Cập nhật KQBD trực tuyến hôm nay nhanh và chính xác nhất tại TructiepVip. Tructiep.Vip cập nhật kết quả bóng đá nhanh chóng, chính xác nhất. Mọi trận đấu của các giải hàng đầu thế giới như Ngoại hạng Anh, cúp C1,... đều được cập nhật từng giờ, từng ngày. Đảm bảo độ chính xác về tỷ số mỗi trận đấy cũng như thời gian ghi bàn.

KQBD nổi bật:

>> Kết quả bóng đá Anh

>> Kết quả bóng đá Tây Ban Nha

>> Kết quả bóng đá ý

>> Kết quả bóng đá Đức

>> Kết quả bóng đá Pháp

>> Kết quả C1

>> Kết quả C2

Giải đấu HOT: Kết quả bóng đá V league

Bars

Kết quả bóng đá

Loading...

Manchester City Manchester City

Chelsea Chelsea

23:30 08/05/2021

Sheffield Utd Sheffield Utd

Crystal Palace Crystal Palace

21:00 08/05/2021

Leeds Leeds

Tottenham Tottenham

18:30 08/05/2021

Cadiz Cadiz

Huesca Huesca

23:30 08/05/2021

Barcelona Barcelona

Atletico Madrid Atletico Madrid

21:15 08/05/2021

Alaves Alaves

Levante Levante

19:00 08/05/2021

Bournemouth Bournemouth

Stoke City Stoke City

18:30 08/05/2021

Barnsley Barnsley

Norwich Norwich

18:30 08/05/2021

Blackburn Blackburn

Birmingham Birmingham

18:30 08/05/2021

Bristol City Bristol City

Brentford Brentford

18:30 08/05/2021

Cardiff Cardiff

Rotherham Rotherham

18:30 08/05/2021

Coventry Coventry

Millwall Millwall

18:30 08/05/2021

Derby Derby

Sheffield Wednesday Sheffield Wednesday

18:30 08/05/2021

Middlesbrough Middlesbrough

Wycombe Wycombe

18:30 08/05/2021

Nottingham Forest Nottingham Forest

Preston Preston

18:30 08/05/2021

QPR QPR

Luton Luton

18:30 08/05/2021

Reading Reading

Huddersfield Huddersfield

18:30 08/05/2021

Watford Watford

Swansea Swansea

18:30 08/05/2021

Fortuna Dusseldorf Fortuna Dusseldorf

Eintracht Braunschweig Eintracht Braunschweig

18:00 08/05/2021

SpVgg Greuther Furth SpVgg Greuther Furth

Karlsruher SC Karlsruher SC

18:00 08/05/2021

FC Wurzburger Kickers FC Wurzburger Kickers

VfL Osnabruck VfL Osnabruck

18:00 08/05/2021

Lyon Lyon

Lorient Lorient

22:00 08/05/2021

Nantes Nantes

Bordeaux Bordeaux

18:00 08/05/2021

Benigànim Benigànim

RC Catarroja RC Catarroja

22:00 08/05/2021

Hércules II Hércules II

Paterna Paterna

21:00 08/05/2021

Spartaku Tiranë Spartaku Tiranë

Shënkolli Shënkolli

22:00 08/05/2021

Fribourg Fribourg

La Sarraz-Eclépens La Sarraz-Eclépens

07:00 09/05/2021

Romontois Romontois

Neuchâtel Xamax II Neuchâtel Xamax II

07:00 09/05/2021

La Tour / Le Pâquier La Tour / Le Pâquier

Düdingen Düdingen

07:00 09/05/2021

Colombier Colombier

Portalban / Gletterens Portalban / Gletterens

07:00 09/05/2021

Farvagny / Ogoz Farvagny / Ogoz

Stade Payerne Stade Payerne

07:00 09/05/2021

Echichens Echichens

Piamont Piamont

07:00 09/05/2021

Pomorzanin Toruń Pomorzanin Toruń

Chemik Police Chemik Police

22:30 08/05/2021

Świt Skolwin Świt Skolwin

Starogard Gdański Starogard Gdański

22:00 08/05/2021

Mieszko Gniezno Mieszko Gniezno

Bałtyk Koszalin Bałtyk Koszalin

22:00 08/05/2021

Sokół Kleczew Sokół Kleczew

Unia Janikowo Unia Janikowo

22:00 08/05/2021

Kotwica Kołobrzeg Kotwica Kołobrzeg

Jarota Jarocin Jarota Jarocin

22:00 08/05/2021

Górnik Konin Górnik Konin

Nielba Wągrowiec Nielba Wągrowiec

22:00 08/05/2021

Gwardia Koszalin Gwardia Koszalin

Flota Świnoujście Flota Świnoujście

22:00 08/05/2021

Radunia Stężyca Radunia Stężyca

Przodkowo Przodkowo

18:00 08/05/2021

Molde Molde

Brann Brann

01:00 10/05/2021

Lillestrom Lillestrom

Stromsgodset Stromsgodset

23:00 09/05/2021

Sandefjord Sandefjord

Viking Viking

23:00 09/05/2021

Sarpsborg 08 FF Sarpsborg 08 FF

Valerenga Valerenga

23:00 09/05/2021

Stabaek Stabaek

Kristiansund BK Kristiansund BK

23:00 09/05/2021

Tromso Tromso

ODD Ballklubb ODD Ballklubb

23:00 09/05/2021

Haugesund Haugesund

Rosenborg Rosenborg

23:00 08/05/2021

Mjondalen Mjondalen

Bodo/Glimt Bodo/Glimt

21:00 08/05/2021

AZ Alkmaar AZ Alkmaar

Fortuna Sittard Fortuna Sittard

01:00 09/05/2021

Heerenveen Heerenveen

Utrecht Utrecht

23:45 08/05/2021

Twente Twente

Heracles Heracles

21:30 08/05/2021

CEOV Operário CEOV Operário

Nova Mutum EC Nova Mutum EC

20:00 08/05/2021

St. Gallen W St. Gallen W

Basel W Basel W

22:00 08/05/2021

Zürich W Zürich W

Lugano W Lugano W

21:00 08/05/2021

BSC Young Boys W BSC Young Boys W

Grasshopper W Grasshopper W

21:00 08/05/2021

Luzern W Luzern W

Servette Chênois W Servette Chênois W

21:00 08/05/2021

NSI Runavik NSI Runavik

07 Vestur 07 Vestur

23:30 08/05/2021

Deusto Deusto

Anaitasuna Anaitasuna

22:00 08/05/2021

Aurrerá Ondarroa Aurrerá Ondarroa

Lagun Onak Lagun Onak

22:00 08/05/2021

Balmaseda Balmaseda

Ariznabarra Ariznabarra

22:00 08/05/2021

Beasain Beasain

San Ignacio San Ignacio

21:00 08/05/2021

Arsenal U18 Arsenal U18

Aston Villa U18 Aston Villa U18

18:00 08/05/2021

Leicester City U18 Leicester City U18

West Ham United U18 West Ham United U18

18:00 08/05/2021

Norwich City U18 Norwich City U18

Fulham U18 Fulham U18

18:00 08/05/2021

Southampton U18 Southampton U18

Reading U18 Reading U18

17:00 08/05/2021

Tottenham Hotspur U18 Tottenham Hotspur U18

Chelsea U18 Chelsea U18

17:00 08/05/2021

Crystal Palace U18 Crystal Palace U18

West Bromwich Albion U18 West Bromwich Albion U18

16:45 08/05/2021

Chełmianka Chełm Chełmianka Chełm

KSZO 1929 KSZO 1929

22:30 08/05/2021

Lewart Lewart

Avia Świdnik Avia Świdnik

22:00 08/05/2021

Hetman Zamosc Hetman Zamosc

Wólczanka W. Pełkińska Wólczanka W. Pełkińska

22:00 08/05/2021

Podhale Nowy Targ Podhale Nowy Targ

Wisła Puławy Wisła Puławy

22:00 08/05/2021

Stal Kraśnik Stal Kraśnik

Orlęta Radzyń Podlaski Orlęta Radzyń Podlaski

22:00 08/05/2021

Wisłoka Dębica Wisłoka Dębica

Podlasie Biała Podlaska Podlasie Biała Podlaska

18:00 08/05/2021

Kaisar Kaisar

Akzhayik Akzhayik

21:00 08/05/2021

Kairat Almaty Kairat Almaty

Shakhter Karagandy Shakhter Karagandy

20:00 08/05/2021

Kaspiy Kaspiy

Ordabasy Ordabasy

19:00 08/05/2021

Taraz Taraz

FC Astana FC Astana

18:00 08/05/2021

Brusque Brusque

Avai Avai

03:00 10/05/2021

Chapecoense-sc Chapecoense-sc

Marcílio Dias Marcílio Dias

03:00 10/05/2021

Pordenone U19 Pordenone U19

Reggiana U19 Reggiana U19

20:30 08/05/2021

Cremonese U19 Cremonese U19

Venezia U19 Venezia U19

20:00 08/05/2021

Pescara U19 Pescara U19

Virtus Entella U19 Virtus Entella U19

19:00 08/05/2021

Reggina U19 Reggina U19

Lecce U19 Lecce U19

16:00 08/05/2021

Foolad FC Foolad FC

Naft Masjed Soleyman Naft Masjed Soleyman

23:50 08/05/2021

Sanat Naft Sanat Naft

Aluminium Arak Aluminium Arak

23:45 08/05/2021

Machine Sazi FC Machine Sazi FC

Saipa Saipa

23:45 08/05/2021

Foolad FC Foolad FC

Gol Gohar Gol Gohar

23:30 08/05/2021

Mes Rafsanjan Mes Rafsanjan

Nassaji Mazandaran Nassaji Mazandaran

23:15 08/05/2021

Nashville SC Nashville SC

New England Revolution New England Revolution

00:30 09/05/2021

Columbus Crew Columbus Crew

DC United DC United

00:30 09/05/2021

Chicago Fire Chicago Fire

Philadelphia Union Philadelphia Union

00:00 09/05/2021

New York Red Bulls New York Red Bulls

Toronto FC Toronto FC

00:00 09/05/2021

Real Salt Lake Real Salt Lake

San Jose Earthquakes San Jose Earthquakes

08:30 08/05/2021

U. Catolica U. Catolica

Union La Calera Union La Calera

23:00 08/05/2021

O'Higgins O'Higgins

Union Espanola Union Espanola

07:00 08/05/2021

Plauen Plauen

Einheit Rudolstadt Einheit Rudolstadt

19:00 09/05/2021

An der Fahner Höhe An der Fahner Höhe

Oberlausitz Neugersdorf Oberlausitz Neugersdorf

19:00 09/05/2021

Krieschow Krieschow

Carl Zeiss Jena II Carl Zeiss Jena II

19:00 09/05/2021

1. FC Merseburg 1. FC Merseburg

Wacker Nordhausen Wacker Nordhausen

19:00 09/05/2021

Rot-weiss Erfurt Rot-weiss Erfurt

Eilenburg Eilenburg

19:00 09/05/2021

FC Grimma FC Grimma

Ludwigsfelde Ludwigsfelde

19:00 09/05/2021

Blau-Weiß Zorbau Blau-Weiß Zorbau

Martinroda Martinroda

19:00 09/05/2021

International Leipzig International Leipzig

VfL Halle VfL Halle

19:00 09/05/2021

Dinamo Batumi Dinamo Batumi

Dinamo Tbilisi Dinamo Tbilisi

23:15 08/05/2021

Samtredia Samtredia

Shukura Shukura

18:00 08/05/2021

Bugesera Bugesera

APR APR

20:30 08/05/2021

Gorilla Gorilla

Muhanga Muhanga

20:00 08/05/2021

Rutsiro Rutsiro

Rayon Sports Rayon Sports

20:00 08/05/2021

Gasogi United Gasogi United

Kiyovu Sports Kiyovu Sports

17:30 08/05/2021

Selaya Selaya

Atlético Albericia Atlético Albericia

23:00 09/05/2021

Cartes Cartes

Sámano Sámano

23:00 09/05/2021

Torina Torina

Ribamontán al Mar Ribamontán al Mar

22:00 08/05/2021

Altona Magic Altona Magic

Port Melbourne Port Melbourne

15:30 08/05/2021

Avondale Avondale

Hume City Hume City

12:00 08/05/2021

Atletico Tucuman Atletico Tucuman

Defensa Y Justicia Defensa Y Justicia

01:30 09/05/2021

Gimnasia L.P. Gimnasia L.P.

