Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ( đêm nay và rạng sáng ngày mai ) được TructiepVip Update liên tục theo API chuẩn 100% quốc tế. Cập nhật lịch thi đấu nhanh và chính xác nhất của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trên thể giới để đáp ứng nhu cầu xem bóng đá trực tuyến của các bạn.

Xem lịch thi đấu bóng đá chính xác:

>> Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh

>> Lịch thi đấu La Liga

>> Lịch thi đấu Bundesliga

>> Lịch thi đấu Serie A

>> Lịch thi đấu Pháp

>> Lịch thi đấu C1

>>Lịch thi đấu Europa League

Tất cả đều được cập nhật liên tục ngày hôm nay, update chính xác tất cả các trận từ khai mạc, các vòng 1 - 38 và đến trận cuối cùng của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trên thế giới.

Bars

Lịch thi đấu bóng đá

Loading...

Arsenal Arsenal

Everton Everton

02:00 24/04/2021

Liverpool Liverpool

Newcastle Newcastle

18:30 24/04/2021

West Ham West Ham

Chelsea Chelsea

23:30 24/04/2021

Sheffield Utd Sheffield Utd

Brighton Brighton

02:00 25/04/2021

Bournemouth Bournemouth

Brentford Brentford

18:30 24/04/2021

Barnsley Barnsley

Rotherham Rotherham

21:00 24/04/2021

Blackburn Blackburn

Huddersfield Huddersfield

21:00 24/04/2021

Cardiff Cardiff

Wycombe Wycombe

21:00 24/04/2021

Coventry Coventry

Preston Preston

21:00 24/04/2021

Derby Derby

Birmingham Birmingham

21:00 24/04/2021

Middlesbrough Middlesbrough

Sheffield Wednesday Sheffield Wednesday

21:00 24/04/2021

Nottingham Forest Nottingham Forest

Stoke City Stoke City

21:00 24/04/2021

QPR QPR

Norwich Norwich

21:00 24/04/2021

Watford Watford

Millwall Millwall

21:00 24/04/2021

SC Paderborn 07 SC Paderborn 07

Fortuna Dusseldorf Fortuna Dusseldorf

18:00 24/04/2021

VfL Osnabruck VfL Osnabruck

Holstein Kiel Holstein Kiel

18:00 24/04/2021

FC Nurnberg FC Nurnberg

FC Heidenheim FC Heidenheim

18:00 24/04/2021

Reims Reims

Marseille Marseille

02:00 24/04/2021

Saint Etienne Saint Etienne

Stade Brestois 29 Stade Brestois 29

18:00 24/04/2021

Metz Metz

Paris Saint Germain Paris Saint Germain

22:00 24/04/2021

Elche Elche

Levante Levante

19:00 24/04/2021

Valladolid Valladolid

Cadiz Cadiz

21:15 24/04/2021

Valencia Valencia

Alaves Alaves

23:30 24/04/2021

Real Madrid Real Madrid

Real Betis Real Betis

02:00 25/04/2021

Flames United Flames United

Real Rincon Real Rincon

02:00 24/04/2021

Olympique Cayenne Olympique Cayenne

Samaritaine Samaritaine

02:00 24/04/2021

Hope International Hope International

Fruta Conquerors Fruta Conquerors

04:30 24/04/2021

St. Pauls United St. Pauls United

Inter Moengotapoe Inter Moengotapoe

04:30 24/04/2021

Scherpenheuvel Scherpenheuvel

Platinum Platinum

07:00 24/04/2021

Gosier Gosier

South East South East

07:00 24/04/2021

JSM Skikda U21 JSM Skikda U21

ES Sétif U21 ES Sétif U21

22:00 24/04/2021

Delvina Delvina

Memaliaj Memaliaj

18:00 24/04/2021

Gramozi Ersekë Gramozi Ersekë

Naftëtari Kuçovë Naftëtari Kuçovë

18:00 24/04/2021

Devolli Devolli

Albpetrol Patos Albpetrol Patos

19:00 24/04/2021

Mineros de Guyana Mineros de Guyana

Atletico Venezuela Atletico Venezuela

03:00 24/04/2021

Trujillanos FC Trujillanos FC

Zamora FC Zamora FC

06:00 24/04/2021

Zulia FC Zulia FC

