2020

Genoa Genoa

Crotone Crotone

20:00 20/09/2020

Parma Parma

Napoli Napoli

17:30 20/09/2020

Verona Verona

AS Roma AS Roma

01:45 20/09/2020

Fiorentina Fiorentina

Torino Torino

23:00 19/09/2020

Adelaide Olympic Adelaide Olympic

Adelaide Blue Eagles Adelaide Blue Eagles

16:30 19/09/2020

Adelaide United II Adelaide United II

Para Hills Knights Para Hills Knights

14:30 19/09/2020

Modbury Jets Modbury Jets

Cumberland United Cumberland United

12:30 19/09/2020

Campbelltown City Campbelltown City

Adelaide Comets Adelaide Comets

12:30 19/09/2020

Croydon Kings Croydon Kings

Adelaide City Adelaide City

12:00 19/09/2020

Vejle Vejle

Sonderjyske Sonderjyske

23:00 20/09/2020

Randers FC Randers FC

Aarhus Aarhus

21:00 20/09/2020

Odense Odense

FC Nordsjaelland FC Nordsjaelland

19:00 20/09/2020

FC Copenhagen FC Copenhagen

Brondby Brondby

19:00 20/09/2020

FC Midtjylland FC Midtjylland

Lyngby Lyngby

20:30 19/09/2020

Santa Clara Santa Clara

Maritimo Maritimo

22:00 20/09/2020

FC Porto FC Porto

SC Braga SC Braga

03:00 20/09/2020

Nacional Nacional

Boavista Boavista

22:00 19/09/2020

Bala Town Bala Town

Cefn Druids AFC Cefn Druids AFC

20:30 20/09/2020

GAP Connah S Quay FC GAP Connah S Quay FC

Penybont Penybont

20:30 20/09/2020

The New Saints The New Saints

Cardiff MET Cardiff MET

20:30 20/09/2020

Haverfordwest County AFC Haverfordwest County AFC

Newtown AFC Newtown AFC

23:45 19/09/2020

Barry Town Barry Town

Caernarfon Town Caernarfon Town

20:30 19/09/2020

Sfîntul Gheorghe Sfîntul Gheorghe

Codru Lozova Codru Lozova

20:00 20/09/2020

Petrocub Petrocub

Milsami Orhei Milsami Orhei

23:00 19/09/2020

Dacia-Buiucani Dacia-Buiucani

Zimbru Zimbru

20:00 19/09/2020

Oshmyany Oshmyany

Lida Lida

20:00 20/09/2020

Lokomotiv Gomel Lokomotiv Gomel

Arsenal Arsenal

19:30 20/09/2020

Naftan Naftan

NFK Minsk NFK Minsk

19:00 20/09/2020

FC Gomel FC Gomel

Sputnik Sputnik

22:00 19/09/2020

Smorgon Smorgon

Slonim Slonim

21:00 19/09/2020

Granit Granit

Orsha Orsha

20:00 19/09/2020

Khimik Svetlogorsk Khimik Svetlogorsk

Volna Volna

19:00 19/09/2020

Peremoga Peremoga

Hirnyk Hirnyk

20:00 20/09/2020

Yarud Mariupol' Yarud Mariupol'