Velez Sarsfield Velez Sarsfield

01:30 09/05/2021

Godoy Cruz Godoy Cruz

Banfield Banfield

23:00 08/05/2021

Ahlafors Ahlafors

Yxhult Yxhult

20:00 08/05/2021

IFK Tidaholm IFK Tidaholm

Angered BK Angered BK

19:00 08/05/2021

Oddevold Oddevold

Vänersborgs FK Vänersborgs FK

19:00 08/05/2021

Nordvärmland Nordvärmland

Grebbestad Grebbestad

19:00 08/05/2021

Forward Forward

Gauthiod Gauthiod

19:00 08/05/2021

Stenungsund Stenungsund

IF Karlstad II IF Karlstad II

18:00 08/05/2021

Kitara Kitara

Busoga United Busoga United

20:00 08/05/2021

BUL BUL

Mbarara City Mbarara City

20:00 08/05/2021

SC Villa SC Villa

Bright Stars Bright Stars

20:00 08/05/2021

Express Express

Police Police

19:00 08/05/2021

Inter Inter

Sampdoria Sampdoria

23:00 08/05/2021

Udinese Udinese

Bologna Bologna

20:00 08/05/2021

Spezia Spezia

Napoli Napoli

20:00 08/05/2021

Selangor II Selangor II

Pdrm Pdrm

21:00 08/05/2021

Atlántico Atlántico

Atlético de SF Atlético de SF

06:00 08/05/2021

Calahorra II Calahorra II

Arnedo Arnedo

22:00 08/05/2021

Lambton Jaffas Lambton Jaffas

Hamilton Olympic Hamilton Olympic

11:30 08/05/2021

Kedus Giorgis Kedus Giorgis

Bahardar Bahardar

19:00 08/05/2021

Fasil Ketema Fasil Ketema

Wolkite Ketema Wolkite Ketema

14:00 08/05/2021

Enköping Enköping

Enskede Enskede

21:30 08/05/2021

Skiljebo Skiljebo

Lidingö Lidingö

19:00 08/05/2021

Karlberg Karlberg

Stocksund Stocksund

19:00 08/05/2021

Stockholm Internazionale Stockholm Internazionale

Gute Gute

19:00 08/05/2021

Kungsängen Kungsängen

IFK Österåker IFK Österåker

19:00 08/05/2021

Kvarnsveden Kvarnsveden

Gamla Upsala Gamla Upsala

18:30 08/05/2021

Sandvikens AIK Sandvikens AIK

Järfälla Järfälla

18:00 08/05/2021

Long An Long An

Phu Dong Phu Dong

17:00 09/05/2021

Công An Nhân Dân Công An Nhân Dân

Bà Ria Vũng Tàu Bà Ria Vũng Tàu

17:00 09/05/2021

Bình Phước Bình Phước

Can Tho Can Tho

17:00 09/05/2021

Bóng đá Huế Bóng đá Huế

An Giang An Giang

16:00 09/05/2021

Mafra Mafra

Academica Academica

00:00 09/05/2021

Benfica B Benfica B

SC Covilha SC Covilha

23:00 08/05/2021

Feirense Feirense

Oliveirense Oliveirense

21:30 08/05/2021

Teutonia St.Tönis Teutonia St.Tönis

Hilden Hilden

20:30 09/05/2021

TuRU 1880 Düsseldorf TuRU 1880 Düsseldorf

Cronenberger SC Cronenberger SC

20:30 09/05/2021

FC Bocholt FC Bocholt

Sterkrade-Nord Sterkrade-Nord

20:30 09/05/2021

SW Essen SW Essen

TVD Velbert TVD Velbert

20:00 09/05/2021

1.FC Monchengladbach 1.FC Monchengladbach

Monheim Monheim

20:00 09/05/2021

SC Velbert SC Velbert

FSV Duisburg FSV Duisburg

20:00 09/05/2021

SF Baumberg SF Baumberg

SF Niederwenigern SF Niederwenigern

20:00 09/05/2021

Kleve Kleve

Union Nettetal Union Nettetal

20:00 09/05/2021

Germania Ratingen Germania Ratingen

Schonnebeck Schonnebeck

20:00 09/05/2021

Meerbusch Meerbusch

Dusseldorf-West Dusseldorf-West

20:00 09/05/2021

Kray Kray

Jahn Hiesfeld Jahn Hiesfeld

20:00 09/05/2021

Ehime FC Ehime FC

FC Ryukyu FC Ryukyu

16:00 08/05/2021

Guangzhou R&F Guangzhou R&F

Shenzhen Ruby FC Shenzhen Ruby FC

19:00 08/05/2021

Shandong Luneng Shandong Luneng

Qingdao Huanghai Qingdao Huanghai

17:00 08/05/2021

Bærum Bærum

Fløya Fløya

21:00 09/05/2021

Tromsdalen Uil Tromsdalen Uil

Asker Asker

21:00 09/05/2021

Kongsvinger Kongsvinger

Kvik Halden Kvik Halden

20:00 09/05/2021

Moss Moss

Brattvåg Brattvåg

18:00 09/05/2021

Eidsvold Eidsvold

Alta Alta

21:00 08/05/2021

hodd hodd

Floro Floro

20:00 08/05/2021

Clarence Zebras Clarence Zebras

Launceston City Launceston City

13:30 08/05/2021

Olympia Warriors Olympia Warriors

Kingborough Lions Kingborough Lions

13:30 08/05/2021

Riverside Riverside

Glenorchy Knights Glenorchy Knights

13:30 08/05/2021

Olympia Warriors Olympia Warriors

Launceston City Launceston City

13:30 08/05/2021

Devonport City Devonport City

Glenorchy Knights Glenorchy Knights

11:15 08/05/2021

Riverside Riverside

South Hobart South Hobart

11:15 08/05/2021

Devonport City Devonport City

Clarence Zebras Clarence Zebras

11:15 08/05/2021

South Hobart South Hobart

Kingborough Lions Kingborough Lions

11:00 08/05/2021

United Zürich United Zürich

Calcio Kreuzlingen Calcio Kreuzlingen

07:00 09/05/2021

Amriswil Amriswil

Chur 97 Chur 97

07:00 09/05/2021

Kreuzlingen Kreuzlingen

Rüti Rüti

07:00 09/05/2021

Uzwil Uzwil

Bazenheid Bazenheid

07:00 09/05/2021

Seuzach Seuzach

Widnau Widnau

07:00 09/05/2021

Bassersdorf Bassersdorf

Wil II Wil II

07:00 09/05/2021

Lindome Lindome

Oskarshamns AIK Oskarshamns AIK

21:00 08/05/2021

Atvidabergs FF Atvidabergs FF

Skövde AIK Skövde AIK

21:00 08/05/2021

ljungSKile SK ljungSKile SK

Lund Lund

21:00 08/05/2021

Vänersborgs IF Vänersborgs IF

IFK Malmö IFK Malmö

20:00 08/05/2021

Utsikten Utsikten

Tvååker Tvååker

18:00 08/05/2021

Österlen Österlen

Torns Torns

18:00 08/05/2021

Ulsan Citizen Ulsan Citizen

Mokpo City Mokpo City

17:00 08/05/2021

Cheonan City Cheonan City

Gimpo Citizen Gimpo Citizen

13:00 08/05/2021

Cheongju Cheongju

Gangneung City Gangneung City

13:00 08/05/2021

Paju Citizen Paju Citizen

Daejeon Korail Daejeon Korail

13:00 08/05/2021

Yangju Citizen Yangju Citizen

Busan Transportation Busan Transportation

12:00 08/05/2021

NJS NJS

Atlantis Atlantis

22:30 09/05/2021

PKKU PKKU

KäPa KäPa

22:30 09/05/2021

MiPK MiPK

PeKa PeKa

22:30 09/05/2021

Reipas Reipas

JäPS JäPS

19:00 09/05/2021

Vreden Vreden

Westfalia Herne Westfalia Herne

20:00 09/05/2021

Sprockhovel Sprockhovel

Kaan-Marienborn Kaan-Marienborn

20:00 09/05/2021

Ennepetal Ennepetal

Westfalia Rhynern Westfalia Rhynern