Deportivo Tachira FC Deportivo Tachira FC

03:00 25/04/2021

Puerto Cabello Puerto Cabello

Real Esppor Club Real Esppor Club

05:15 25/04/2021

Savanne Savanne

La Cure Sylvester La Cure Sylvester

19:00 24/04/2021

Grande Riviere Sud Est Grande Riviere Sud Est

Pamplemousses Pamplemousses

19:00 24/04/2021

Dock Sud Dock Sud

Lujan Lujan

01:30 24/04/2021

Berazategui Berazategui

San Martín Burzaco San Martín Burzaco

01:30 24/04/2021

Real Pilar Real Pilar

Victoriano Arenas Victoriano Arenas

01:30 25/04/2021

Deportivo Laferrere Deportivo Laferrere

Midland Midland

01:30 25/04/2021

Ituzaingó Ituzaingó

Deportivo Español Deportivo Español

01:30 25/04/2021

Leandro N. Alem Leandro N. Alem

Sportivo Italiano Sportivo Italiano

01:30 25/04/2021

Gyeongnam FC Gyeongnam FC

Bucheon FC 1995 Bucheon FC 1995

11:30 24/04/2021

Ansan Greeners Ansan Greeners

Daejeon Citizen Daejeon Citizen

14:00 24/04/2021

Busan I Park Busan I Park

Jeonnam Dragons Jeonnam Dragons

16:30 24/04/2021

Cambridge United Cambridge United

Stevenage Stevenage

21:00 24/04/2021

Carlisle Carlisle

Harrogate Town Harrogate Town

21:00 24/04/2021

Cheltenham Cheltenham

Colchester Colchester

21:00 24/04/2021

Crawley Town Crawley Town

Forest Green Forest Green

21:00 24/04/2021

Exeter City Exeter City

Newport County Newport County

21:00 24/04/2021

Morecambe Morecambe

Bolton Bolton

21:00 24/04/2021

Oldham Oldham

Grimsby Grimsby

21:00 24/04/2021

Port Vale Port Vale

Bradford Bradford

21:00 24/04/2021

Salford City Salford City

Mansfield Town Mansfield Town

21:00 24/04/2021

Scunthorpe Scunthorpe

Walsall Walsall

21:00 24/04/2021

Southend Southend

Leyton Orient Leyton Orient

21:00 24/04/2021

Tranmere Tranmere

Barrow Barrow

21:00 24/04/2021

Africa Sports Africa Sports

AFAD AFAD

22:30 24/04/2021

San-Pédro San-Pédro

Abengourou Abengourou

23:00 24/04/2021

ES Bafing ES Bafing

Sporting Gagnoa Sporting Gagnoa

01:00 25/04/2021

Enppi Enppi

Al Ahly Al Ahly

02:30 25/04/2021

Al Ittihad Al Ittihad

AL Assiouty AL Assiouty

02:30 25/04/2021

HJK helsinki HJK helsinki

Honka Honka

19:00 24/04/2021

Inter Turku Inter Turku

KuPS KuPS

21:00 24/04/2021

Colegios Diocesanos Colegios Diocesanos

Salamanca II Salamanca II

21:00 24/04/2021

Numancia II Numancia II

Cristo Atlético Cristo Atlético

22:00 24/04/2021

Mirandés II Mirandés II

Atlético Tordesillas Atlético Tordesillas

22:00 24/04/2021

Sarpsborg 08 FF Sarpsborg 08 FF

Lillestrom Lillestrom

21:00 24/04/2021

Stabaek Stabaek

Brann Brann

23:00 24/04/2021

H&W Welders H&W Welders

Loughgall Loughgall

21:00 24/04/2021

Dergview Dergview

Knockbreda Knockbreda

21:00 24/04/2021

Dundela Dundela

Institute Institute

21:00 24/04/2021

Ballyclare Comrades Ballyclare Comrades

Ballinamallard United Ballinamallard United

21:00 24/04/2021

Ards Ards

Newry City Newry City

21:00 24/04/2021

Annagh United Annagh United

Queen's University Queen's University

21:00 24/04/2021

Atlético Pantoja Atlético Pantoja

Moca Moca

06:00 24/04/2021

San Cristóbal San Cristóbal

Cibao Cibao

04:00 25/04/2021

Atlético de SF Atlético de SF

Universidad O&M Universidad O&M

06:00 25/04/2021

Werder Bremen III Werder Bremen III

Bremer Sv Bremer Sv

18:00 24/04/2021