Enerhiya Nova Kakhovka Enerhiya Nova Kakhovka

20:00 20/09/2020

Real Pharm Real Pharm

Cherkashchyna-Akademiya Cherkashchyna-Akademiya

20:30 19/09/2020

Nikopol Nikopol

Metal Kharkiv Metal Kharkiv

20:00 19/09/2020

FC Magdeburg FC Magdeburg

Hallescher FC Hallescher FC

19:00 20/09/2020

FC Ingolstadt 04 FC Ingolstadt 04

KFC Uerdingen 05 KFC Uerdingen 05

18:00 20/09/2020

Bayern München II Bayern München II

Türkgücü-Ataspor Türkgücü-Ataspor

19:00 19/09/2020

Hansa Rostock Hansa Rostock

MSV Duisburg MSV Duisburg

19:00 19/09/2020

SV Meppen SV Meppen

TSV 1860 Munich TSV 1860 Munich

19:00 19/09/2020

FSV Zwickau FSV Zwickau

SpVgg Unterhaching SpVgg Unterhaching

19:00 19/09/2020

SV Wehen SV Wehen

Verl Verl

19:00 19/09/2020

VfB Lubeck VfB Lubeck

FC Saarbrucken FC Saarbrucken

19:00 19/09/2020

Tuggeranong United Tuggeranong United

Woden Vellet Woden Vellet

12:45 20/09/2020

Canberra Olympic Canberra Olympic

Monaro Panthers Monaro Panthers

10:30 20/09/2020

Canberra FC Canberra FC

Belconnen United Belconnen United

12:45 19/09/2020

Gungahlin United Gungahlin United

Cooma Tigers FC Cooma Tigers FC

10:30 19/09/2020

Cortulua Cortulua

Depor FC Depor FC

03:30 20/09/2020

Real Cartagena Real Cartagena

Orsomarso Orsomarso

03:00 20/09/2020

Leones FC Leones FC

Valledupar Valledupar

03:00 20/09/2020

Bogota FC Bogota FC

Union Magdalena Union Magdalena

23:00 19/09/2020

Mainz 05 U19 Mainz 05 U19

Karlsruher SC U19 Karlsruher SC U19

19:00 20/09/2020

Ulm U19 Ulm U19

Bayern München U19 Bayern München U19

19:00 20/09/2020

Hallescher FC U19 Hallescher FC U19

Viktoria Berlin U19 Viktoria Berlin U19

17:00 20/09/2020

Hannover 96 U19 Hannover 96 U19

Dynamo Dresden U19 Dynamo Dresden U19

16:00 20/09/2020

Osnabrück U19 Osnabrück U19

RB Leipzig U19 RB Leipzig U19

16:00 20/09/2020

Bayer Leverkusen U19 Bayer Leverkusen U19

Borussia M'bach U19 Borussia M'bach U19

16:00 20/09/2020

Schalke 04 U19 Schalke 04 U19

Köln U19 Köln U19

16:00 20/09/2020

Preußen Münster U19 Preußen Münster U19

Borussia Dortmund U19 Borussia Dortmund U19

16:00 20/09/2020

Fortuna Köln U19 Fortuna Köln U19

Fortuna Düsseldorf U19 Fortuna Düsseldorf U19

16:00 20/09/2020

Wolfsburg U19 Wolfsburg U19

Werder Bremen U19 Werder Bremen U19

20:00 19/09/2020

St. Pauli U19 St. Pauli U19

Union Berlin U19 Union Berlin U19

19:00 19/09/2020

Hertha BSC U19 Hertha BSC U19

Eimsbütteler TV U19 Eimsbütteler TV U19

18:00 19/09/2020

Stuttgart U19 Stuttgart U19

Eintracht Frankf U19 Eintracht Frankf U19

17:30 19/09/2020

Energie Cottbus U19 Energie Cottbus U19

Magdeburg U19 Magdeburg U19

17:00 19/09/2020

Ingolstadt U19 Ingolstadt U19

Nürnberg U19 Nürnberg U19

16:30 19/09/2020

Holstein Kiel U19 Holstein Kiel U19

Chemnitzer FC U19 Chemnitzer FC U19

16:00 19/09/2020

Augsburg U19 Augsburg U19

Saarbrücken U19 Saarbrücken U19

16:00 19/09/2020

Bochum U19 Bochum U19

Paderborn U19 Paderborn U19

16:00 19/09/2020

Rot-Weiss Essen U19 Rot-Weiss Essen U19

RW Oberhausen U19 RW Oberhausen U19

16:00 19/09/2020

Freiburg U19 Freiburg U19

Kickers Offenbach U19 Kickers Offenbach U19

15:30 19/09/2020

Vvsb Vvsb

Harkemase Boys Harkemase Boys

23:00 19/09/2020

Ter Leede Ter Leede

ACV ACV

20:00 19/09/2020

Sparta Nijkerk Sparta Nijkerk

Sportlust '46 Sportlust '46

20:00 19/09/2020

SteDoCo SteDoCo

DVS 33 Ermelo DVS 33 Ermelo

19:30 19/09/2020

VVOG VVOG

GOES GOES

19:30 19/09/2020

Dovo Dovo

Ajax Amateurs Ajax Amateurs

19:30 19/09/2020

HSV ODIN 59 HSV ODIN 59

Barendrecht Barendrecht

19:30 19/09/2020

Excelsior '31 Excelsior '31

Staphorst Staphorst

19:30 19/09/2020

Hoek Hoek

FC Lisse FC Lisse

19:30 19/09/2020

IFK Norrkoping IFK Norrkoping

Malmo FF Malmo FF

22:30 20/09/2020

IFK Goteborg IFK Goteborg

kalmar FF kalmar FF

22:30 20/09/2020

AIK stockholm AIK stockholm

Hammarby FF Hammarby FF

19:30 20/09/2020

Ostersunds FK Ostersunds FK

Djurgardens IF Djurgardens IF

19:30 20/09/2020

Manaus FC Manaus FC

Santa Cruz Santa Cruz

05:00 20/09/2020

Treze Treze

Jacuipense Jacuipense

03:00 20/09/2020

Sao Bento Sao Bento

Volta Redonda Volta Redonda

02:00 20/09/2020

Omonia Nicosia Omonia Nicosia

AEK Larnaca AEK Larnaca

22:30 20/09/2020

AEL AEL

Karmiotissa Karmiotissa

00:30 20/09/2020

Pafos Pafos

Ethnikos Achna Ethnikos Achna

22:30 19/09/2020

Schwaz Schwaz

Imst Imst

22:00 20/09/2020

Telfs Telfs

SVG Reichenau SVG Reichenau

22:00 20/09/2020

Wacker Innsbruck (Am) Wacker Innsbruck (Am)