20:00 09/05/2021

Hammer SpVg Hammer SpVg

Schermbeck Schermbeck

20:00 09/05/2021

Sportfreunde Siegen Sportfreunde Siegen

Paderborn II Paderborn II

20:00 09/05/2021

TuS Haltern TuS Haltern

ASC Dortmund ASC Dortmund

20:00 09/05/2021

Victoria Clarholz Victoria Clarholz

Eintracht Rheine Eintracht Rheine

20:00 09/05/2021

TuS Erndtebruck TuS Erndtebruck

Preußen Münster II Preußen Münster II

20:00 09/05/2021

Meinerzhagen Meinerzhagen

Finnentrop / Bamenohl Finnentrop / Bamenohl

20:00 09/05/2021

Holzwickeder SC Holzwickeder SC

FC Gutersloh FC Gutersloh

20:00 09/05/2021

HJK helsinki HJK helsinki

KuPS KuPS

19:00 08/05/2021

Almazán Almazán

La Bañeza La Bañeza

22:00 08/05/2021

Real Kings Real Kings

Ts Sporting Ts Sporting

20:00 08/05/2021

University of Pretoria University of Pretoria

Jomo Cosmos Jomo Cosmos

20:00 08/05/2021

Uthongathi Uthongathi

Free State Stars Free State Stars

20:00 08/05/2021

Sekhukhune United Sekhukhune United

Cape Umoya United Cape Umoya United

20:00 08/05/2021

Ajax Cape Town Ajax Cape Town

Pretoria Callies Pretoria Callies

20:00 08/05/2021

Allschwil Allschwil

Binningen Binningen

22:00 09/05/2021

Spiez Spiez

Tavannes / Tramelan Tavannes / Tramelan

15:15 09/05/2021

Ajoie-Monterri Ajoie-Monterri

Old Boys Old Boys

07:00 09/05/2021

Liestal Liestal

Bubendorf Bubendorf

07:00 09/05/2021

Lerchenfeld Lerchenfeld

Dornach Dornach

07:00 09/05/2021

Köniz II Köniz II

Thun II Thun II

07:00 09/05/2021

Moutier Moutier

Konolfingen Konolfingen

07:00 09/05/2021

Polonia Warszawa Polonia Warszawa

Legia Warszawa II Legia Warszawa II

00:11 09/05/2021

Pelikan Łowicz Pelikan Łowicz

Wikielec Wikielec

23:00 08/05/2021

Pogoń Grod. Mazowiecki Pogoń Grod. Mazowiecki

Swit Swit

23:00 08/05/2021

Wasilków Wasilków

Błonianka Błonie Błonianka Błonie

21:00 08/05/2021

Znicz Biała Piska Znicz Biała Piska

Unia Skierniewice Unia Skierniewice

20:00 08/05/2021

Concordia Elbląg Concordia Elbląg

Ruch Wysokie Mazowieckie Ruch Wysokie Mazowieckie

20:00 08/05/2021

Olimpia Zambrów Olimpia Zambrów

Ursus Warszawa Ursus Warszawa

20:00 08/05/2021

Lechia T. Mazowiecki Lechia T. Mazowiecki

Huragan Morąg Huragan Morąg

19:00 08/05/2021

Legionovia Legionowo Legionovia Legionowo

Jagiellonia II Jagiellonia II

17:00 08/05/2021

Radomsko Radomsko

Kutno Kutno

17:00 08/05/2021

Broń Radom Broń Radom

Sokół Aleksandrów Sokół Aleksandrów

17:00 08/05/2021

KÍ II KÍ II

AB AB

21:00 08/05/2021

Suduroy Suduroy

EB / Streymur II EB / Streymur II

20:00 08/05/2021

B71 B71

HB II HB II

20:00 08/05/2021

Nové Mesto nad Váhom Nové Mesto nad Váhom

Marcelová Marcelová

21:30 09/05/2021

Lednické Rovne Lednické Rovne

Galanta Galanta

21:30 09/05/2021

Veľké Ludince Veľké Ludince

Častkovce Častkovce

21:30 09/05/2021

Beluša Beluša

Kalná nad Hronom Kalná nad Hronom

21:30 09/05/2021

Spartak Myjava Spartak Myjava

Považská Bystrica Považská Bystrica

21:30 09/05/2021

Imeľ Imeľ

Nové Zámky Nové Zámky

21:30 09/05/2021

Zl. Moravce-Vrablé II Zl. Moravce-Vrablé II

Malženice Malženice

21:30 09/05/2021

Nitra II Nitra II

Slovan Duslo Šaľa Slovan Duslo Šaľa

21:30 09/05/2021

Rio Branco-VN Rio Branco-VN

Desportiva ES Desportiva ES

01:00 09/05/2021

falkenbergs FF falkenbergs FF

Orgryte IS Orgryte IS

20:00 08/05/2021

Vasteras SK FK Vasteras SK FK

Jonkopings Sodra Jonkopings Sodra

20:00 08/05/2021

Landskrona BoIS Landskrona BoIS

AFC Eskilstuna AFC Eskilstuna

18:00 08/05/2021

Barcelona SC Barcelona SC

Emelec Emelec

06:30 09/05/2021

Orense SC Orense SC

9 de Octubre 9 de Octubre

01:00 09/05/2021

Macara Macara

Deportivo Cuenca Deportivo Cuenca

07:00 08/05/2021

Kallithea Kallithea

Ialysos Ialysos

21:00 09/05/2021

Thesprotos Thesprotos

Apollon Pontou Apollon Pontou

21:00 09/05/2021

Panserraikos Panserraikos

Kavala Kavala

18:45 08/05/2021

Izola Izola

Šencur Šencur

21:00 08/05/2021

Škofja Loka Škofja Loka

Zagorje Zagorje

21:00 08/05/2021

Svoboda Svoboda

Žiri Žiri

21:00 08/05/2021

Sava Kranj Sava Kranj

Ilirija Ilirija

21:00 08/05/2021

Šobec Lesce Šobec Lesce

Adria Adria

21:00 08/05/2021

Postojna Postojna

Tolmin Tolmin

21:00 08/05/2021

Vipava Vipava

Brinje-Grosuplje Brinje-Grosuplje

21:00 08/05/2021

Noah Jūrmala Noah Jūrmala

Valmiera / BSS Valmiera / BSS

21:00 09/05/2021

Spartaks Jurmala Spartaks Jurmala

BFC Daugavpils BFC Daugavpils

20:00 09/05/2021

Metta / LU Metta / LU

FK Liepaja FK Liepaja

23:00 08/05/2021

Valmiera / BSS Valmiera / BSS

Rīgas FS Rīgas FS

21:00 08/05/2021

Santa Cruz RN Santa Cruz RN

America-RN America-RN

01:00 09/05/2021

Dukla Banská Bystrica W Dukla Banská Bystrica W

Spartak Myjava W Spartak Myjava W

20:00 09/05/2021

Slovan Bratislava W Slovan Bratislava W

Nitra W Nitra W

15:00 09/05/2021

Partizán Bardejov W Partizán Bardejov W

Žilina W Žilina W

20:00 08/05/2021

Poprad W Poprad W

Spartak Trnava W Spartak Trnava W

20:00 08/05/2021

Trenčín W Trenčín W

Petržalka W Petržalka W

16:00 08/05/2021

Afturelding Afturelding

Kórdrengir Kórdrengir

21:00 08/05/2021

Selfoss Selfoss

Vestri Vestri

21:00 08/05/2021

Fort Lauderdale CF Fort Lauderdale CF

Union Omaha Union Omaha

06:30 08/05/2021

Young Elephant Young Elephant

Ezra Ezra

17:00 08/05/2021

Viengchanh Viengchanh

Lao Army Lao Army

15:30 08/05/2021

Petite Rivière Noire Petite Rivière Noire

Savanne Savanne

19:00 09/05/2021

Bolton City Bolton City

Entente Boulet Rouge Entente Boulet Rouge

19:00 09/05/2021

Grande Riviere Sud Est Grande Riviere Sud Est

ASPL 2000 ASPL 2000

19:00 09/05/2021

ASVP ASVP

Pamplemousses Pamplemousses

19:00 08/05/2021

La Cure Sylvester La Cure Sylvester