BTS Neustadt BTS Neustadt

Schwachhausen Schwachhausen

18:00 24/04/2021

Blumenthaler SV Blumenthaler SV

Union Bremen Union Bremen

18:15 24/04/2021

Aumund-Vegesack Aumund-Vegesack

Vatan Sport Vatan Sport

19:00 24/04/2021

OSC Bremerhaven OSC Bremerhaven

Geestemünde Geestemünde

20:00 24/04/2021

CSKA Moskva W CSKA Moskva W

Chertanovo Chertanovo

16:00 24/04/2021

Rubin Kazan Rubin Kazan

Krasnodar W Krasnodar W

17:00 24/04/2021

Lokomotiv Moskva W Lokomotiv Moskva W

Zenit W Zenit W

18:00 24/04/2021

Rostov Rostov

Yenisey W Yenisey W

19:00 24/04/2021

Ryazan W Ryazan W

Zvezda Perm W Zvezda Perm W

19:00 24/04/2021

Manama Manama

Budaiya Budaiya

02:00 24/04/2021

East Riffa East Riffa

Malkiya Malkiya

02:00 24/04/2021

Busaiteen Busaiteen

Al Najma Al Najma

02:00 24/04/2021

Al-Hidd Al-Hidd

Al Riffa Al Riffa

00:00 25/04/2021

Muharraq Muharraq

Al Ahli Al Ahli

02:30 25/04/2021

FC Augsburg FC Augsburg

FC Koln FC Koln

01:30 24/04/2021

VfL Wolfsburg VfL Wolfsburg

Borussia Dortmund Borussia Dortmund

20:30 24/04/2021

SC Freiburg SC Freiburg

1899 Hoffenheim 1899 Hoffenheim

20:30 24/04/2021

Union Berlin Union Berlin

Werder Bremen Werder Bremen

20:30 24/04/2021

FSV Mainz 05 FSV Mainz 05

Bayern Munich Bayern Munich

20:30 24/04/2021

Bayer Leverkusen Bayer Leverkusen

Eintracht Frankfurt Eintracht Frankfurt

23:30 24/04/2021

Luftetari Gjirokaster Luftetari Gjirokaster

Turbina Cërrik Turbina Cërrik

07:00 24/04/2021

Dinamo Tirana Dinamo Tirana

Burreli Burreli

19:00 24/04/2021

Korabi Peshkopi Korabi Peshkopi

Vora Vora

19:00 24/04/2021

Partizani Tirana II Partizani Tirana II

Oriku Oriku

20:00 24/04/2021

Veleçiku Koplik Veleçiku Koplik

Erzeni Shijak Erzeni Shijak

20:00 24/04/2021

Flamurtari Flamurtari

Elbasani Elbasani

20:00 24/04/2021

Resende Resende

Vasco DA Gama Vasco DA Gama

02:00 25/04/2021

Flamengo Flamengo

Volta Redonda Volta Redonda

05:00 25/04/2021

Portuguesa RJ Portuguesa RJ

Boavista SC Boavista SC

05:00 25/04/2021

Škofja Loka Škofja Loka

Šencur Šencur

20:00 24/04/2021

Sava Kranj Sava Kranj

Zagorje Zagorje

20:00 24/04/2021

Postojna Postojna

Ilirija Ilirija

20:00 24/04/2021

Brinje-Grosuplje Brinje-Grosuplje

Tolmin Tolmin

20:00 24/04/2021

Sava Kranj Sava Kranj

Adria Adria

21:00 24/04/2021

Škofja Loka Škofja Loka

Žiri Žiri

22:00 24/04/2021

Izola Izola

Zagorje Zagorje

22:00 24/04/2021

Postojna Postojna

Brinje-Grosuplje Brinje-Grosuplje

22:00 24/04/2021

Svoboda Svoboda

Izola Izola

05:00 25/04/2021

Šobec Lesce Šobec Lesce

Žiri Žiri

05:00 25/04/2021

Vipava Vipava

Adria Adria

05:00 25/04/2021

Bidco United Bidco United

Homeboyz Homeboyz

18:00 24/04/2021

GOR Mahia GOR Mahia

Vihiga United FC Vihiga United FC

19:00 24/04/2021

Tusker Tusker

Posta Rangers FC Posta Rangers FC

19:00 24/04/2021

Bidco United Bidco United

KCB KCB

19:00 24/04/2021

Ulinzi Stars Ulinzi Stars

Western Stima Western Stima

20:00 24/04/2021

KCB KCB

GOR Mahia GOR Mahia

20:00 24/04/2021

Sofapaka Sofapaka

Nzoia Sugar Nzoia Sugar

20:00 24/04/2021

Mathare United Mathare United

Vihiga United FC Vihiga United FC

20:00 24/04/2021

Tusker Tusker

Wazito FC Wazito FC

20:15 24/04/2021

Estudiantes S.l. Estudiantes S.l.