Swarovski Tirol II Swarovski Tirol II

21:00 19/09/2020

Austria Vienna Austria Vienna

Ried Ried

22:00 20/09/2020

TSV Hartberg TSV Hartberg

Wolfsberger AC Wolfsberger AC

19:30 20/09/2020

Admira Wacker Admira Wacker

SKN ST. Polten SKN ST. Polten

19:30 20/09/2020

Red Bull Salzburg Red Bull Salzburg

SCR Altach SCR Altach

22:00 19/09/2020

WSG Wattens WSG Wattens

Lask Linz Lask Linz

22:00 19/09/2020

Sturm Graz Sturm Graz

Rapid Vienna Rapid Vienna

22:00 19/09/2020

Buca FK Buca FK

Ofspor Ofspor

23:00 20/09/2020

Arnavutköy Belediyespor Arnavutköy Belediyespor

Belediye Derincespor Belediye Derincespor

20:00 20/09/2020

Kızılcabölükspor Kızılcabölükspor

Çankaya FK Çankaya FK

20:00 20/09/2020

Manisaspor Manisaspor

Diyarbekirspor Diyarbekirspor

20:00 20/09/2020

1877 Alemdağspor 1877 Alemdağspor

Kemerspor 2003 Kemerspor 2003

20:00 20/09/2020

Nevşehir Belediyespor Nevşehir Belediyespor

Fatsa Belediyespor Fatsa Belediyespor

19:30 20/09/2020

Artvin Hopaspor Artvin Hopaspor

Edirnespor Edirnespor

19:00 20/09/2020

Yeşilyurt Belediyespor Yeşilyurt Belediyespor

Payasspor Payasspor

19:00 20/09/2020

Shelbourne Shelbourne

Finn Harps Finn Harps

01:30 20/09/2020

Sileks Sileks

Borec Borec

20:30 20/09/2020

Shkendija Shkendija

Akademija Pandev Akademija Pandev

20:30 20/09/2020

Shkupi 1927 Shkupi 1927

Renova Renova

20:30 20/09/2020

Belasica Belasica

Pelister Pelister

20:30 20/09/2020

FK Rabotnicki FK Rabotnicki

Struga Struga

20:30 19/09/2020

Makedonija GjP Makedonija GjP

Vardar Skopje Vardar Skopje

20:30 19/09/2020

Sport Academy Kairat Sport Academy Kairat

SDYuShOR 8 SDYuShOR 8

12:00 19/09/2020

ACS Sirineasa ACS Sirineasa

U Craiova 1948 U Craiova 1948

16:30 20/09/2020

Rapid Rapid

Turris-Oltul T. Măgurele Turris-Oltul T. Măgurele

18:30 19/09/2020

Concordia Concordia

Pandurii TG JIU Pandurii TG JIU

15:00 19/09/2020

CS Mioveni CS Mioveni

Metaloglobus Metaloglobus

15:00 19/09/2020

Farul Constanta Farul Constanta

SCM Gloria Buzău SCM Gloria Buzău

15:00 19/09/2020

CSM Reşiţa CSM Reşiţa

FC Politehnica Timisoara FC Politehnica Timisoara

15:00 19/09/2020

Ripensia Timisoara Ripensia Timisoara

Aerostar Bacau Aerostar Bacau

15:00 19/09/2020

Slatina Slatina

Comuna Recea Comuna Recea

15:00 19/09/2020

Urawa Urawa

Kawasaki Frontale Kawasaki Frontale

17:00 20/09/2020

FC Tokyo FC Tokyo

Vegalta Sendai Vegalta Sendai

17:00 20/09/2020

Oita Trinita Oita Trinita

Yokohama FC Yokohama FC

16:00 20/09/2020

Kashiwa Reysol Kashiwa Reysol

Sanfrecce Hiroshima Sanfrecce Hiroshima

17:00 19/09/2020

Shonan Bellmare Shonan Bellmare

Shimizu S-pulse Shimizu S-pulse

16:30 19/09/2020

Cerezo Osaka Cerezo Osaka

Kashima Kashima

16:00 19/09/2020

Nagoya Grampus Nagoya Grampus

Vissel Kobe Vissel Kobe

15:00 19/09/2020

Sagan Tosu Sagan Tosu

Yokohama F. Marinos Yokohama F. Marinos

14:00 19/09/2020

Consadole Sapporo Consadole Sapporo

Gamba Osaka Gamba Osaka

12:00 19/09/2020

Atlante FC Atlante FC

Venados FC Venados FC

00:00 20/09/2020

Al Ramtha Al Ramtha

Shabab Al Ordon Shabab Al Ordon

23:30 19/09/2020

Al Wihdat Al Wihdat

Al Hussein Al Hussein

21:00 19/09/2020

Aberdeen Aberdeen

Motherwell Motherwell

21:00 20/09/2020

Hibernian Hibernian

Rangers Rangers

18:00 20/09/2020

Celtic Celtic

Livingston Livingston

21:00 19/09/2020

Dundee Utd Dundee Utd

ST Mirren ST Mirren

21:00 19/09/2020

Kilmarnock Kilmarnock

Hamilton Academical Hamilton Academical

21:00 19/09/2020

ST Johnstone ST Johnstone

Ross County Ross County

21:00 19/09/2020

Kozlovice Kozlovice

Vsetín Vsetín

20:30 20/09/2020

Slavičín Slavičín

Tatran Všechovice Tatran Všechovice

15:15 20/09/2020

Viktorie Přerov Viktorie Přerov

Nové Sady Nové Sady

21:00 19/09/2020

HFK Olomouc HFK Olomouc

Hranice Hranice

20:30 19/09/2020

Valašské Meziříčí Valašské Meziříčí

Strání Strání

20:30 19/09/2020

Skaštice Skaštice

Šumperk Šumperk

20:30 19/09/2020

Bzenec Bzenec

Brumov Brumov

20:30 19/09/2020

Leobendorf Leobendorf

Mannsdorf-Großenzersdorf Mannsdorf-Großenzersdorf

21:30 19/09/2020

Stripfing Stripfing

Bruck/Leitha Bruck/Leitha

21:30 19/09/2020

Khatlon Khatlon

Istiqlol Istiqlol

18:00 20/09/2020

Khujand Khujand

Kuktosh Kuktosh

18:00 20/09/2020

Fayzkand Fayzkand

Dushanbe-83 Dushanbe-83

18:00 19/09/2020

Lokomotive Pamir Lokomotive Pamir

CSKA Pomir CSKA Pomir

18:00 19/09/2020

Lokomotiv Moscow Lokomotiv Moscow

Tambov Tambov

23:00 20/09/2020

Rubin Rubin

Spartak Moscow Spartak Moscow

20:30 20/09/2020

FC UFA FC UFA

CSKA Moscow CSKA Moscow

18:00 20/09/2020

Arsenal Tula Arsenal Tula

PFC Sochi PFC Sochi

18:00 20/09/2020

Ural Ural

Zenit Saint Petersburg Zenit Saint Petersburg

20:30 19/09/2020

San Jose Earthquakes San Jose Earthquakes

Portland Timbers Portland Timbers

09:30 20/09/2020

Los Angeles Galaxy Los Angeles Galaxy

Colorado Rapids Colorado Rapids

09:30 20/09/2020

Real Salt Lake Real Salt Lake

Vancouver Whitecaps Vancouver Whitecaps

08:30 20/09/2020

Houston Dynamo Houston Dynamo

Minnesota Stars FC Minnesota Stars FC

07:00 20/09/2020

DC United DC United

Toronto FC Toronto FC

06:30 20/09/2020

Columbus Crew Columbus Crew

Nashville SC Nashville SC

06:30 20/09/2020

Orlando City SC Orlando City SC

Chicago Fire Chicago Fire

06:30 20/09/2020

Atlanta United FC Atlanta United FC

Inter Miami Inter Miami

06:00 20/09/2020

New York Red Bulls New York Red Bulls

FC Cincinnati FC Cincinnati

06:00 20/09/2020

New England Revolution New England Revolution

New York City FC New York City FC

03:30 20/09/2020

Sporting Kansas City Sporting Kansas City

FC Dallas FC Dallas

02:30 20/09/2020

Seattle Sounders Seattle Sounders

Los Angeles FC Los Angeles FC

09:00 19/09/2020

FK Minyor Pernik FK Minyor Pernik

Dobrudzha Dobrudzha

21:00 20/09/2020

Septemvri Simitli Septemvri Simitli

Hebar 1918 Hebar 1918

23:00 19/09/2020

Yantra 2019 Yantra 2019

Septemvri Sofia Septemvri Sofia

21:00 19/09/2020

Sportist Svoge Sportist Svoge

Vitosha Bistritsa Vitosha Bistritsa

21:00 19/09/2020

Neftochimic Burgas Neftochimic Burgas

Kariana Erden Kariana Erden

21:00 19/09/2020

Lokomotiv Sofia Lokomotiv Sofia

Litex Litex

20:15 19/09/2020

Riga Riga

Valmiera / BSS Valmiera / BSS

23:00 20/09/2020

Rīgas FS Rīgas FS

FK Ventspils FK Ventspils

21:00 20/09/2020

Metta / LU Metta / LU

Spartaks Jurmala Spartaks Jurmala

19:00 20/09/2020

BFC Daugavpils BFC Daugavpils

FK Liepaja FK Liepaja

19:00 20/09/2020

Tukums Tukums

Jelgava Jelgava

19:00 20/09/2020

Zorya Luhansk Zorya Luhansk

Shakhtar Donetsk Shakhtar Donetsk

21:00 20/09/2020

Olimpik Donetsk Olimpik Donetsk

Minai Minai

18:00 20/09/2020

Dynamo Kyiv Dynamo Kyiv

Lviv Lviv

23:30 19/09/2020

Inhulets' Inhulets'