Cercle de Joachim Cercle de Joachim

19:00 08/05/2021

Slavia Mozyr Slavia Mozyr

Dinamo Brest Dinamo Brest

00:30 09/05/2021

FC Minsk FC Minsk

FC Vitebsk FC Vitebsk

22:30 08/05/2021

Ruh Brest Ruh Brest

Sputnik Sputnik

18:30 08/05/2021

Lakhdaria Lakhdaria

JSM Bejaia JSM Bejaia

21:00 08/05/2021

Usm El Harrach Usm El Harrach

RC Kouba RC Kouba

21:00 08/05/2021

Blida Blida

Wa Boufarik Wa Boufarik

21:00 08/05/2021

MO Bejaia MO Bejaia

Ben Aknoun Ben Aknoun

21:00 08/05/2021

Msila Msila

CR Béni Thour CR Béni Thour

21:00 08/05/2021

RC Arba RC Arba

Amal BOU Saada Amal BOU Saada

21:00 08/05/2021

HB Chelghoum Laïd HB Chelghoum Laïd

MO Constantine MO Constantine

21:00 08/05/2021

US Chaouia US Chaouia

Khenchela Khenchela

21:00 08/05/2021

USM Annaba USM Annaba

Tadjenant Tadjenant

21:00 08/05/2021

Khroub Khroub

El Eulma El Eulma

21:00 08/05/2021

CA Batna CA Batna

Teleghma Teleghma

21:00 08/05/2021

CRB Ouled Djellal CRB Ouled Djellal

MSP Batna MSP Batna

21:00 08/05/2021

Oued Sly Oued Sly

SKAF Khémis Mélina SKAF Khémis Mélina

21:00 08/05/2021

Témouchent Témouchent

Oued Rhiou Oued Rhiou

21:00 08/05/2021

CRB Ain Ouessara CRB Ain Ouessara

Tiaret Tiaret

21:00 08/05/2021

SC Aïn Defla SC Aïn Defla

Remchi Remchi

21:00 08/05/2021

ASM Oran ASM Oran

Arzew Arzew

21:00 08/05/2021

MC Saida MC Saida

IRB El Kerma IRB El Kerma

21:00 08/05/2021

Adelaide Olympic Adelaide Olympic

Campbelltown City Campbelltown City

13:15 08/05/2021

Cumberland United Cumberland United

Adelaide Raiders Adelaide Raiders

12:30 08/05/2021

Adelaide United II Adelaide United II

Adelaide Blue Eagles Adelaide Blue Eagles

12:30 08/05/2021

Adelaide Comets Adelaide Comets

South Adelaide Panthers South Adelaide Panthers

12:30 08/05/2021

Sturt Lions Sturt Lions

Adelaide City Adelaide City

12:30 08/05/2021

Göteborg Göteborg

Linköping Linköping

21:00 08/05/2021

AIK AIK

Hammarby Hammarby

18:00 08/05/2021

Luunja Luunja

Tartu Welco Tartu Welco

23:00 09/05/2021

Pärnu Pärnu

Tallinna Kalev Tallinna Kalev

23:00 09/05/2021

Maardu Maardu

Nõmme United Nõmme United

17:00 09/05/2021

Kuktosh Kuktosh

Dushanbe-83 Dushanbe-83

19:00 08/05/2021

Neptūną Klaipėda Neptūną Klaipėda

Šilas Šilas

22:00 08/05/2021

Šiauliai Šiauliai

Atmosfera Atmosfera

22:00 08/05/2021

BFA BFA

Jonava Jonava

19:00 08/05/2021

Asante Kotoko Asante Kotoko

Dreams Dreams

22:00 08/05/2021

Tanjong Pagar Tanjong Pagar

Young Lions Young Lions

19:30 08/05/2021

Tampines Rovers Tampines Rovers

Albirex Niigata S Albirex Niigata S

19:30 08/05/2021

Monagas SC Monagas SC

Metropolitanos FC Metropolitanos FC

06:15 08/05/2021

Alondras Alondras

Polvorín Polvorín

23:00 09/05/2021

Canberra FC Canberra FC

Belconnen United Belconnen United

12:00 08/05/2021

Toowong Toowong

St George Willawong St George Willawong

16:00 08/05/2021

Univ. Queensland Univ. Queensland

Bayside United Bayside United

16:00 08/05/2021

Mt Gravatt Mt Gravatt

Brisbane Knights Brisbane Knights

15:00 08/05/2021

The Gap The Gap

Albany Creek Albany Creek

15:00 08/05/2021

Karlslund Karlslund

Tyresö Tyresö

21:00 08/05/2021

Syrianska FC Syrianska FC

Smedby Smedby

20:00 08/05/2021

Mjölby Mjölby

United Nordic United Nordic

20:00 08/05/2021

Eskilstuna City Eskilstuna City

IFK Eskilstuna IFK Eskilstuna

19:00 08/05/2021

Rynninge Rynninge

Nyköping Nyköping

19:00 08/05/2021

Motala Motala

Värmbols Värmbols

19:00 08/05/2021

Huddinge Huddinge

Trosa-Vagnhärad SK Trosa-Vagnhärad SK

19:00 08/05/2021

Defensores Unidos Defensores Unidos

Deportivo Armenio Deportivo Armenio

01:30 09/05/2021

Colegiales Colegiales

UAI Urquiza UAI Urquiza

01:30 09/05/2021

Argentino Quilmes Argentino Quilmes

San Miguel San Miguel

01:30 09/05/2021

Sacachispas Sacachispas

Flandria Flandria

01:30 09/05/2021

Acassuso Acassuso

Canuelas Canuelas

01:30 09/05/2021

Los Andes Los Andes

Talleres Remedios Talleres Remedios

00:00 09/05/2021

FC Rielasingen-Arlen FC Rielasingen-Arlen

Neckarsulmer SU Neckarsulmer SU

20:00 09/05/2021

Lörrach-Brombach Lörrach-Brombach

Sandhausen II Sandhausen II

20:00 09/05/2021

Oberachern Oberachern

Bruchsal Bruchsal

20:30 08/05/2021

Freiburger FC Freiburger FC

FC Nottingen FC Nottingen

19:30 08/05/2021

CFR Pforzheim CFR Pforzheim

Bissingen Bissingen

19:00 08/05/2021

SGV Freiberg SGV Freiberg

Ilshofen Ilshofen

19:00 08/05/2021

Stuttgarter Kickers Stuttgarter Kickers

Reutlingen Reutlingen

19:00 08/05/2021

Backnang Backnang

Astoria Walldorf II Astoria Walldorf II

19:00 08/05/2021

Sportfreunde Dorfmerkingen Sportfreunde Dorfmerkingen

SV Linx SV Linx

19:00 08/05/2021

FV Ravensburg FV Ravensburg

Göppinger SV Göppinger SV

19:00 08/05/2021

Asan Mugunghwa Asan Mugunghwa

Seoul E-Land FC Seoul E-Land FC

16:30 09/05/2021

Bucheon FC 1995 Bucheon FC 1995

Sangju Sangmu FC Sangju Sangmu FC

14:00 08/05/2021

PE Sant Jordi PE Sant Jordi

Andratx Andratx

22:00 08/05/2021

Alcúdia Alcúdia

Sóller Sóller

22:00 08/05/2021

Santanyí Santanyí

Portmany Portmany

21:30 08/05/2021

Binissalem Binissalem

Ferriolense Ferriolense

21:30 08/05/2021

Santa Catalina Atlético Santa Catalina Atlético

Génova Génova

21:00 08/05/2021

San Rafael San Rafael

Manacor Manacor

20:45 08/05/2021

Notodden Notodden

Rosenborg II Rosenborg II

21:00 09/05/2021

Kjelsås Kjelsås

Vard Vard

20:00 09/05/2021

Levanger Levanger

Skeid Skeid

20:00 09/05/2021

Fram Fram

Sotra Sotra

19:00 09/05/2021

Øygarden Øygarden

Flekkerøy Flekkerøy

18:00 09/05/2021

Egersund Egersund

Arendal Arendal

21:00 08/05/2021

Plateau United Plateau United

Katsina United Katsina United

