Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ( đêm nay và rạng sáng ngày mai ) được TructiepVip Update liên tục theo API chuẩn 100% quốc tế. Cập nhật lịch thi đấu nhanh và chính xác nhất của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trên thể giới để đáp ứng nhu cầu xem bóng đá trực tuyến của các bạn.

Xem lịch thi đấu bóng đá chính xác:

>> Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh

>> Lịch thi đấu La Liga

>> Lịch thi đấu Bundesliga

>> Lịch thi đấu Serie A

>> Lịch thi đấu Pháp

>> Lịch thi đấu C1

>>Lịch thi đấu Europa League

Tất cả đều được cập nhật liên tục ngày hôm nay, update chính xác tất cả các trận từ khai mạc, các vòng 1 - 38 và đến trận cuối cùng của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trên thế giới.

Bars

Lịch thi đấu bóng đá

Loading...

Marseille Marseille

Lille Lille

02:00 21/09/2020

VfL BOCHUM VfL BOCHUM

FC St. Pauli FC St. Pauli

01:30 22/09/2020

Leicester Leicester

Burnley Burnley

01:00 21/09/2020

Aston Villa Aston Villa

Sheffield Utd Sheffield Utd

00:00 22/09/2020

Wolves Wolves

Manchester City Manchester City

02:15 22/09/2020

Real Sociedad Real Sociedad

Real Madrid Real Madrid

02:00 21/09/2020

Puerto Quito Puerto Quito

Duros del Balon Duros del Balon

00:00 21/09/2020

Hitchin Town Hitchin Town

Needham Market Needham Market

01:45 22/09/2020

Hashtag United Hashtag United

Soham Town Rangers Soham Town Rangers

01:45 22/09/2020

New Salamis New Salamis

Brentwood Town Brentwood Town

01:45 22/09/2020

Beaconsfield Town Beaconsfield Town

Harrow Borough Harrow Borough

01:45 22/09/2020

Carshalton Athletic Carshalton Athletic

Faversham Town Faversham Town

01:45 22/09/2020

FK Zlatibor FK Zlatibor

FK Partizan FK Partizan

00:00 21/09/2020

Achuapa Achuapa

Municipal Municipal

00:00 21/09/2020

Xelajú Xelajú

Malacateco Malacateco

02:00 21/09/2020

Sacachispas Sacachispas

Guastatoya Guastatoya

04:00 21/09/2020

Abdish-Ata Abdish-Ata

Dordoi Bishkek Dordoi Bishkek

12:00 21/09/2020

Kara-Balta Kara-Balta

Neftchi Neftchi

12:00 21/09/2020

Ilbirs Ilbirs

Alga Alga

17:00 21/09/2020

Alay Alay

Kaganat Kaganat

17:00 21/09/2020

Guangzhou Evergrande FC Guangzhou Evergrande FC

Henan Jianye Henan Jianye

14:30 21/09/2020

Shenzhen Ruby FC Shenzhen Ruby FC

Shandong Luneng Shandong Luneng

17:00 21/09/2020

Shanghai Shenhua Shanghai Shenhua

Jiangsu Suning Jiangsu Suning

18:35 21/09/2020

Guangzhou R&F Guangzhou R&F

Dalian Aerbin Dalian Aerbin

19:00 21/09/2020

Chicago Red Stars W Chicago Red Stars W

Sky Blue W Sky Blue W

00:00 21/09/2020

Portland Thorns W Portland Thorns W

Utah Royals W Utah Royals W

02:00 21/09/2020

IF elfsborg IF elfsborg

BK Hacken BK Hacken

00:00 22/09/2020

Sirius Sirius

falkenbergs FF falkenbergs FF

00:00 22/09/2020

Mjallby AIF Mjallby AIF