Cipolletti Cipolletti

03:00 24/04/2021

Deportivo Madryn Deportivo Madryn

Villa Mitre Villa Mitre

02:00 25/04/2021

Crucero Del Norte Crucero Del Norte

Sarmiento Resistencia Sarmiento Resistencia

02:00 25/04/2021

Brommapojkarna W Brommapojkarna W

Umeå Umeå

18:00 24/04/2021

Lidköping W Lidköping W

Norrköping W Norrköping W

19:00 24/04/2021

Älvsjö AIK W Älvsjö AIK W

Jitex W Jitex W

19:00 24/04/2021

Alingsås W Alingsås W

Uppsala Uppsala

20:00 24/04/2021

Bollstanäs W Bollstanäs W

Mallbacken W Mallbacken W

20:00 24/04/2021

Daejeon Korail Daejeon Korail

Gimpo Citizen Gimpo Citizen

13:00 24/04/2021

Gangneung City Gangneung City

Busan Transportation Busan Transportation

13:00 24/04/2021

Cheonan City Cheonan City

Gyeongju HNP Gyeongju HNP

13:00 24/04/2021

Cheongju Cheongju

Changwon City Changwon City

13:00 24/04/2021

Tindastóll Tindastóll

Völsungur Völsungur

01:00 24/04/2021

Blix Blix

Grindavik Grindavik

02:15 24/04/2021

Ellidi Ellidi

IR Reykjavik IR Reykjavik

02:15 24/04/2021

Hvíti riddarinn Hvíti riddarinn

Árborg Árborg

02:15 24/04/2021

KV KV

Thróttur Vogar Thróttur Vogar

02:15 24/04/2021

KB KB

Throttur Reykjavik Throttur Reykjavik

02:15 24/04/2021

Léttir Léttir

Vídir Vídir

02:15 24/04/2021

KFG KFG

Álftanes Álftanes

03:00 24/04/2021

Mídas Mídas

Augnablik Augnablik

03:00 24/04/2021

Úlfarnir Úlfarnir

Ísbjörninn Ísbjörninn

03:00 24/04/2021

Kári Kári

Vængir Júpiters Vængir Júpiters

03:00 24/04/2021

Selfoss Selfoss

Kórdrengir Kórdrengir

21:00 24/04/2021

Vikingur Olafsiik Vikingur Olafsiik

Gullfálkinn Gullfálkinn

21:00 24/04/2021

Ýmir Ýmir

KFR KFR

21:00 24/04/2021

Berserkir Berserkir

KFS KFS

21:00 24/04/2021

Kría Kría

Afríka Afríka

21:00 24/04/2021

Dalvík / Reynir Dalvík / Reynir

Samherjar Samherjar

21:00 24/04/2021

Höttur / Huginn Höttur / Huginn

Einherji Einherji

21:00 24/04/2021

IBV Vestmannaeyjar IBV Vestmannaeyjar

Reynir Reynir

21:00 24/04/2021

Kormákur / Hvöt Kormákur / Hvöt

Nökkvi Nökkvi

21:00 24/04/2021

Álafoss Álafoss

GG GG

21:00 24/04/2021

Fram Reykjavik Fram Reykjavik

Hörður Í. Hörður Í.