Desna Desna

21:00 19/09/2020

Oleksandria Oleksandria

Vorskla Poltava Vorskla Poltava

18:00 19/09/2020

Karlovy Vary Karlovy Vary

Sparta Praha II Sparta Praha II

15:30 20/09/2020

Příbram II Příbram II

Povltava FA Povltava FA

15:00 20/09/2020

Jiskra Domažlice Jiskra Domažlice

Admira Praha Admira Praha

21:00 19/09/2020

Loko Vltavín Loko Vltavín

Viktoria Plzeň II Viktoria Plzeň II

15:15 19/09/2020

Motorlet Praha Motorlet Praha

Sokol Hostouň Sokol Hostouň

15:15 19/09/2020

Benešov Benešov

Slavia Praha II Slavia Praha II

15:15 19/09/2020

Khonkaen Khonkaen

Nakhon Pathom Nakhon Pathom

19:00 20/09/2020

Samut Sakhon FC Samut Sakhon FC

Khon Kaen United Khon Kaen United

19:00 20/09/2020

Chainat Chainat

Udon Thani Udon Thani

18:00 20/09/2020

Nong Bua Pitchaya Nong Bua Pitchaya

Phrae United Phrae United

18:00 20/09/2020

Ayutthaya FC Ayutthaya FC

Lampang FC Lampang FC

20:00 19/09/2020

Ranong United Ranong United

Chiangmai FC Chiangmai FC

19:00 19/09/2020

Customs United Customs United

Kasetsart FC Kasetsart FC

19:00 19/09/2020

Navy FC Navy FC

Uthai Thani Uthai Thani

18:00 19/09/2020

Chiangmai United Chiangmai United

Sisaket Sisaket

17:45 19/09/2020

Louny Louny

Slaný Slaný

21:00 20/09/2020

Meteor Praha Meteor Praha

Štětí Štětí

15:15 20/09/2020

Ostrov Ostrov

Olympie Březová Olympie Březová

21:00 19/09/2020

Baník Souš Baník Souš

Brandýs nad Labem Brandýs nad Labem

21:00 19/09/2020

Český Brod Český Brod

Neratovice-Byškovice Neratovice-Byškovice

21:00 19/09/2020

Dobříš Dobříš

Chomutov Chomutov

21:00 19/09/2020

Kladno Kladno

Arsenal Česká Lípa Arsenal Česká Lípa

15:15 19/09/2020

Tatran Rakovník Tatran Rakovník

Aritma Praha Aritma Praha

15:15 19/09/2020

Murom Murom

Torpedo Vladimir Torpedo Vladimir

22:00 20/09/2020

Zvezda St. Petersburg Zvezda St. Petersburg

Dolgoprudny Dolgoprudny

19:00 20/09/2020

Zenit 2 Zenit 2

Tver Tver

17:00 20/09/2020

Znamya Truda Znamya Truda

Luki-Energiya Luki-Energiya

17:00 20/09/2020

Albacete Albacete

Ponferradina Ponferradina

23:15 20/09/2020

FC Cartagena FC Cartagena

Sporting Gijon Sporting Gijon

23:15 20/09/2020

Espanyol Espanyol

Mallorca Mallorca

21:00 20/09/2020

Lugo Lugo

Leganes Leganes

17:00 20/09/2020

Almeria Almeria

Zaragoza Zaragoza

07:00 20/09/2020

Girona Girona

UD Logroñés UD Logroñés

07:00 20/09/2020

Rayo Vallecano Rayo Vallecano

Sabadell Sabadell

02:00 20/09/2020

Alcorcon Alcorcon

Tenerife Tenerife

23:15 19/09/2020

Castellón Castellón

Malaga Malaga

23:15 19/09/2020

Mirandes Mirandes

Oviedo Oviedo

21:00 19/09/2020

Jagodina Jagodina

FK Trayal FK Trayal

00:00 20/09/2020

Železničar Pančevo Železničar Pančevo

Kolubara Kolubara

21:00 19/09/2020

Dinamo Vranje Dinamo Vranje

Buducnost Dobanovci Buducnost Dobanovci

21:00 19/09/2020

Dubočica Dubočica

Loznica Loznica

21:00 19/09/2020

Sloga Kraljevo Sloga Kraljevo

Zemun Zemun

21:00 19/09/2020

IMT Novi Beograd IMT Novi Beograd

Radnicki 1923 Radnicki 1923

21:00 19/09/2020

Radnicki Pirot Radnicki Pirot

Kabel Novi Sad Kabel Novi Sad

21:00 19/09/2020

Ajax Ajax

Waalwijk Waalwijk

21:45 20/09/2020

Feyenoord Feyenoord

Twente Twente

19:30 20/09/2020

Willem II Willem II

Heracles Heracles

19:30 20/09/2020

ADO Den Haag ADO Den Haag

Groningen Groningen

17:15 20/09/2020

Fortuna Sittard Fortuna Sittard

Heerenveen Heerenveen

02:00 20/09/2020

PSV Eindhoven PSV Eindhoven

Emmen Emmen

01:00 20/09/2020

Vitesse Vitesse

Sparta Rotterdam Sparta Rotterdam

23:45 19/09/2020

AZ Alkmaar AZ Alkmaar

PEC Zwolle PEC Zwolle

21:30 19/09/2020

Lamia Lamia

OFI OFI

22:15 20/09/2020

Panetolikos Panetolikos

AEK Athens FC AEK Athens FC

00:30 20/09/2020

Navbahor Navbahor

Andijan Andijan

21:00 20/09/2020

Buxoro Buxoro

Lokomotiv Lokomotiv

19:00 20/09/2020

Viikingit Viikingit

Honka Akatemia Honka Akatemia

22:30 20/09/2020

Reipas Reipas

Kultsu Kultsu

21:00 20/09/2020

NJS NJS

PKKU PKKU

20:00 19/09/2020

Kiffen Kiffen

EPS EPS

19:00 19/09/2020

PK-35 PK-35

JäPS JäPS

19:00 19/09/2020

VfL Wolfsburg VfL Wolfsburg

Bayer Leverkusen Bayer Leverkusen

23:00 20/09/2020

RB Leipzig RB Leipzig

FSV Mainz 05 FSV Mainz 05

20:30 20/09/2020

Borussia Dortmund Borussia Dortmund

Borussia Monchengladbach Borussia Monchengladbach

23:30 19/09/2020

Eintracht Frankfurt Eintracht Frankfurt

Arminia Bielefeld Arminia Bielefeld

20:30 19/09/2020

Union Berlin Union Berlin

FC Augsburg FC Augsburg

20:30 19/09/2020

FC Koln FC Koln

1899 Hoffenheim 1899 Hoffenheim

20:30 19/09/2020

Werder Bremen Werder Bremen

Hertha Berlin Hertha Berlin

20:30 19/09/2020

VfB Stuttgart VfB Stuttgart

SC Freiburg SC Freiburg

20:30 19/09/2020

Cailungo Cailungo

San Giovanni San Giovanni

20:00 20/09/2020

Folgore Folgore

La Fiorita La Fiorita

20:00 20/09/2020

Virtus Virtus

Faetano Faetano

20:00 20/09/2020

Murata Murata

Domagnano Domagnano

20:00 19/09/2020

Tre Penne Tre Penne

Fiorentino Fiorentino

20:00 19/09/2020

Padideh Khorasan Padideh Khorasan

Al-Hilal Saudi FC Al-Hilal Saudi FC

22:00 20/09/2020

Lierse Kempenzonen Lierse Kempenzonen

Club Brugge II Club Brugge II

21:00 20/09/2020

Union St. Gilloise Union St. Gilloise

Seraing United Seraing United

01:45 20/09/2020

Pumas UNAM W Pumas UNAM W

Guadalajara W Guadalajara W

21:30 20/09/2020

Capalaba Capalaba

Brisbane Roar II Brisbane Roar II

14:15 20/09/2020

SC Wanderers SC Wanderers

Moreton Bay United Moreton Bay United

13:00 20/09/2020

Eastern Suburbs Eastern Suburbs

Olympic Olympic

16:15 19/09/2020

Peninsula Power Peninsula Power

Brisbane City Brisbane City

15:30 19/09/2020

Gold Coast Knights Gold Coast Knights

Gold Coast United Gold Coast United

15:30 19/09/2020

Lions Lions

Redlands United Redlands United

15:00 19/09/2020

Vikingur Gota Vikingur Gota

Skála Skála

21:00 20/09/2020

B36 Torshavn B36 Torshavn

AB AB

20:00 20/09/2020

NSI Runavik NSI Runavik

EB / Streymur EB / Streymur

01:00 20/09/2020

TB TB

KI Klaksvik KI Klaksvik

20:00 19/09/2020

Isloch Res. Isloch Res.