Orebro SK Orebro SK

00:00 22/09/2020

Varbergs BoIS FC Varbergs BoIS FC

Helsingborg Helsingborg

00:00 22/09/2020

Hilal El-Fasher Hilal El-Fasher

Al-Ahly Merowe Al-Ahly Merowe

21:00 21/09/2020

Al Ahli Khartoum Al Ahli Khartoum

Al Ahly Shendi Al Ahly Shendi

21:00 21/09/2020

Al Merreikh Al Merreikh

Alamal Atbara Alamal Atbara

21:00 21/09/2020

Hay Al Wadi Hay Al Wadi

Al Hilal Kadougli Al Hilal Kadougli

21:00 21/09/2020

Grulla Morioka Grulla Morioka

Imabari Imabari

05:00 22/09/2020

Blaublitz Akita Blaublitz Akita

Tokyo U23 Tokyo U23

05:00 22/09/2020

Parceiro Nagano Parceiro Nagano

Gainare Tottori Gainare Tottori

05:00 22/09/2020

Kataller Toyama Kataller Toyama

Vanraure Hachinohe Vanraure Hachinohe

05:00 22/09/2020

Fujieda MYFC Fujieda MYFC

Kamatamare Sanuki Kamatamare Sanuki

05:00 22/09/2020

Azul Claro Numazu Azul Claro Numazu

Sagamihara Sagamihara

05:00 22/09/2020

FC Gifu FC Gifu

Fukushima United Fukushima United

05:00 22/09/2020

Roasso Kumamoto Roasso Kumamoto

Cerezo Osaka U23 Cerezo Osaka U23

05:00 22/09/2020

Kagoshima United Kagoshima United

Gamba Osaka U23 Gamba Osaka U23

05:00 22/09/2020

Black Leopards Black Leopards

Tshakhuma Madzivhadila Tshakhuma Madzivhadila

20:00 21/09/2020

B68 B68

NSÍ II NSÍ II

05:00 22/09/2020

Hoyvík Hoyvík

Víkingur II Víkingur II

05:00 22/09/2020

B36 II B36 II

B71 B71

05:00 22/09/2020

07 Vestur 07 Vestur

AB II AB II

05:00 22/09/2020

HB II HB II

KÍ II KÍ II

05:00 22/09/2020

Mura Mura

Gorica Gorica

01:30 21/09/2020

Portland Timbers II Portland Timbers II

El Paso Locomotive El Paso Locomotive

02:00 21/09/2020

Swope Park Rangers Swope Park Rangers

Atlanta United II Atlanta United II

04:00 21/09/2020

Hartford Athletic Hartford Athletic

Bethlehem Steel Bethlehem Steel

04:00 21/09/2020

Charleston Battery Charleston Battery

Miami FC Miami FC

05:00 21/09/2020

Austin Bold Austin Bold

OKC Energy OKC Energy

07:30 21/09/2020

Portland Timbers II Portland Timbers II

Reno 1868 Reno 1868

08:00 21/09/2020

Saburtalo Saburtalo

Dinamo Tbilisi Dinamo Tbilisi

18:30 21/09/2020

Chikhura Sachkhere Chikhura Sachkhere

Lokomotivi Tbilisi Lokomotivi Tbilisi

18:30 21/09/2020

Zhetysu II Zhetysu II

Akademiya Ontustik Akademiya Ontustik

05:00 21/09/2020

Arys Arys

Kyran Kyran

12:00 21/09/2020

Akzhayik Akzhayik

Zhetysu II Zhetysu II

12:00 21/09/2020

SDYuShOR 8 SDYuShOR 8

Akademiya Ontustik Akademiya Ontustik

16:30 21/09/2020

Aktobe Aktobe

Baykonur Baykonur

17:30 21/09/2020

Altay Altay

Maqtaaral Maqtaaral

17:30 21/09/2020

Antwerp Antwerp

AS Eupen AS Eupen

01:45 21/09/2020

Cercle Brugge Cercle Brugge

St. Truiden St. Truiden

01:45 22/09/2020

Al-Qadisiyah FC Al-Qadisiyah FC

Al Jeel Al Jeel

00:30 21/09/2020

Al Najoom Al Najoom

Ohod Ohod

00:30 21/09/2020