22:00 09/05/2021

Enyimba Enyimba

Adamawa United Adamawa United

22:00 09/05/2021

Rivers United Rivers United

Kano Pillars Kano Pillars

22:00 09/05/2021

Akwa United Akwa United

Heartland Heartland

22:00 09/05/2021

Jigawa Golden Stars Jigawa Golden Stars

Wikki Tourist Wikki Tourist

22:00 09/05/2021

Ifeanyi Uba Ifeanyi Uba

Kwara United Kwara United

22:00 09/05/2021

MFM MFM

Abia Warriors Abia Warriors

22:00 09/05/2021

Lobi Stars Lobi Stars

Enugu Rangers Enugu Rangers

22:00 09/05/2021

Sunshine Stars Sunshine Stars

Akwa Starlets Akwa Starlets

22:00 09/05/2021

Nasarawa United Nasarawa United

Warri Wolves Warri Wolves

22:00 09/05/2021

Jigawa Golden Stars Jigawa Golden Stars

Lobi Stars Lobi Stars

22:00 08/05/2021

JyPK JyPK

KuPS W KuPS W

20:00 08/05/2021

TiPS W TiPS W

Åland United Åland United

18:00 08/05/2021

PK-35 Helsinki PK-35 Helsinki

Ilves Ilves

18:00 08/05/2021

Ardoi Ardoi

San Juan San Juan

22:00 08/05/2021

Baztán Baztán

Beti Onak Beti Onak

21:30 08/05/2021

Bidezarra Bidezarra

Txantrea Txantrea

21:30 08/05/2021

Ferro Carril Oeste Ferro Carril Oeste

Atletico DE Rafaela Atletico DE Rafaela

01:30 09/05/2021

Tristan Suarez Tristan Suarez

Independ. Rivadavia Independ. Rivadavia

01:00 09/05/2021

Deportivo Moron Deportivo Moron

Guillermo Brown Guillermo Brown

01:00 09/05/2021

Belgrano Cordoba Belgrano Cordoba

San Martin Tucuman San Martin Tucuman

00:30 09/05/2021

GrIFK GrIFK

Ilves II Ilves II

22:30 09/05/2021

VJS VJS

HJS Akatemia HJS Akatemia

22:30 09/05/2021

EPS EPS

FC jazz FC jazz

22:30 09/05/2021

SFL Bremerhaven SFL Bremerhaven

Union Bremen Union Bremen

20:30 09/05/2021

SFL Bremerhaven SFL Bremerhaven

Aumund-Vegesack Aumund-Vegesack

20:30 09/05/2021

Vatan Sport Vatan Sport

BTS Neustadt BTS Neustadt

20:00 09/05/2021

BSC Hastedt BSC Hastedt

Komet Arsten Komet Arsten

20:00 09/05/2021

BSC Hastedt BSC Hastedt

Borgfeld Borgfeld

20:00 09/05/2021

Vatan Sport Vatan Sport

Geestemünde Geestemünde

20:00 09/05/2021

Hemelingen Hemelingen

Leher Leher

19:30 09/05/2021

Hemelingen Hemelingen

Komet Arsten Komet Arsten

19:30 09/05/2021

Brinkumer SV Brinkumer SV

Bremer Sv Bremer Sv

19:00 09/05/2021

Schwachhausen Schwachhausen

Geestemünde Geestemünde

18:00 09/05/2021

Schwachhausen Schwachhausen

Habenhauser FV Habenhauser FV

18:00 09/05/2021

OSC Bremerhaven OSC Bremerhaven

Habenhauser FV Habenhauser FV

20:00 08/05/2021

OSC Bremerhaven OSC Bremerhaven

Leher Leher

20:00 08/05/2021

Blumenthaler SV Blumenthaler SV

Aumund-Vegesack Aumund-Vegesack

18:15 08/05/2021

Blumenthaler SV Blumenthaler SV

BTS Neustadt BTS Neustadt

18:15 08/05/2021

Werder Bremen III Werder Bremen III

Brinkumer SV Brinkumer SV

18:00 08/05/2021

Werder Bremen III Werder Bremen III

Union Bremen Union Bremen

18:00 08/05/2021

Kheybar Khorramabad Kheybar Khorramabad

Qashqai Shiraz Qashqai Shiraz

23:00 08/05/2021

Esteghlal Khuzestan Esteghlal Khuzestan

Malavan Malavan

23:00 08/05/2021

Shahrdari Astara Shahrdari Astara

Navad Urmia Navad Urmia

23:00 08/05/2021

Rayka Babol Rayka Babol

Arman Gohar Arman Gohar

22:45 08/05/2021

Fajr Sepasi Fajr Sepasi

Baderan Tehran Baderan Tehran

22:45 08/05/2021

Shahin Bushehr Shahin Bushehr

Pars Jonoubi JAM Pars Jonoubi JAM

22:45 08/05/2021

Phare du Canal Phare du Canal

Moulien Moulien

03:00 10/05/2021

Gosier Gosier

USR Sainte-Rose USR Sainte-Rose

03:00 10/05/2021

Sport St. François Sport St. François

CERFA CERFA

03:00 10/05/2021

Vieux-Habitants Vieux-Habitants

Arsenal Arsenal

03:00 10/05/2021

Amical Club Amical Club

Racing Club Racing Club

02:00 10/05/2021

Red Star Red Star

Juventus Sainte-Anne Juventus Sainte-Anne

06:00 08/05/2021

USBM USBM

La Gauloise La Gauloise

06:00 08/05/2021

Western Sydney Wanderers Western Sydney Wanderers

Western United Western United

16:10 08/05/2021

Newcastle Jets Newcastle Jets

Sydney Sydney

14:05 08/05/2021

Sarnen Sarnen

Mendrisio Mendrisio

23:00 09/05/2021

Kickers Luzern Kickers Luzern

Sursee Sursee

07:00 09/05/2021

Willisau Willisau

Emmenbrücke Emmenbrücke

07:00 09/05/2021

Novazzano Novazzano

Perlen-Buchrain Perlen-Buchrain

07:00 09/05/2021

Hergiswil Hergiswil

Gambarogno - Contone Gambarogno - Contone

07:00 09/05/2021

Team Ticino Team Ticino

Taverne Taverne

07:00 09/05/2021

Brunnen Brunnen

Ibach Ibach

07:00 09/05/2021

Tomori Berat Tomori Berat

Egnatia Rrogozhinë Egnatia Rrogozhinë

20:00 08/05/2021

Besa Kavajë Besa Kavajë

Pogradeci Pogradeci

20:00 08/05/2021

Partizani Tirana II Partizani Tirana II

Besëlidhja Lezhë Besëlidhja Lezhë

20:00 08/05/2021

Oriku Oriku

Erzeni Shijak Erzeni Shijak

20:00 08/05/2021

Flamurtari Flamurtari

Lushnja Lushnja

20:00 08/05/2021

Elbasani Elbasani

Turbina Cërrik Turbina Cërrik

20:00 08/05/2021

Prey Veng Prey Veng

Svay Rieng Svay Rieng

15:30 09/05/2021

Visakha Visakha

Soltilo Angkor Soltilo Angkor

18:00 08/05/2021

Boeung Ket Boeung Ket

National Defense National Defense

15:30 08/05/2021

Angkor Tiger Angkor Tiger

NagaWorld NagaWorld

15:30 08/05/2021

NJ/NY Gotham FC NJ/NY Gotham FC

Portland Thorns W Portland Thorns W

00:00 09/05/2021

IF elfsborg IF elfsborg

kalmar FF kalmar FF

22:30 08/05/2021

Orebro SK Orebro SK

Halmstad Halmstad

22:30 08/05/2021

Hammarby FF Hammarby FF

Sirius Sirius

20:00 08/05/2021

IFK Goteborg IFK Goteborg

BK Hacken BK Hacken

20:00 08/05/2021

Gamba Osaka Gamba Osaka

Kawasaki Frontale Kawasaki Frontale

16:00 08/05/2021

Nagoya Grampus Nagoya Grampus

Cerezo Osaka Cerezo Osaka

13:00 08/05/2021

Sagan Tosu Sagan Tosu

Sanfrecce Hiroshima Sanfrecce Hiroshima