21:00 24/04/2021

Heerenveen Heerenveen

PEC Zwolle PEC Zwolle

21:30 24/04/2021

Sparta Rotterdam Sparta Rotterdam

VVV Venlo VVV Venlo

23:45 24/04/2021

PSV Eindhoven PSV Eindhoven

Groningen Groningen

23:45 24/04/2021

Casuarina Casuarina

Mindil Aces Mindil Aces

13:30 24/04/2021

Port Darwin Port Darwin

Darwin Hearts Darwin Hearts

17:30 24/04/2021

Real Noroeste Real Noroeste

Serra Talhada Serra Talhada

01:00 25/04/2021

Rio Branco ES Rio Branco ES

Vitória ES Vitória ES

01:00 25/04/2021

Estrela do Norte Estrela do Norte

Rio Branco-VN Rio Branco-VN

01:00 25/04/2021

São Mateus São Mateus

Desportiva ES Desportiva ES

01:00 25/04/2021

Pinheiros Pinheiros

Vilavelhense Vilavelhense

02:00 25/04/2021

Gloria Lunca Teuz Cermei Gloria Lunca Teuz Cermei

ACS Poli Timisoara ACS Poli Timisoara

21:00 24/04/2021

Progresul Ezeriș Progresul Ezeriș

Avântul Periam Avântul Periam

21:00 24/04/2021

Crişul Chişineu Criş Crişul Chişineu Criş

Progresul Pecica Progresul Pecica

21:00 24/04/2021

Ghiroda şi Giarmata Vii Ghiroda şi Giarmata Vii

Dumbrăviţa Dumbrăviţa

21:00 24/04/2021

Curico Unido Curico Unido

Everton de Vina Everton de Vina

07:00 24/04/2021

Antofagasta Antofagasta

Cobresal Cobresal

23:00 24/04/2021

D. La Serena D. La Serena

Union Espanola Union Espanola

02:30 25/04/2021

O'Higgins O'Higgins

Union La Calera Union La Calera

05:00 25/04/2021

Kyzyl-Zhar Kyzyl-Zhar

Zhetysu Zhetysu

16:00 24/04/2021

Akzhayik Akzhayik

Aktobe Aktobe

17:00 24/04/2021

Ordabasy Ordabasy

Kaisar Kaisar

18:00 24/04/2021

Spezia U19 Spezia U19

Cosenza U19 Cosenza U19

16:00 24/04/2021

Salernitana U19 Salernitana U19

Pisa U19 Pisa U19

16:00 24/04/2021

Frosinone U19 Frosinone U19

Benevento U19 Benevento U19

17:00 24/04/2021

Napoli U19 Napoli U19

Virtus Entella U19 Virtus Entella U19

19:30 24/04/2021

Brescia U19 Brescia U19

Chievo Verona U19 Chievo Verona U19

20:00 24/04/2021

Vicenza U19 Vicenza U19

Cittadella U19 Cittadella U19

20:00 24/04/2021

Monza U19 Monza U19

Cremonese U19 Cremonese U19

20:00 24/04/2021

Venezia U19 Venezia U19

Verona U19 Verona U19

20:00 24/04/2021

Parma U19 Parma U19

Pordenone U19 Pordenone U19

20:00 24/04/2021

Reggiana U19 Reggiana U19

Udinese U19 Udinese U19

20:00 24/04/2021

Reggina U19 Reggina U19

Lecce U19 Lecce U19

20:00 24/04/2021

Crotone U19 Crotone U19

Pescara U19 Pescara U19

20:00 24/04/2021

Dak Lak Dak Lak