Al Jabalain Al Jabalain

Jeddah Club Jeddah Club

00:30 21/09/2020

Al Ain Al Ain

Najran Najran

00:30 21/09/2020

Al Mojzel Al Mojzel

Al Shoalah Al Shoalah

00:30 21/09/2020

Al-Kawkab Al-Kawkab

Hottain Hottain

00:30 21/09/2020

Al Bukayriyah Al Bukayriyah

Al Baten Al Baten

00:30 21/09/2020

Al Taqdom Al Taqdom

Al Taee Al Taee

00:30 21/09/2020

Al-Ansar Al-Ansar

Al-Thuqbah Al-Thuqbah

00:30 21/09/2020

Gumi Sportstoto Gumi Sportstoto

Suwon FMC Suwon FMC

17:00 21/09/2020

Changnyeong Changnyeong

Hwacheon KSPO Hwacheon KSPO

17:00 21/09/2020

Boeun Sangmu Boeun Sangmu

Gyeongju Gyeongju

17:00 21/09/2020

Seoul Seoul

Incheon Red Angels Incheon Red Angels

17:00 21/09/2020

Moreirense Moreirense

Farense Farense

00:30 21/09/2020

Tondela Tondela

Rio Ave Rio Ave

03:00 21/09/2020

Portimonense Portimonense

Pacos Ferreira Pacos Ferreira

01:45 22/09/2020

Gremio Gremio

Palmeiras Palmeiras

02:00 21/09/2020

Coritiba Coritiba

Vasco DA Gama Vasco DA Gama

02:00 21/09/2020

Botafogo Botafogo

Santos Santos

04:15 21/09/2020

Sport Recife Sport Recife

Fluminense Fluminense

06:30 21/09/2020

Mladost Lješkopolje Mladost Lješkopolje

Jezero Jezero

00:00 21/09/2020

Dečić Dečić

Rudar Velenje Rudar Velenje

01:00 21/09/2020

FK Mladost Podgorica FK Mladost Podgorica

Iskra Iskra

01:00 21/09/2020

Petrovac Petrovac

Buducnost Podgorica Buducnost Podgorica

01:00 21/09/2020

Lokomotiv G. Oryahovitsa Lokomotiv G. Oryahovitsa

Pirin Blagoevgrad Pirin Blagoevgrad

21:45 21/09/2020

Ludogorets II Ludogorets II

Strumska Slava Strumska Slava

22:00 21/09/2020

Odd II Odd II

Egersund Egersund

20:00 21/09/2020

Fram Fram

Odd II Odd II

22:00 21/09/2020

Egersund Egersund

Rosenborg II Rosenborg II

22:30 21/09/2020

Rosenborg II Rosenborg II

Arendal Arendal

00:00 22/09/2020

Senica Senica

Dunajska Streda Dunajska Streda

00:00 21/09/2020

North Village Rams North Village Rams

Devonshire Colts Devonshire Colts

01:00 21/09/2020

Devonshire Cougars Devonshire Cougars

SBRC SBRC

01:00 21/09/2020

Southampton Rangers Southampton Rangers

St. George's Colts St. George's Colts

01:00 21/09/2020

Robin Hood Robin Hood

Somerset Trojans Somerset Trojans

01:00 21/09/2020

Shirak II Shirak II

Ararat-Armenia II Ararat-Armenia II

19:00 21/09/2020

Pyunik II Pyunik II

Alashkert II Alashkert II

19:45 21/09/2020

Banants II Banants II

Ararat II Ararat II

21:30 21/09/2020

Anorthosis Anorthosis

Apollon Limassol Apollon Limassol

00:30 21/09/2020

Crossing Schaerbeek Crossing Schaerbeek

Knokke Knokke

01:00 21/09/2020

Vasby United Vasby United

ljungSKile SK ljungSKile SK

00:00 22/09/2020

Gais Gais

Vasteras SK FK Vasteras SK FK

00:00 22/09/2020

Umeå FC Umeå FC

Degerfors IF Degerfors IF

00:00 22/09/2020

ODD Ballklubb ODD Ballklubb