12:00 08/05/2021

Queen's University Queen's University

Ards Ards

21:00 08/05/2021

Loughgall Loughgall

Dergview Dergview

21:00 08/05/2021

Knockbreda Knockbreda

Annagh United Annagh United

21:00 08/05/2021

Institute Institute

Ballyclare Comrades Ballyclare Comrades

21:00 08/05/2021

Ballinamallard United Ballinamallard United

Dundela Dundela

21:00 08/05/2021

Newry City Newry City

H&W Welders H&W Welders

21:00 08/05/2021

Genolier-Begnins Genolier-Begnins

Forward Forward

07:00 09/05/2021

Saint-Maurice Saint-Maurice

Servette II Servette II

07:00 09/05/2021

UGS UGS

Monthey Monthey

07:00 09/05/2021

Signal Signal

Sierre Sierre

07:00 09/05/2021

Collex-Bossy Collex-Bossy

Amical Saint-Prex Amical Saint-Prex

07:00 09/05/2021

Monthey Monthey

Conthey Conthey

07:00 09/05/2021

Forward Forward

Veyrier Sports Veyrier Sports

22:00 08/05/2021

Renens Renens

Saint-Maurice Saint-Maurice

07:00 08/05/2021

Džiugas Telšiai Džiugas Telšiai

Dainava Dainava

19:00 08/05/2021

Hegelmann Litauen Hegelmann Litauen

FK Zalgiris Vilnius FK Zalgiris Vilnius

17:00 08/05/2021

Muktijoddha SKC Muktijoddha SKC

Arambagh Arambagh

22:00 08/05/2021

Abahani Chittagong Abahani Chittagong

Saif Saif

20:00 08/05/2021

Mohammedan Dhaka Mohammedan Dhaka

Sheikh Russel Sheikh Russel

17:00 08/05/2021

Alingsås W Alingsås W

Kalmar W Kalmar W

20:00 08/05/2021

Borgeby W Borgeby W

Umeå Umeå

18:00 08/05/2021

Brommapojkarna W Brommapojkarna W

Bollstanäs W Bollstanäs W

18:00 08/05/2021

Sundsvall W Sundsvall W

Mallbacken W Mallbacken W

18:00 08/05/2021

Kári Kári

KF KF

21:00 08/05/2021

IR Reykjavik IR Reykjavik

Leiknir F. Leiknir F.

21:00 08/05/2021

Melilla CD Melilla CD

Loja Loja

17:30 08/05/2021

Swope Park Rangers Swope Park Rangers

OKC Energy OKC Energy

07:00 08/05/2021

New York RB II New York RB II

Charleston Battery Charleston Battery

06:00 08/05/2021

Gać Oława Gać Oława

Miedź Legnica II Miedź Legnica II

22:00 08/05/2021

Stal Brzeg Stal Brzeg

Górnik Zabrze II Górnik Zabrze II

22:00 08/05/2021

Polonia Nysa Polonia Nysa

Ruch Chorzów Ruch Chorzów

22:00 08/05/2021

Lechia Zielona Góra Lechia Zielona Góra

Kluczbork Kluczbork

22:00 08/05/2021

Polonia Bytom Polonia Bytom

Piast Żmigród Piast Żmigród

22:00 08/05/2021

Rekord Bielsko-Biała Rekord Bielsko-Biała

Warta Gorzów Warta Gorzów

19:00 08/05/2021

Zagłębie Lubin II Zagłębie Lubin II

Ślęza Wrocław Ślęza Wrocław

18:00 08/05/2021

Trans Narva Trans Narva

Kalju Nomme Kalju Nomme

23:00 08/05/2021

Tammeka Tammeka

Kuressaare Kuressaare

20:00 08/05/2021

Flora Tallinn Flora Tallinn

Legion Legion

17:00 08/05/2021

Dundee Utd Dundee Utd

Hibernian Hibernian

22:00 08/05/2021

Bologna U19 Bologna U19

Empoli U19 Empoli U19

22:00 08/05/2021

Roma U19 Roma U19

SPAL U19 SPAL U19

20:00 08/05/2021

Torino U19 Torino U19

Internazionale U19 Internazionale U19

18:00 08/05/2021

Sampdoria U19 Sampdoria U19

Ascoli U19 Ascoli U19

17:30 08/05/2021

Milan U19 Milan U19

Lazio U19 Lazio U19

16:00 08/05/2021

Cagliari U19 Cagliari U19

Atalanta U19 Atalanta U19

15:30 08/05/2021

Nacional Asuncion Nacional Asuncion

Olimpia Olimpia

07:00 09/05/2021

Club River Plate Club River Plate

Cerro Porteno Cerro Porteno

07:00 09/05/2021

12 de Octubre 12 de Octubre

Guairena FC Guairena FC

07:00 09/05/2021

Club Guarani Club Guarani

Libertad Asuncion Libertad Asuncion

07:00 09/05/2021

SOL DE America SOL DE America

Sportivo Luqueno Sportivo Luqueno

07:00 09/05/2021

Al Karkh Al Karkh

Al Shorta Al Shorta

20:00 08/05/2021

Perth Glory II Perth Glory II

Balcatta Balcatta

18:00 08/05/2021

Gwelup Croatia Gwelup Croatia

Inglewood United Inglewood United

14:00 08/05/2021

Cockburn City Cockburn City

Armadale Armadale

14:00 08/05/2021

Perth Perth

Rockingham City Rockingham City

14:00 08/05/2021

Floreat Athena Floreat Athena

Sorrento Sorrento

14:00 08/05/2021

Bayswater City Bayswater City

ECU Joondalup ECU Joondalup

14:00 08/05/2021

Burnley U18 Burnley U18

Derby County U18 Derby County U18

18:30 08/05/2021

Everton U18 Everton U18

Sunderland U18 Sunderland U18

18:30 08/05/2021

Manchester United U18 Manchester United U18

Middlesbrough U18 Middlesbrough U18

18:00 08/05/2021

Stoke City U18 Stoke City U18

Manchester City U18 Manchester City U18

17:15 08/05/2021

Blackburn Rovers U18 Blackburn Rovers U18

Leeds United U18 Leeds United U18

17:00 08/05/2021

Newcastle United U18 Newcastle United U18

Wolves U18 Wolves U18

17:00 08/05/2021

Neustrelitz Neustrelitz

Strausberg Strausberg

19:00 09/05/2021

Tasmania Berlin Tasmania Berlin

RSV Eintracht RSV Eintracht

19:00 09/05/2021

Blau-Weiß 90 Berlin Blau-Weiß 90 Berlin

BSC Süd 05 BSC Süd 05

19:00 09/05/2021

Stern Stern

Staaken Staaken

19:00 09/05/2021

Victoria Seelow Victoria Seelow

CFC Hertha CFC Hertha

19:00 09/05/2021

Pampow Pampow

Hansa Rostock II Hansa Rostock II

19:00 09/05/2021

Hertha Zehlendorf Hertha Zehlendorf

FC Lok Stendal FC Lok Stendal

19:00 09/05/2021

Rostocker FC Rostocker FC

Torgelower SV Greif Torgelower SV Greif

19:00 09/05/2021

Universitario Universitario

Cienciano Cienciano

01:15 09/05/2021

FBC Melgar FBC Melgar

Alianza Atletico Alianza Atletico

23:00 08/05/2021

Standard Liege Standard Liege

Gent Gent

23:30 08/05/2021

Móstoles CF Móstoles CF

Alcobendas Sport Alcobendas Sport

21:00 08/05/2021

APIA Leichhardt Tigers APIA Leichhardt Tigers

Sydney United Sydney United

14:15 08/05/2021

Waterford Waterford

Drogheda United Drogheda United

00:00 09/05/2021

Bohemians Bohemians

Finn Harps Finn Harps

00:00 09/05/2021

St Patrick's Athl. St Patrick's Athl.