Dinamo Minsk Res. Dinamo Minsk Res.

20:00 19/09/2020

Slavia Res. Slavia Res.

Shakhtyor Res. Shakhtyor Res.

18:00 19/09/2020

Slutsk Res. Slutsk Res.

BATE Res. BATE Res.

17:00 19/09/2020

Omonia Psevda Omonia Psevda

Digenis Ypsonas Digenis Ypsonas

20:30 20/09/2020

Xylotympou Xylotympou

Onisilos Onisilos

20:30 19/09/2020

Omonia Aradippou Omonia Aradippou

Digenis Morphou Digenis Morphou

20:30 19/09/2020

EN THOI Lakatamia EN THOI Lakatamia

PAEEK PAEEK

20:30 19/09/2020

Kouris Erimi Kouris Erimi

AE Zakakiou AE Zakakiou

20:30 19/09/2020

Ahironas Ahironas

Ayia Napa Ayia Napa

20:30 19/09/2020

Alki Oroklini Alki Oroklini

ASIL Lysi ASIL Lysi

20:30 19/09/2020

Othellos Othellos

Akritas Akritas

20:30 19/09/2020

Sporting Cristal Sporting Cristal

Alianza Universidad Alianza Universidad

06:00 20/09/2020

Cusco Cusco

Cienciano Cienciano

03:30 20/09/2020

Sport Huancayo Sport Huancayo

Alianza Lima Alianza Lima

01:15 20/09/2020

Deportivo Municipal Deportivo Municipal

Carlos A. Mannucci Carlos A. Mannucci

23:00 19/09/2020

Universitario Universitario

Ayacucho FC Ayacucho FC

06:00 19/09/2020

Hobro Hobro

FC Fredericia FC Fredericia

20:00 20/09/2020

Fremad Amager Fremad Amager

Hvidovre Hvidovre

18:00 20/09/2020

Viborg Viborg

Skive Skive

19:00 19/09/2020

Silkeborg Silkeborg

Esbjerg Esbjerg

18:30 19/09/2020

Kolding IF Kolding IF

HB Koge HB Koge

18:00 19/09/2020

Academica Academica

Estoril Estoril

17:15 20/09/2020

SC Covilha SC Covilha

Cova De Piedade Cova De Piedade

00:00 20/09/2020

FC Porto B FC Porto B

Vizela Vizela

23:00 19/09/2020

Mafra Mafra

Academico Viseu Academico Viseu

21:30 19/09/2020

Arouca Arouca

Leixoes Leixoes

21:30 19/09/2020

Casa Pia Casa Pia

Benfica B Benfica B

17:00 19/09/2020

Lija Athletic Lija Athletic

Senglea Athletic Senglea Athletic

22:00 20/09/2020

Tarxien Rainbows Tarxien Rainbows

Balzan FC Balzan FC

22:00 20/09/2020

Mosta Mosta

Gudja United Gudja United

02:15 20/09/2020

Zejtun Corinthians Zejtun Corinthians

Santa Lucía Santa Lucía

22:00 19/09/2020

Slough Town Slough Town

Weymouth Weymouth

21:00 19/09/2020

Torquay Torquay

Chippenham Town Chippenham Town

21:00 19/09/2020

Solihull Moors Solihull Moors

Hereford Hereford

21:00 19/09/2020

AFC Telford United AFC Telford United

Notts County Notts County

21:00 19/09/2020

Crusaders FC Crusaders FC

Queen's University Queen's University

21:00 19/09/2020

St Albans City St Albans City

Sutton Utd Sutton Utd

21:00 19/09/2020

Wealdstone Wealdstone

Dulwich Hamlet Dulwich Hamlet

21:00 19/09/2020

Eastleigh Eastleigh

Eastbourne Borough Eastbourne Borough

21:00 19/09/2020

Kettering Town Kettering Town

King's Lynn Town King's Lynn Town

20:00 19/09/2020

Alfreton Town Alfreton Town

Chesterfield Chesterfield

18:00 19/09/2020

Sollentuna Sollentuna

Sylvia Sylvia

19:00 20/09/2020

Vasalund Vasalund

Team Thoren Team Thoren

23:30 19/09/2020

IF Karlstad IF Karlstad

Berga Berga

21:00 19/09/2020

Nyköping Nyköping

Karlslund Karlslund

20:00 19/09/2020

IF Brommapojkarna IF Brommapojkarna

IFK Luleå IFK Luleå

19:00 19/09/2020

Örebro Syrianska Örebro Syrianska

IK Frej IK Frej

18:00 19/09/2020

FC Dnepr Mogilev FC Dnepr Mogilev

MKK-Dnepr MKK-Dnepr

19:00 20/09/2020

Energosbyt-BSATU Energosbyt-BSATU

Shakhtyor Petrikov Shakhtyor Petrikov

17:00 20/09/2020

Dinamo Malorita Dinamo Malorita

DYuSSh-3 Pinsk DYuSSh-3 Pinsk

21:30 19/09/2020

Pershiy Regien Pershiy Regien

Baranovichi Baranovichi

20:30 19/09/2020

Ivatsevichi Ivatsevichi

Molodechno-DYuSSh 4 Molodechno-DYuSSh 4

20:00 19/09/2020

Meliorator Zhitkovichi Meliorator Zhitkovichi

Ostrovets FC Ostrovets FC

19:00 19/09/2020

Kronon Kronon

Chayka Zelva Chayka Zelva

18:00 19/09/2020

SMI Autotrans SMI Autotrans

Bumprom Bumprom

18:00 19/09/2020

Viktoriya Maryina Horka Viktoriya Maryina Horka

Polotsk Polotsk

17:00 19/09/2020

Osipovichy Osipovichy

Zhlobin Zhlobin

17:00 19/09/2020

Sydney II Sydney II

Rockdale City Suns Rockdale City Suns

15:30 20/09/2020

Sydney United Sydney United

Marconi Stallions Marconi Stallions

12:00 20/09/2020

Wollongong Wolves Wollongong Wolves

Sydney Olympic Sydney Olympic

11:30 20/09/2020

Western Sydney Wanderers Western Sydney Wanderers

North Shore Mariners North Shore Mariners

16:00 19/09/2020

Zvijezda 09 Zvijezda 09

Slavija Slavija

21:00 19/09/2020

Modriča Modriča

Sutjeska Foča Sutjeska Foča

21:00 19/09/2020

Drina Zvornik Drina Zvornik

Željezničar Banja Luka Željezničar Banja Luka

21:00 19/09/2020

Tekstilac Derventa Tekstilac Derventa

Sloboda Novi Grad Sloboda Novi Grad

21:00 19/09/2020

Leotar Leotar