Stabaek Stabaek

01:30 21/09/2020

Estudiantes de Merida FC Estudiantes de Merida FC

Metropolitanos FC Metropolitanos FC

03:00 21/09/2020

Monagas SC Monagas SC

Caracas FC Caracas FC

03:00 21/09/2020

Mineros de Guyana Mineros de Guyana

Zulia FC Zulia FC

03:00 21/09/2020

Gran Valencia Gran Valencia

Trujillanos FC Trujillanos FC

03:00 21/09/2020

Atletico Venezuela Atletico Venezuela

Puerto Cabello Puerto Cabello

03:00 21/09/2020

Yaracuyanos FC Yaracuyanos FC

Aragua FC Aragua FC

03:00 21/09/2020

Carabobo FC Carabobo FC

Deportivo Tachira FC Deportivo Tachira FC

03:00 21/09/2020

Portuguesa FC Portuguesa FC

Zamora FC Zamora FC

03:00 21/09/2020

Lala FC Lala FC

Deportivo Lara Deportivo Lara

03:00 21/09/2020

Real Esppor Club Real Esppor Club

Llaneros de Guanare Llaneros de Guanare

03:00 21/09/2020

Borac Banja Luka Borac Banja Luka

Tuzla City Tuzla City

22:55 21/09/2020

HB HB

ÍF II ÍF II

00:30 21/09/2020

Gagra Gagra

Merani Martvili Merani Martvili

18:00 21/09/2020

Sioni Sioni

Zugdidi Zugdidi

18:00 21/09/2020

Samgurali Samgurali

Shevardeni 1906 Shevardeni 1906

18:00 21/09/2020

WIT Georgia WIT Georgia

Shukura Shukura

18:00 21/09/2020

Rustavi Rustavi

Aragvi Dusheti Aragvi Dusheti

18:00 21/09/2020

Juventus Juventus

Sampdoria Sampdoria

01:45 21/09/2020

AC Milan AC Milan

Bologna Bologna

01:45 22/09/2020

Räppe Räppe

Karlshamn Karlshamn

19:00 21/09/2020

KVC Westerlo KVC Westerlo

Deinze Deinze

04:00 21/09/2020

Universidad Catolica Universidad Catolica

Tecnico Universitario Tecnico Universitario

01:30 21/09/2020

Guayaquil City FC Guayaquil City FC

El Nacional El Nacional

03:45 21/09/2020

Delfin SC Delfin SC

Mushuc Runa SC Mushuc Runa SC

06:00 21/09/2020

America Mineiro America Mineiro

Sampaio Correa Sampaio Correa

05:00 22/09/2020

Avai Avai

Chapecoense-sc Chapecoense-sc

05:00 22/09/2020

CRB CRB

Cruzeiro Cruzeiro

05:00 22/09/2020

Guarani Campinas Guarani Campinas

Operario-PR Operario-PR

05:00 22/09/2020

Botafogo SP Botafogo SP

Ponte Preta Ponte Preta

05:00 22/09/2020

Parana Parana

Figueirense Figueirense

05:00 22/09/2020

Juventude Juventude

Oeste Oeste

05:00 22/09/2020

Nautico Recife Nautico Recife

Brasil DE Pelotas Brasil DE Pelotas

05:00 22/09/2020

Confiança Confiança

CSA CSA

05:00 22/09/2020

Cuiaba Cuiaba

Vitoria Vitoria

05:00 22/09/2020

Chinandega U20 Chinandega U20

Walter Ferretti U20 Walter Ferretti U20

01:15 21/09/2020

Real Madriz U20 Real Madriz U20

Municipal Jalapa U20 Municipal Jalapa U20

03:00 21/09/2020

Alians Lypova Dolyna Alians Lypova Dolyna

Mykolaiv Mykolaiv

07:00 21/09/2020

Volyn Volyn

Nyva Ternopil Nyva Ternopil

07:00 21/09/2020

Avanhard Avanhard

VPK-Ahro Shevchenkivka VPK-Ahro Shevchenkivka

07:00 21/09/2020

Hirnyk-Sport Hirnyk-Sport

Kremin' Kremin'