Shamrock Rovers Shamrock Rovers

00:00 09/05/2021

Sandviks Sandviks

Storfors Storfors

19:00 09/05/2021

Friska Viljor Friska Viljor

Umeå FC Akademi Umeå FC Akademi

19:00 09/05/2021

Gottne Gottne

Skellefteå Skellefteå

21:00 08/05/2021

Team Thoren Team Thoren

Notvikens IK Notvikens IK

21:00 08/05/2021

Frösö Frösö

Stöde Stöde

20:00 08/05/2021

IFK Östersund IFK Östersund

Boden Boden

17:00 08/05/2021

Ytterhogdal Ytterhogdal

Bergnäsets Bergnäsets

17:00 08/05/2021

Deportivo Laferrere Deportivo Laferrere

Deportivo Español Deportivo Español

01:30 09/05/2021

Dock Sud Dock Sud

El Porvenir El Porvenir

01:30 09/05/2021

Argentino de Merlo Argentino de Merlo

San Martín Burzaco San Martín Burzaco

01:30 09/05/2021

Leandro N. Alem Leandro N. Alem

Central Cordoba Central Cordoba

01:30 09/05/2021

Alcorcon Alcorcon

Las Palmas Las Palmas

01:30 09/05/2021

Ponferradina Ponferradina

Albacete Albacete

23:15 08/05/2021

Zaragoza Zaragoza

Espanyol Espanyol

23:15 08/05/2021

UiTM FC UiTM FC

Kuala Lumpur FA Kuala Lumpur FA

21:00 08/05/2021

Penang Penang

Johor Darul Takzim FC Johor Darul Takzim FC

21:00 08/05/2021

Sabah FA Sabah FA

Kedah Kedah

20:15 08/05/2021

Sportivo Ameliano Sportivo Ameliano

Atyrá Atyrá

21:00 08/05/2021

3 de Febrero 3 de Febrero

Sportivo Trinidense Sportivo Trinidense

21:00 08/05/2021

Fulgencio Yegros Fulgencio Yegros

2 de Mayo 2 de Mayo

21:00 08/05/2021

Guaraní de Trinidad Guaraní de Trinidad

Club Sp. San Lorenzo Club Sp. San Lorenzo

21:00 08/05/2021

Sariñena Sariñena

San Juan Mozarrifar San Juan Mozarrifar

23:00 09/05/2021

Interclube Interclube

Recreativo da Caála Recreativo da Caála

21:30 08/05/2021

Baixa de Kassange Baixa de Kassange

Petro de Luanda Petro de Luanda

21:30 08/05/2021

Onze Bravos Onze Bravos

Sporting de Cabinda Sporting de Cabinda

21:00 08/05/2021

Recreativo do Libolo Recreativo do Libolo

Académica do Lobito Académica do Lobito

21:00 08/05/2021

Ulsan Hyundai FC Ulsan Hyundai FC

Seongnam FC Seongnam FC

16:00 09/05/2021

Gwangju FC Gwangju FC

FC Seoul FC Seoul

17:00 08/05/2021

Pohang Steelers Pohang Steelers

Gangwon FC Gangwon FC

14:30 08/05/2021

Daegu FC Daegu FC

Incheon United Incheon United

12:00 08/05/2021

Jeju United FC Jeju United FC

Suwon City FC Suwon City FC

12:00 08/05/2021

Astrio Astrio

Dalstorps Dalstorps

19:00 08/05/2021

Torslanda Torslanda

Tord Tord

19:00 08/05/2021

Angelholms FF Angelholms FF

Husqvarna Husqvarna

19:00 08/05/2021

Eskilsminne Eskilsminne

Varbergs GIF Varbergs GIF

19:00 08/05/2021

Sävedalen Sävedalen

Onsala Onsala

18:30 08/05/2021

Ullared Ullared

Höganäs Höganäs

18:30 08/05/2021

Zenit W Zenit W

CSKA Moskva W CSKA Moskva W

23:30 08/05/2021

Yenisey W Yenisey W

Rubin Kazan Rubin Kazan

17:00 08/05/2021

Zvezda Perm W Zvezda Perm W

Krasnodar W Krasnodar W

15:00 08/05/2021

Salford City Salford City

Leyton Orient Leyton Orient

22:00 08/05/2021

Oldham Oldham

Forest Green Forest Green

21:05 08/05/2021

Cambridge United Cambridge United

Grimsby Grimsby

21:00 08/05/2021

Carlisle Carlisle

Walsall Walsall

21:00 08/05/2021

Cheltenham Cheltenham

Harrogate Town Harrogate Town

21:00 08/05/2021

Crawley Town Crawley Town

Bolton Bolton

21:00 08/05/2021

Exeter City Exeter City

Barrow Barrow

21:00 08/05/2021

Morecambe Morecambe

Bradford Bradford

21:00 08/05/2021

Port Vale Port Vale

Mansfield Town Mansfield Town

21:00 08/05/2021

Scunthorpe Scunthorpe

Stevenage Stevenage

21:00 08/05/2021

Southend Southend

Newport County Newport County

21:00 08/05/2021

Tranmere Tranmere

Colchester Colchester

21:00 08/05/2021

Friedberg Friedberg

Viktoria Griesheim Viktoria Griesheim

20:00 09/05/2021

Ginsheim Ginsheim

Dietkirchen Dietkirchen

20:00 09/05/2021

Hanau 93 Hanau 93

Eddersheim Eddersheim

20:00 09/05/2021

Neuhof Neuhof

SV Steinbach SV Steinbach

20:00 09/05/2021

Bad Vilbel Bad Vilbel

Buchonia Flieden Buchonia Flieden

20:00 09/05/2021

Rot-Weiß Walldorf Rot-Weiß Walldorf

Barockstadt Fulda-Lehn. Barockstadt Fulda-Lehn.

20:00 09/05/2021

Fernwald Fernwald

SV Zeilsheim SV Zeilsheim

20:00 08/05/2021

FC 1906 Erlensee FC 1906 Erlensee

Waldgirmes Waldgirmes

20:00 08/05/2021

Hünfelder SV Hünfelder SV

Hessen Dreieich Hessen Dreieich

20:00 08/05/2021

Baunatal Baunatal

Hadamar Hadamar

19:00 08/05/2021

Deportes Tolima Deportes Tolima

Emelec Emelec

07:00 08/05/2021

Lautaro de Buin Lautaro de Buin

Deportes Copiapo Deportes Copiapo

03:00 10/05/2021

Sofapaka Sofapaka

Ulinzi Stars Ulinzi Stars

19:00 09/05/2021

Mathare United Mathare United

Posta Rangers FC Posta Rangers FC

19:00 09/05/2021

Tusker Tusker

Western Stima Western Stima

19:00 09/05/2021

Bidco United Bidco United

Vihiga United FC Vihiga United FC

19:00 08/05/2021

Nzoia Sugar Nzoia Sugar

Nairobi City Stars Nairobi City Stars

19:00 08/05/2021

Homeboyz Homeboyz

KCB KCB

19:00 08/05/2021

Bandari Bandari

Kariobangi Sharks Kariobangi Sharks

19:00 08/05/2021

Wazito FC Wazito FC

AFC Leopards AFC Leopards

19:00 08/05/2021

Aegeri Aegeri

Schöftland Schöftland

20:00 09/05/2021

Freienbach Freienbach

Blue Stars Zürich Blue Stars Zürich

20:00 09/05/2021

Zofingen Zofingen

Adliswil Adliswil

07:00 09/05/2021

Grenchen Grenchen

Rotkreuz Rotkreuz

07:00 09/05/2021

Einsiedeln Einsiedeln

Klingnau Klingnau

07:00 09/05/2021

Lachen / Altendorf Lachen / Altendorf

Muri Muri

07:00 09/05/2021

Sandviken Sandviken

Örebro Syrianska Örebro Syrianska

21:00 08/05/2021

Täby Täby

Sylvia Sylvia

21:00 08/05/2021

dalkurd FF dalkurd FF

IF Brommapojkarna IF Brommapojkarna

18:00 08/05/2021

Hudiksvall Hudiksvall

IFK Luleå IFK Luleå

18:00 08/05/2021

Sollentuna Sollentuna

Assyriska FF Assyriska FF

18:00 08/05/2021

Isloch Res. Isloch Res.

Dinamo Minsk Res. Dinamo Minsk Res.

20:00 08/05/2021

Shakhtyor Res. Shakhtyor Res.

BATE Res. BATE Res.

20:00 08/05/2021

Energetyk-BGU Res. Energetyk-BGU Res.

Torpedo Zhodino Res. Torpedo Zhodino Res.