Thanh Hóa Thanh Hóa

15:30 24/04/2021

Binh Dinh Binh Dinh

Long An Long An

17:00 24/04/2021

Quang Nam Quang Nam

Sai Gon Sai Gon

17:00 24/04/2021

Hai Phong Hai Phong

Bình Phước Bình Phước

18:00 24/04/2021

Tropezón Tropezón

Cayón Cayón

21:30 24/04/2021

Castro Castro

Bezana Bezana

22:00 24/04/2021

Torina Torina

Revilla Revilla

22:00 24/04/2021

Guarnizo Guarnizo

Rinconeda Polanco Rinconeda Polanco

22:30 24/04/2021

Barreda Barreda

Ribamontán al Mar Ribamontán al Mar

22:30 24/04/2021

Escobedo Escobedo

Racing Santander II Racing Santander II

23:00 24/04/2021

Solares Solares

Barquereño Barquereño

23:00 24/04/2021

Sao Paulo Sao Paulo

Santo André Santo André

06:00 24/04/2021

Guarani Campinas Guarani Campinas

Palmeiras Palmeiras

06:00 24/04/2021

Novorizontino Novorizontino

Santos Santos

08:15 24/04/2021

Ceara Ceara

Vitoria Vitoria

02:00 25/04/2021

Municipal Braşov Municipal Braşov

Corona Braşov Corona Braşov

18:00 24/04/2021

Târgu Secuiesc Târgu Secuiesc

Astra II Astra II

19:00 24/04/2021

Plopeni Plopeni

Sepsi II Sepsi II

21:00 24/04/2021

Perth Perth

Gwelup Croatia Gwelup Croatia

14:00 24/04/2021

Bayswater City Bayswater City

Inglewood United Inglewood United

14:00 24/04/2021

Balcatta Balcatta

ECU Joondalup ECU Joondalup

14:00 24/04/2021

Rockingham City Rockingham City

Sorrento Sorrento

14:00 24/04/2021

Perth Glory II Perth Glory II

Armadale Armadale

18:00 24/04/2021

Shukura Shukura

Dila Dila

17:00 24/04/2021

Samtredia Samtredia

Telavi Telavi

19:00 24/04/2021

Lokomotivi Tbilisi Lokomotivi Tbilisi

Saburtalo Saburtalo

21:00 24/04/2021

Ebusua Dwarfs Ebusua Dwarfs

Great Olympics Great Olympics

22:00 24/04/2021

Asante Kotoko Asante Kotoko

Medeama Medeama

01:00 25/04/2021

Cortulua Cortulua

Huila Huila

04:00 24/04/2021

Shamrock Rovers Shamrock Rovers

Bohemians Bohemians

01:45 24/04/2021

Dundalk Dundalk

Drogheda United Drogheda United

00:00 25/04/2021

Waterford Waterford

Longford Town Longford Town

00:00 25/04/2021

Sligo Rovers Sligo Rovers

Derry City Derry City

00:00 25/04/2021

Yarmouk Yarmouk

Al Tadhamon Al Tadhamon

02:00 24/04/2021

Burgan Burgan

Al Sulaibikhat Al Sulaibikhat

02:00 24/04/2021

Isloch Res. Isloch Res.

BATE Res. BATE Res.

19:00 24/04/2021

Shakhtyor Res. Shakhtyor Res.

FK Ruh Brest Res. FK Ruh Brest Res.

19:00 24/04/2021

Gomel Res. Gomel Res.

Torpedo Zhodino Res. Torpedo Zhodino Res.