Rudar Prijedor Rudar Prijedor

21:00 19/09/2020

Borac Kozarska Dubica Borac Kozarska Dubica

Sloga Doboj Sloga Doboj

21:00 19/09/2020

FK Jedinstvo Brcko FK Jedinstvo Brcko

Kozara Gradiška Kozara Gradiška

21:00 19/09/2020

Ljubić Prnjavor Ljubić Prnjavor

Podrinje Janja Podrinje Janja

21:00 19/09/2020

Colchester Colchester

Bolton Bolton

21:00 19/09/2020

Crawley Town Crawley Town

Scunthorpe Scunthorpe

21:00 19/09/2020

Exeter City Exeter City

Port Vale Port Vale

21:00 19/09/2020

Forest Green Forest Green

Bradford Bradford

21:00 19/09/2020

Grimsby Grimsby

Salford City Salford City

21:00 19/09/2020

Harrogate Town Harrogate Town

Walsall Walsall

21:00 19/09/2020

Leyton Orient Leyton Orient

Mansfield Town Mansfield Town

21:00 19/09/2020

Morecambe Morecambe

Cambridge United Cambridge United

21:00 19/09/2020

Newport County Newport County

Barrow Barrow

21:00 19/09/2020

Stevenage Stevenage

Oldham Oldham

21:00 19/09/2020

Tranmere Tranmere

Cheltenham Cheltenham

21:00 19/09/2020

Carlisle Carlisle

Southend Southend

19:00 19/09/2020

Croatia Zmijavci Croatia Zmijavci

Sesvete Sesvete

21:30 20/09/2020

Orijent 1919 Orijent 1919

Kustosija Kustosija

21:30 20/09/2020

NK Osijek II NK Osijek II

Medjimurje Cakovec Medjimurje Cakovec

21:30 20/09/2020

Solin Solin

HNK Hajduk Split II HNK Hajduk Split II

21:30 19/09/2020

Rudes Rudes

Bsk Bijelo Brdo Bsk Bijelo Brdo

21:30 19/09/2020

HNK Cibalia HNK Cibalia

Dinamo Zagreb II Dinamo Zagreb II

21:30 19/09/2020

Dubrava Zagreb Dubrava Zagreb

Opatija Opatija

21:30 19/09/2020

Hrvatski Dragovoljac Hrvatski Dragovoljac

Inter Zapresic Inter Zapresic

21:30 19/09/2020

Junak Junak

Dugopolje Dugopolje

21:30 19/09/2020

FC Basel 1893 FC Basel 1893

FC Vaduz FC Vaduz

21:00 20/09/2020

Lausanne Lausanne

Servette FC Servette FC

21:00 20/09/2020

FC ST. Gallen FC ST. Gallen

FC Sion FC Sion

21:00 20/09/2020

FC Lugano FC Lugano

FC Luzern FC Luzern

00:00 20/09/2020

BSC Young Boys BSC Young Boys

FC Zurich FC Zurich

00:00 20/09/2020

Fjolnir Fjolnir

KA Akureyri KA Akureyri

21:00 19/09/2020

Managua U20 Managua U20

Real Estelí U20 Real Estelí U20

06:00 20/09/2020

Juventus Managua U20 Juventus Managua U20

CD Junior Managua U20 CD Junior Managua U20

06:00 20/09/2020

Deportivo Ocotal U20 Deportivo Ocotal U20

Diriangén U20 Diriangén U20

03:00 20/09/2020

Puntarenas FC Puntarenas FC

Univ. DE Costa Rica Univ. DE Costa Rica

04:00 20/09/2020

Cariari Pococi Cariari Pococi

Escazucena Escazucena

00:00 20/09/2020

AS Puma Generalena AS Puma Generalena

AD Santa Rosa AD Santa Rosa

07:00 19/09/2020

Akropolis Akropolis

Halmstad Halmstad

19:30 20/09/2020

dalkurd FF dalkurd FF

IK brage IK brage

19:30 20/09/2020

trelleborgs FF trelleborgs FF

Orgryte IS Orgryte IS

22:30 19/09/2020

Jonkopings Sodra Jonkopings Sodra

Osters IF Osters IF

22:30 19/09/2020

Atlético Alagoinhas Atlético Alagoinhas

Gama Gama

06:30 20/09/2020

Rio Branco Rio Branco

Independente PA Independente PA

05:00 20/09/2020

Goianésia Goianésia

Vitória ES Vitória ES

04:00 20/09/2020

São Caetano São Caetano

Caxias Caxias

04:00 20/09/2020

União Rondonópolis União Rondonópolis

Águia Negra Águia Negra

03:00 20/09/2020

CRAC CRAC

CEOV Operário CEOV Operário

03:00 20/09/2020

Joinville Joinville

Novorizontino Novorizontino

03:00 20/09/2020

America-RN America-RN

Campinense Campinense

02:00 20/09/2020

Tupynambás Tupynambás

Bahia de Feira Bahia de Feira

02:00 20/09/2020

Juventude MA Juventude MA

Santos AP Santos AP

01:30 20/09/2020

Nacional PR Nacional PR

Ferroviária Ferroviária

01:30 20/09/2020

Jacyobá Jacyobá

Central SC Central SC

01:00 20/09/2020

Portuguesa RJ Portuguesa RJ

Toledo Toledo

01:00 20/09/2020

Pelotas Pelotas

Marcílio Dias Marcílio Dias

01:00 20/09/2020

Real Noroeste Real Noroeste

Goianésia Goianésia

01:00 20/09/2020

Central Espanol Central Espanol

Rampla Juniors Rampla Juniors

20:00 19/09/2020

Seekirchen Seekirchen

Anif Anif

22:00 19/09/2020

Bischofshofen Bischofshofen

TSV St. Johann TSV St. Johann

21:00 19/09/2020

Isparta 32 Spor Isparta 32 Spor

Karşıyaka Karşıyaka

23:00 20/09/2020

Erokspor Erokspor

Somaspor Somaspor

20:00 20/09/2020

Gölcükspor Gölcükspor

Çarşambaspor Çarşambaspor

20:00 20/09/2020

Yalovaspor Yalovaspor

Çatalcaspor Çatalcaspor

20:00 20/09/2020

Altındağ Belediyesispor Altındağ Belediyesispor

Şile Yıldızspor Şile Yıldızspor

19:30 20/09/2020

Erbaaspor Erbaaspor

Batman Petrolspor Batman Petrolspor

19:00 20/09/2020

Elazığ Belediyespor FK Elazığ Belediyespor FK

Arhavispor Arhavispor

19:00 20/09/2020

Melaka United Melaka United