16:30 08/05/2021

Bayern Munich Bayern Munich

Borussia Monchengladbach Borussia Monchengladbach

23:30 08/05/2021

Borussia Dortmund Borussia Dortmund

RB Leipzig RB Leipzig

20:30 08/05/2021

1899 Hoffenheim 1899 Hoffenheim

FC Schalke 04 FC Schalke 04

20:30 08/05/2021

VfL Wolfsburg VfL Wolfsburg

Union Berlin Union Berlin

20:30 08/05/2021

Werder Bremen Werder Bremen

Bayer Leverkusen Bayer Leverkusen

20:30 08/05/2021

Douanes Douanes

Niarry Tally Niarry Tally

23:30 08/05/2021

Diambars Diambars

Mbour Petite Côte Mbour Petite Côte

23:30 08/05/2021

Fortuna Köln II Fortuna Köln II

SV Breinig SV Breinig

20:30 09/05/2021

Deutz Deutz

Friesdorf Friesdorf

20:30 09/05/2021

VfL Vichttal VfL Vichttal

Frechen Frechen

20:30 09/05/2021

Wesseling-Urfeld Wesseling-Urfeld

Siegburger SV Siegburger SV

20:15 09/05/2021

BCV Glesch / Paffendorf BCV Glesch / Paffendorf

Eilendorf Eilendorf

20:00 09/05/2021

Alfter Alfter

Hürth Hürth

20:00 09/05/2021

Hennef 05 Hennef 05

Pesch Pesch

20:00 09/05/2021

Düren Merzenich Düren Merzenich

Freialdenhoven Freialdenhoven

20:00 09/05/2021

Eastern Suburbs Eastern Suburbs

Magpies Crusaders Magpies Crusaders

16:30 08/05/2021

Peninsula Power Peninsula Power

SC Wanderers SC Wanderers

15:30 08/05/2021

Gold Coast United Gold Coast United

Gold Coast Knights Gold Coast Knights

15:30 08/05/2021

Moreton Bay United Moreton Bay United

Lions Lions

15:00 08/05/2021

Logan Lightning Logan Lightning

Brisbane Roar II Brisbane Roar II

14:15 08/05/2021

Xem kết quả bóng đá trực tuyến hôm nay và ngày mai - Ty so bong da

1. Cập nhật kết quả bóng đá các trận đấu đỉnh cao trên thế giới

Ngày nay, với sự phát triển của công nghệ, của mạng xã hội mà các môn thể thao đều được quan tâm cực kỳ lớn của người hâm mộ trên toàn thế giới. Nếu nói đến môn thể thao khiến cho CĐV dành quan tâm đặc biệt thì chắc chắn đó là bóng đá. Được mệnh danh là môn thể thao vua trong các môn thể thao, trái bóng tròn luôn khiến cho người ta phải hòa mình vào nó, đem đến những cảm xúc thăng hoa dành cho người hâm mộ.

Bóng đá phát triển cũng đồng nghĩa với việc có rất nhiều giải đấu, trận đấu được tổ chức nhằm phát triển, tìm tòi những cầu thủ, đội bóng hàng đầu. Người hâm mộ cũng có những phút giây thăng hoa, cảm xúc cùng với môn thể thao vàng này.

Mỗi năm, có rất nhiều giải đấu được diễn ra, từ các giải đấu lớn trên thế giới như World Cup, Cup C1, Ngoại hạng Anh,.... đến các giải đấu khu vực như AFC Asian Cup, U19, U23,... Cứ sau mỗi trận trực tiếp bóng đá, người hâm mộ đều quan tâm đến kết quả bóng đá. Dù là giải đấu lớn hay các giải khu vực họ đều quan tâm đến tỷ số bóng đá của mỗi trận đấu.

Đó được coi như là nhu cầu tất yếu của người hâm mộ, không phải ai cũng có thời gian xem toàn bộ trận đấu. Mặc dù họ cực kì quan tâm đến bóng đá, nhưng vì một lí do đặc biệt nào đó mà họ không thể theo dõi trận đấu, hay giữa trận đấu họ lại bận một việc gì đó phải đi ra ngoài. Dù là trận đấu nào đi chăng nữa, chúng ta đều không biết được kết quả bóng đá sẽ như nào, có thể vào lúc ta đang bận đó lại đang có một pha tranh chấp bóng quyết liệt, hay cũng có thể là một pha ghi bàn kinh điển?

Chính vì vậy TructiepVip luôn mang đến cho các bạn thông tin về các giải đấu, kết quả bóng đá trực tuyến hôm nay, tỷ số bóng đá của tất cả các giải đấu lớn nhỏ diễn ra trên thế giới.

2. Dù là trận đấu lớn hay nhỏ đều được cập nhật kết quả nhanh nhất

Chiều nay, bạn cực kì hào hứng với trận đấu của hai câu lạc bộ hàng đầu thế giới là Barca và Real. Bạn đã chờ hàng giờ, tụ tập bạn bè cùng theo dõi trận đấu mà mình mong chờ, và quả nhiên không làm bạn thất vọng. Một trận đấu có thể được gọi là kinh điển, các pha tranh bóng, ghi bàn đều quá xuất sắc. Tỷ số hôm nay cũng nằm ngoài dự đoán của tất cả người hâm mộ. Và đương nhiên, với những pha tranh bóng, pha ghi bàn đỉnh cao như vậy thì sao bạn có thể bỏ qua được đúng không?

Bạn hẳn rất háo hức xem lại những pha ghi bàn đó, và TructiepVip luôn mang lại cho bạn nhưng thông tin nhanh nhất của giải đấu. Dú là bạn đã xem rồi và muốn xem lại hay bạn là một người bận rộn không có thời gian theo dõi trận đấu thì chỉ cần một vài click là bạn có thể theo dõi kết quả bóng đá trực tuyến.

Nơi đây không chỉ cập nhật kết quả bóng đá của các giải đấu lớn mà tất cả các giải đấu trên thế giới đều được cập nhật nhanh nhất. Dù là bàn thắng trước hiệp 1 hay là bàn thắng vừa diễn ra đều được hệ thống cập nhật liên tục, không bỏ lỡ một bàn thắng nào.

Bạn yên tâm là dù bạn đang ở đâu? Đang làm gì? Thì bạn đều có thể vào trang web và cập nhật kết quả bóng đá của trận đấu.

3. Kết quả bóng đá chính xác đến từng giây

Nói một vấn đề tế nhị, nhiều khi vui vui xem bóng đá cùng bạn bè, chúng ta hay cá cược nhau một chầu bia về tỷ số bóng đá, rồi là ghi bàn vào phút thứ bao nhiêu? Ai là người ghi bàn thắng đó? vân vân và mây mây. Mà dù có không phải là cá cược chơi chơi như vậy thì ai mà chẳng quan tâm xem kết quả bóng đá như nào, ai là người ghi bàn, vào phút thứ bao nhiêu cơ chứ.

Nói đến độ chính xác khi cập nhật kết quả bóng đá, Tructiep.vip đảm bảo cung cấp thông tin cho bạn chính xác đến từng giây, từng phút. Dù là ai ghi bàn, ai kiến tạo cũng đều được đề cập cực kì chi tiết.

Một trận đấu thì luôn luôn có các pha tranh chấp bóng, những pha sút phạt hay các bàn thắng. Là một fan cứng của trái bóng tròn, chúng ta luôn dành sự quan tâm lớn nhất đến các trận đấu đặc biệt là kết quả bóng đá. Có khi chả có một cuộc cá cược nào cả, và cũng chẳng phải bạn bỏ lỡ giây phút nào nhưng bạn vẫn muốn biết kết quả bóng đá hôm nay và các trận sau đó. Đơn giản bạn chỉ muốn tính toán xem câu lạc bộ mình yêu thích đã giành được tổng bao nhiêu bàn thắng? Liệu họ có được đi tiếp không hay có duy trì được vị trí đầu bảng không mà thôi.

4. Mọi diễn biến trong trận đấu đều được cập nhật đầy đủ và chi tiết

Các yếu tố để bạn quan tâm đến kết quả bóng đá là gì? Một câu hỏi đưa ra rất nhiều câu trả lời. Tất nhiên là bạn sẽ quan tâm đến tỷ số bóng đá đầu tiên rồi, nhưng ai là người ghi bàn, ghi bàn ở phút thứ bao nhiêu, tình huống ghi bàn đó có thực sự hấp dẫn không đều được CĐV cực kì quan tâm đến.

Tructiep.vip luôn cung cấp cho bạn đầy đủ video, hình ảnh của trận đấu, các tình huống hấp dẫn nhất đều được chúng tôi cập nhật chi tiết nhất.

Bạn sẽ không phải lo lắng khi hôm nay diễn ra cùng lúc hai giải đấu của hai câu lạc bộ bạn quan tâm nhất. Một là của Juventus, hai là câu lạc bộ trong nước Hoàng Anh Gia Lai. Bạn không thể quyết định xem bỏ trận nào hay xem trận nào, thì giờ đây bạn có thể tin tưởng rằng trang web của chúng tôi luôn mang đến những video, hình ảnh chân thực, sắc nét về tất cả trận đấu.

Dù có không xem được cả trận đấu thì chúng ta vẫn có thể theo dõi tỷ số bóng đá hôm nay, các pha ghi bàn, tranh chấp bóng hay nhất trên Tructiep.vip.

Hãy tạm gác những bận rộn, những suy nghĩ lo toan trong cuộc sống để đến với Tructiep.vip, bởi nơi đây là sân chơi cho tất cả các cổ động viên cuồng nhiệt của bóng đá. Tất cả kết quả bóng đá đều được cập nhật hàng ngày, hàng giờ nhanh chóng, chính xác và đầy đủ nhất. Ở đây, bạn sẽ được hòa mình chung với hàng nghìn cổ động viên của môn thể thao vua này. Việc cần làm của bạn chỉ là thả lỏng cơ thể và thăng hoa cảm xúc các trận đấu đỉnh cao trong nước và trên toàn thế giới mà thôi.