07:00 21/09/2020

Veres Rivne Veres Rivne

Prykarpattia Prykarpattia

07:00 21/09/2020

hodd hodd

Vålerenga II Vålerenga II

01:00 21/09/2020

Vålerenga II Vålerenga II

Fredrikstad Fredrikstad

00:00 22/09/2020

NEC Nijmegen NEC Nijmegen

Almere City FC Almere City FC

01:00 21/09/2020

Jong Utrecht Jong Utrecht

NAC Breda NAC Breda

02:00 22/09/2020

SONABEL SONABEL

RC Bobo-Dioulasso RC Bobo-Dioulasso

00:45 21/09/2020

CSKA Sofia CSKA Sofia

Ludogorets Ludogorets

00:30 21/09/2020

Arda Kardzhali Arda Kardzhali

Slavia Sofia Slavia Sofia

00:30 22/09/2020

Cerrito Cerrito

Atenas Atenas

07:00 21/09/2020

Tacuarembo Tacuarembo

Villa Espanola Villa Espanola

07:00 21/09/2020

Racing Montevideo Racing Montevideo

Central Espanol Central Espanol

07:00 21/09/2020

Juventud Juventud

Rampla Juniors Rampla Juniors

07:00 21/09/2020

SUD America SUD America

Villa Teresa Villa Teresa

07:00 21/09/2020

Cerrito Cerrito

Rocha Rocha

22:15 21/09/2020

Brasiliense Brasiliense

Caldense Caldense

01:00 21/09/2020

Ji-Paraná Ji-Paraná

Atlético Acreano Atlético Acreano

02:00 21/09/2020

Baré Baré

Moto Club Moto Club

03:00 21/09/2020

Auxerre Auxerre

Estac Troyes Estac Troyes

01:45 22/09/2020

Tapatío Tapatío

Alebrijes de Oaxaca Alebrijes de Oaxaca

09:00 21/09/2020

Sogdiana Sogdiana

Kokand-1912 Kokand-1912

19:00 21/09/2020

Nasaf Nasaf

Surkhon Surkhon

19:00 21/09/2020

Liverpool Montevideo Liverpool Montevideo

Rentistas Rentistas

02:00 21/09/2020

Cerro Largo Cerro Largo

Deportivo Maldonado Deportivo Maldonado

02:00 21/09/2020

Wanderers Wanderers

Boston River Boston River

02:00 21/09/2020

Penarol Penarol

Club Nacional Club Nacional

02:00 21/09/2020

CA River Plate CA River Plate

Danubio Danubio

02:00 21/09/2020

Atletico Torque Atletico Torque

Defensor Sporting Defensor Sporting

02:00 21/09/2020

Plaza Colonia Plaza Colonia

Cerro Cerro

02:00 21/09/2020

Progreso Progreso

Fenix Fenix

02:00 21/09/2020

Toluca Toluca

Santos Laguna Santos Laguna

00:00 21/09/2020

Atletico San Luis Atletico San Luis

Monterrey Monterrey

07:00 21/09/2020

Volos NFC Volos NFC

Aris Thessalonikis Aris Thessalonikis

00:30 21/09/2020

Grorud Grorud

Ranheim Ranheim

22:00 21/09/2020

KFUM Oslo KFUM Oslo

Strommen Strommen

22:00 21/09/2020

Asane Asane

Øygarden Øygarden

22:00 21/09/2020

Ham-Kam Ham-Kam

jerv jerv

23:00 21/09/2020

Lillestrom Lillestrom

Kongsvinger Kongsvinger

23:00 21/09/2020

Sogndal Sogndal

Stjørdals-Blink Stjørdals-Blink

23:00 21/09/2020

Ull/Kisa Ull/Kisa

Raufoss Raufoss

23:00 21/09/2020

Sandnes ULF Sandnes ULF

Tromso Tromso

01:00 22/09/2020

HNK Rijeka HNK Rijeka

HNK Hajduk Split HNK Hajduk Split

00:05 21/09/2020

NK Varazdin NK Varazdin

NK Osijek NK Osijek

00:05 21/09/2020

FCI Levadia II FCI Levadia II

Luunja Luunja

23:00 21/09/2020

Racing des Gônaïves Racing des Gônaïves

Ouanaminthe Ouanaminthe

03:00 21/09/2020

América des Cayes América des Cayes

Capoise Capoise

03:00 21/09/2020

Cavaly Cavaly

Don Bosco Don Bosco

03:00 21/09/2020

Mirebalais Mirebalais

Baltimore Baltimore

03:00 21/09/2020

Racing Club Haitien Racing Club Haitien

Triomphe Liancourt Triomphe Liancourt

04:00 21/09/2020

FICA FICA

Juventus Juventus

05:00 21/09/2020

Tempête Tempête

Arcahaie Arcahaie

05:00 21/09/2020

Asan Mugunghwa Asan Mugunghwa

Suwon City FC Suwon City FC

17:00 21/09/2020

Dinamo Barnaul Dinamo Barnaul

KAMAZ KAMAZ

07:00 21/09/2020

Novosibirsk Novosibirsk

Zenit Izhevsk Zenit Izhevsk

07:00 21/09/2020

FC Dallas FC Dallas

Seattle Sounders Seattle Sounders

04:00 21/09/2020

Los Angeles FC Los Angeles FC

DC United DC United

06:00 21/09/2020

Montreal Impact Montreal Impact

Philadelphia Union Philadelphia Union

06:00 21/09/2020

Cruz Azul W Cruz Azul W