Petaling Jaya City Petaling Jaya City

20:00 20/09/2020

Pdrm Pdrm

Perak Perak

20:00 20/09/2020

Felda United FC Felda United FC

Pahang Pahang

20:00 20/09/2020

Johor Darul Takzim FC Johor Darul Takzim FC

Selangor Selangor

20:00 19/09/2020

UiTM FC UiTM FC

Terengganu Terengganu

20:00 19/09/2020

Sutjeska Sutjeska

Zeta Zeta

23:00 20/09/2020

Gyeongju Citizen Gyeongju Citizen

Cheonan City Cheonan City

13:00 20/09/2020

Pyeongtaek Citizen Pyeongtaek Citizen

Jeonju Jeonju

13:00 20/09/2020

Gyeongju HNP Gyeongju HNP

Daejeon Korail Daejeon Korail

15:00 19/09/2020

Cheongju Cheongju

Chuncheon Chuncheon

15:00 19/09/2020

Gimpo Citizen Gimpo Citizen

Mokpo City Mokpo City

14:00 19/09/2020

Hwaseong Hwaseong

Gimhae City Gimhae City

13:00 19/09/2020

Busan Transportation Busan Transportation

Gangneung City Gangneung City

13:00 19/09/2020

Yangju Citizen Yangju Citizen

Changwon City Changwon City

12:00 19/09/2020

Giresunspor Giresunspor

Menemen Belediyespor Menemen Belediyespor

23:00 20/09/2020

İstanbulspor İstanbulspor

Altay Altay

20:30 20/09/2020

Keçiörengücü Keçiörengücü

Osmanlispor Osmanlispor

18:00 20/09/2020

Altınordu Altınordu

Bursaspor Bursaspor

23:00 19/09/2020

Bandırmaspor Bandırmaspor

Akhisar Belediye Akhisar Belediye

18:00 19/09/2020

Tuzlaspor Tuzlaspor

Balıkesirspor Balıkesirspor

18:00 19/09/2020

Thespakusatsu Gunma Thespakusatsu Gunma

Ehime FC Ehime FC

17:30 20/09/2020

Machida Zelvia Machida Zelvia

Omiya Ardija Omiya Ardija

15:00 20/09/2020

JEF United Chiba JEF United Chiba

Fagiano Okayama Fagiano Okayama

17:00 19/09/2020

Kanazawa Kanazawa

Avispa Fukuoka Avispa Fukuoka

17:00 19/09/2020

Jubilo Iwata Jubilo Iwata

Tochigi SC Tochigi SC

17:00 19/09/2020

Renofa Yamaguchi Renofa Yamaguchi

Tokyo Verdy Tokyo Verdy

17:00 19/09/2020

FC Ryukyu FC Ryukyu

Mito Hollyhock Mito Hollyhock

17:00 19/09/2020

Montedio Yamagata Montedio Yamagata

Kitakyushu Kitakyushu

16:00 19/09/2020

Matsumoto Yamaga Matsumoto Yamaga

V-varen Nagasaki V-varen Nagasaki

13:00 19/09/2020

Ventforet Kofu Ventforet Kofu

Kyoto Sanga Kyoto Sanga

12:00 19/09/2020

Albirex Niigata Albirex Niigata

Tokushima Vortis Tokushima Vortis

12:00 19/09/2020

Atletico Goianiense Atletico Goianiense

Atletico-MG Atletico-MG

07:00 20/09/2020

Bragantino Bragantino

Ceara Ceara

05:00 20/09/2020

Fortaleza EC Fortaleza EC

Internacional Internacional

05:00 20/09/2020

Club America Club America

Guadalajara Chivas Guadalajara Chivas

09:00 20/09/2020

Tigres UANL Tigres UANL

Club Queretaro Club Queretaro

07:00 20/09/2020

Atlas Atlas

Pachuca Pachuca

05:00 20/09/2020

Mazatlán Mazatlán

Cruz Azul Cruz Azul

09:30 19/09/2020

Necaxa Necaxa

Puebla Puebla

07:30 19/09/2020

Třinec II Třinec II

Beskyd Frenštát Beskyd Frenštát

21:00 20/09/2020

Slavoj Olympia Bruntál Slavoj Olympia Bruntál

Opava II Opava II

20:30 20/09/2020

Polanka nad Odrou Polanka nad Odrou

Havířov Havířov

15:15 20/09/2020

Vítkovice Vítkovice

Frýdlant Frýdlant

20:30 19/09/2020

Heřmanice Slezská Heřmanice Slezská

Karviná II Karviná II

20:30 19/09/2020

Dětmarovice Dětmarovice

Jiskra Rýmařov Jiskra Rýmařov

20:30 19/09/2020

Nový Jičín Nový Jičín

Bospor Bohumín Bospor Bohumín

15:15 19/09/2020

Etar Veliko Tarnovo Etar Veliko Tarnovo

Lokomotiv Plovdiv Lokomotiv Plovdiv

21:45 20/09/2020

Levski Sofia Levski Sofia

CSKA 1948 CSKA 1948

01:00 20/09/2020

Beroe Beroe

Cherno More Varna Cherno More Varna

22:45 19/09/2020

Sparta Praha Sparta Praha

Zlin Zlin

23:00 20/09/2020

Zbrojovka Brno Zbrojovka Brno

Sigma Olomouc Sigma Olomouc

20:30 20/09/2020

Slovan Liberec Slovan Liberec

Karviná Karviná

20:30 20/09/2020

Bohemians 1905 Bohemians 1905

Plzen Plzen

00:00 20/09/2020

Baník Ostrava Baník Ostrava

Pardubice Pardubice

21:30 19/09/2020

Opava Opava

České Budějovice České Budějovice

21:30 19/09/2020

Xem kết quả bóng đá trực tuyến hôm nay và ngày mai - Ty so bong da

1. Cập nhật kết quả bóng đá các trận đấu đỉnh cao trên thế giới

Ngày nay, với sự phát triển của công nghệ, của mạng xã hội mà các môn thể thao đều được quan tâm cực kỳ lớn của người hâm mộ trên toàn thế giới. Nếu nói đến môn thể thao khiến cho CĐV dành quan tâm đặc biệt thì chắc chắn đó là bóng đá. Được mệnh danh là môn thể thao vua trong các môn thể thao, trái bóng tròn luôn khiến cho người ta phải hòa mình vào nó, đem đến những cảm xúc thăng hoa dành cho người hâm mộ.

Bóng đá phát triển cũng đồng nghĩa với việc có rất nhiều giải đấu, trận đấu được tổ chức nhằm phát triển, tìm tòi những cầu thủ, đội bóng hàng đầu. Người hâm mộ cũng có những phút giây thăng hoa, cảm xúc cùng với môn thể thao vàng này.

Mỗi năm, có rất nhiều giải đấu được diễn ra, từ các giải đấu lớn trên thế giới như World Cup, Cup C1, Ngoại hạng Anh,.... đến các giải đấu khu vực như AFC Asian Cup, U19, U23,... Cứ sau mỗi trận trực tiếp bóng đá, người hâm mộ đều quan tâm đến kết quả bóng đá. Dù là giải đấu lớn hay các giải khu vực họ đều quan tâm đến tỷ số bóng đá của mỗi trận đấu.

Đó được coi như là nhu cầu tất yếu của người hâm mộ, không phải ai cũng có thời gian xem toàn bộ trận đấu. Mặc dù họ cực kì quan tâm đến bóng đá, nhưng vì một lí do đặc biệt nào đó mà họ không thể theo dõi trận đấu, hay giữa trận đấu họ lại bận một việc gì đó phải đi ra ngoài. Dù là trận đấu nào đi chăng nữa, chúng ta đều không biết được kết quả bóng đá sẽ như nào, có thể vào lúc ta đang bận đó lại đang có một pha tranh chấp bóng quyết liệt, hay cũng có thể là một pha ghi bàn kinh điển?

Chính vì vậy TructiepVip luôn mang đến cho các bạn thông tin về các giải đấu, kết quả bóng đá trực tuyến hôm nay, tỷ số bóng đá của tất cả các giải đấu lớn nhỏ diễn ra trên thế giới.

2. Dù là trận đấu lớn hay nhỏ đều được cập nhật kết quả nhanh nhất

Chiều nay, bạn cực kì hào hứng với trận đấu của hai câu lạc bộ hàng đầu thế giới là Barca và Real. Bạn đã chờ hàng giờ, tụ tập bạn bè cùng theo dõi trận đấu mà mình mong chờ, và quả nhiên không làm bạn thất vọng. Một trận đấu có thể được gọi là kinh điển, các pha tranh bóng, ghi bàn đều quá xuất sắc. Tỷ số hôm nay cũng nằm ngoài dự đoán của tất cả người hâm mộ. Và đương nhiên, với những pha tranh bóng, pha ghi bàn đỉnh cao như vậy thì sao bạn có thể bỏ qua được đúng không?

Bạn hẳn rất háo hức xem lại những pha ghi bàn đó, và TructiepVip luôn mang lại cho bạn nhưng thông tin nhanh nhất của giải đấu. Dú là bạn đã xem rồi và muốn xem lại hay bạn là một người bận rộn không có thời gian theo dõi trận đấu thì chỉ cần một vài click là bạn có thể theo dõi kết quả bóng đá trực tuyến.

Nơi đây không chỉ cập nhật kết quả bóng đá của các giải đấu lớn mà tất cả các giải đấu trên thế giới đều được cập nhật nhanh nhất. Dù là bàn thắng trước hiệp 1 hay là bàn thắng vừa diễn ra đều được hệ thống cập nhật liên tục, không bỏ lỡ một bàn thắng nào.

Bạn yên tâm là dù bạn đang ở đâu? Đang làm gì? Thì bạn đều có thể vào trang web và cập nhật kết quả bóng đá của trận đấu.

3. Kết quả bóng đá chính xác đến từng giây

Nói một vấn đề tế nhị, nhiều khi vui vui xem bóng đá cùng bạn bè, chúng ta hay cá cược nhau một chầu bia về tỷ số bóng đá, rồi là ghi bàn vào phút thứ bao nhiêu? Ai là người ghi bàn thắng đó? vân vân và mây mây. Mà dù có không phải là cá cược chơi chơi như vậy thì ai mà chẳng quan tâm xem kết quả bóng đá như nào, ai là người ghi bàn, vào phút thứ bao nhiêu cơ chứ.

Nói đến độ chính xác khi cập nhật kết quả bóng đá, Tructiep.vip đảm bảo cung cấp thông tin cho bạn chính xác đến từng giây, từng phút. Dù là ai ghi bàn, ai kiến tạo cũng đều được đề cập cực kì chi tiết.

Một trận đấu thì luôn luôn có các pha tranh chấp bóng, những pha sút phạt hay các bàn thắng. Là một fan cứng của trái bóng tròn, chúng ta luôn dành sự quan tâm lớn nhất đến các trận đấu đặc biệt là kết quả bóng đá. Có khi chả có một cuộc cá cược nào cả, và cũng chẳng phải bạn bỏ lỡ giây phút nào nhưng bạn vẫn muốn biết kết quả bóng đá hôm nay và các trận sau đó. Đơn giản bạn chỉ muốn tính toán xem câu lạc bộ mình yêu thích đã giành được tổng bao nhiêu bàn thắng? Liệu họ có được đi tiếp không hay có duy trì được vị trí đầu bảng không mà thôi.

4. Mọi diễn biến trong trận đấu đều được cập nhật đầy đủ và chi tiết

Các yếu tố để bạn quan tâm đến kết quả bóng đá là gì? Một câu hỏi đưa ra rất nhiều câu trả lời. Tất nhiên là bạn sẽ quan tâm đến tỷ số bóng đá đầu tiên rồi, nhưng ai là người ghi bàn, ghi bàn ở phút thứ bao nhiêu, tình huống ghi bàn đó có thực sự hấp dẫn không đều được CĐV cực kì quan tâm đến.

Tructiep.vip luôn cung cấp cho bạn đầy đủ video, hình ảnh của trận đấu, các tình huống hấp dẫn nhất đều được chúng tôi cập nhật chi tiết nhất.

Bạn sẽ không phải lo lắng khi hôm nay diễn ra cùng lúc hai giải đấu của hai câu lạc bộ bạn quan tâm nhất. Một là của Juventus, hai là câu lạc bộ trong nước Hoàng Anh Gia Lai. Bạn không thể quyết định xem bỏ trận nào hay xem trận nào, thì giờ đây bạn có thể tin tưởng rằng trang web của chúng tôi luôn mang đến những video, hình ảnh chân thực, sắc nét về tất cả trận đấu.

Dù có không xem được cả trận đấu thì chúng ta vẫn có thể theo dõi tỷ số bóng đá hôm nay, các pha ghi bàn, tranh chấp bóng hay nhất trên Tructiep.vip.

Hãy tạm gác những bận rộn, những suy nghĩ lo toan trong cuộc sống để đến với Tructiep.vip, bởi nơi đây là sân chơi cho tất cả các cổ động viên cuồng nhiệt của bóng đá. Tất cả kết quả bóng đá đều được cập nhật hàng ngày, hàng giờ nhanh chóng, chính xác và đầy đủ nhất. Ở đây, bạn sẽ được hòa mình chung với hàng nghìn cổ động viên của môn thể thao vua này. Việc cần làm của bạn chỉ là thả lỏng cơ thể và thăng hoa cảm xúc các trận đấu đỉnh cao trong nước và trên toàn thế giới mà thôi.