Necaxa W Necaxa W

04:00 21/09/2020

Atlas W Atlas W

América W América W

22:00 21/09/2020

Toluca W Toluca W

Tijuana W Tijuana W

00:00 22/09/2020

Pachuca W Pachuca W

Puebla W Puebla W

05:00 22/09/2020

Inter Miami II Inter Miami II

Tucson Tucson

06:30 21/09/2020

Aalborg Aalborg

AC Horsens AC Horsens

00:00 22/09/2020

Turrialba Fc Turrialba Fc

Puerto Golfito Puerto Golfito

00:00 21/09/2020

Barito Putera Barito Putera

Persija Jakarta Persija Jakarta

19:00 21/09/2020

Anderlecht U21 Anderlecht U21

Genk U21 Genk U21

00:30 22/09/2020

Club Brugge U21 Club Brugge U21

Waasland-Beveren U21 Waasland-Beveren U21

00:30 22/09/2020

Standard Liège U21 Standard Liège U21

AS Eupen U21 AS Eupen U21

00:30 22/09/2020

Mechelen U21 Mechelen U21

Gent U21 Gent U21

01:00 22/09/2020

Ruvu Shooting Ruvu Shooting

Gwambina Gwambina

07:00 21/09/2020

Mwadui Mwadui

KMC KMC

07:00 21/09/2020

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai - TructiepVip Cập nhật lịch thi đấu 24/7

1. Nơi cập nhật lịch thi đấu bóng đá chính xác và dễ dàng nhất

Cách đây vài thập kỷ, người Việt chỉ có thể xem bóng đá qua một phương tiện duy nhất là những chiếc ti vi. Khi đó, chỉ có K+ và VTV là mua được bản quyền các trận đấu, nhưng không phải ai cũng có điều kiện để xem trên K+. Lúc đó VTV là kênh duy nhất mua được bản quyền các trận đấu thuộc giải như: Ngoại Hạng Anh và cập nhật lịch thi đấu bóng đá thường xuyên.

Các CĐV gần như rất khó khăn để có thể theo dõi các trận đấu đỉnh cao của các giải bóng đá khác như La Liga, Serie A hay Bundesliga. Đó là chưa kể đến các nguồn tin liên quan đến bóng đá cũng không nhiều, chúng ta chỉ có thể hóng hàng giờ để xem tin tức thể thao 24h trên TV vào buổi sáng hay mua một tờ báo chỉ để đọc 1 vài tin tức ít ỏi về bóng đá trong và ngoài nước.

Tuy nhiên, đó đã là câu chuyện của thì quá khứ. Với sự phát triển chóng mặt của công nghệ đã giúp các CĐV của môn thể thao vua này được đến gần hơn với niềm đam mê của mình. Việc cập nhật lịch thi đấuvà xem trực tiếp bóng đá đỉnh cao có thể được tiến hành chỉ qua vài click chuột. Cùng với sự phát triển nở rộ của internet, các website bóng đá cũng tràn lan với nhiệm vụ chủ yếu là cung cấp lịch thi đấu bóng đá và tường thuật trực tiếp các trận đấu lớn nhỏ trên thế giới. Lịch thi đấu cũng mang sứ mệnh như vậy, bạn có thể xem thời gian thi đấu bóng đá tại đây mà không phải bỏ lỡ bất cứ 1 trận đấu nào. Không những thế, đây còn là 1 sân chơi lành mạnh và hấp dẫn đông đảo các CĐV trên toàn thế giới.

3. Cập nhật nhanh nhất lịch thi đấu các trận cầu đỉnh cao

Có những ngày bạn bù đầu vì công việc, bạn phải chạy Deadline đến tối muộn hay cô bắt ở lại làm cố bài tập làm bạn quên bẵng đi lịch thi đấu bóng đá của các giải đấu quan trọng thì đừng lo bởi tất cả sẽ được giải quyết 1 cách ngắn gọn và nhanh chóng. Xem lịch thi đấu bóng đá nhanh nhất chỉ với một vài click chuột, bạn sẽ không bỏ qua bất kỳ trận cầu đỉnh cao nào. Tại đây có đây có đầy đủ các lịch thi đấu của giải Ngoại Hạng Anh,Cúp C1...đến các trận đấu của các câu lạc bộ nhỏ hơn, hay những tin liên quan đến trận đấu, đội bóng, cầu thủ và những dự đoán kết quả. Những thông tin này đều được cập nhật liên tục và chính xác từ những nguồn tin chính thống nhất để cung cấp đầy đủ đến các CĐV.

Đừng để những mối lo về công việc hay gia đình biến cuộc sống của bạn trở nên tù túng. Hãy thường xuyên theo dõi lịch thi đấu bóng đá để không bỏ lỡ bất cứ trận cầu đỉnh cao nào và cùng hòa mình vào bầu không khí sôi động của các giải đấu lớn. Với việc tích hợp cả ba nhu cầu thiết yếu của người hâm mộ bao gồm xem lịch thi đấu bóng đá, xem tin tức và xem bóng đá trực tuyến chúng tôi hy vọng là cầu nối giúp người hâm mộ đến gần hơn với niềm đam mê của mình đối với môn thể thao vua này.