20:00 24/04/2021

Recreativo do Libolo Recreativo do Libolo

Progresso Progresso

21:00 24/04/2021

Baixa de Kassange Baixa de Kassange

Recreativo da Caála Recreativo da Caála

21:30 24/04/2021

Interclube Interclube

1º de Agosto 1º de Agosto

21:30 24/04/2021

America de Cali America de Cali

Millonarios Millonarios

03:30 25/04/2021

Oţelul Oţelul

Sporting Lieşti Sporting Lieşti

21:00 24/04/2021

CSM Bacău CSM Bacău

Râmnicu Sărat Râmnicu Sărat

21:00 24/04/2021

Făurei Făurei

Avântul Valea Mărului Avântul Valea Mărului

21:00 24/04/2021

Focşani Focşani

Viitorul Ianca Viitorul Ianca

21:00 24/04/2021

Police Police

MYDA MYDA

20:00 24/04/2021

Bright Stars Bright Stars

URA URA

20:00 24/04/2021

UPDF UPDF

Kitara Kitara

20:00 24/04/2021

BUL BUL

Busoga United Busoga United

20:00 24/04/2021

Mbarara City Mbarara City

SC Villa SC Villa

20:00 24/04/2021

Aswan Sc Aswan Sc

El Gouna FC El Gouna FC

02:30 24/04/2021

Zaragoza Zaragoza

Sporting Gijon Sporting Gijon

02:00 24/04/2021

UD Logroñés UD Logroñés

FC Cartagena FC Cartagena

21:00 24/04/2021

Malaga Malaga

Fuenlabrada Fuenlabrada

21:00 24/04/2021

Espanyol Espanyol

Las Palmas Las Palmas

23:15 24/04/2021

Ponferradina Ponferradina

Lugo Lugo

01:30 25/04/2021

Vilafranca Vilafranca

Granollers Granollers

22:00 24/04/2021

Santfeliuenc Santfeliuenc

Sants Sants

23:00 24/04/2021

Blackburn Rovers U23 Blackburn Rovers U23

Derby County U23 Derby County U23

01:00 24/04/2021

Manchester Utd U23 Manchester Utd U23

Chelsea U23 Chelsea U23

01:00 24/04/2021

Everton U23 Everton U23

Brighton U23 Brighton U23

18:00 24/04/2021

HPS W HPS W

PK-35 Helsinki PK-35 Helsinki

16:00 24/04/2021

PK-35 Vantaa W PK-35 Vantaa W

KuPS W KuPS W

19:00 24/04/2021

Ilves Ilves

Åland United Åland United

19:00 24/04/2021

JyPK JyPK

Honka W Honka W

20:00 24/04/2021

Santa Cruz Santa Cruz

Real Potosí Real Potosí

02:00 24/04/2021

Nacional Potosí Nacional Potosí

Royal Pari Royal Pari

06:30 24/04/2021

Oriente Petrolero Oriente Petrolero

Always Ready Always Ready

02:00 25/04/2021

San José San José

Guabirá Guabirá

04:15 25/04/2021

Boeung Ket Boeung Ket

Kirivong Sok Sen Chey Kirivong Sok Sen Chey

15:30 24/04/2021

Asia Euro United Asia Euro United

Visakha Visakha

15:30 24/04/2021

Prey Veng Prey Veng

National Defense National Defense

15:30 24/04/2021

JDR Stars JDR Stars

Polokwane City Polokwane City

20:00 24/04/2021

Jomo Cosmos Jomo Cosmos

Steenberg United Steenberg United

20:00 24/04/2021

Real Kings Real Kings

Uthongathi Uthongathi

20:00 24/04/2021

Cape Town ALL Stars Cape Town ALL Stars

Ts Sporting Ts Sporting

20:00 24/04/2021

Bizana Pondo Chiefs Bizana Pondo Chiefs

Free State Stars Free State Stars

20:00 24/04/2021

Hibernian Hibernian

Motherwell Motherwell

23:00 24/04/2021

Górnik Zabrze II Górnik Zabrze II

Rekord Bielsko-Biała Rekord Bielsko-Biała

17:00 24/04/2021

Miedź Legnica II Miedź Legnica II

Stal Brzeg Stal Brzeg

18:00 24/04/2021

Warta Gorzów Warta Gorzów

Zagłębie Lubin II Zagłębie Lubin II

21:00 24/04/2021

Piast Żmigród Piast Żmigród

Gać Oława Gać Oława

22:00 24/04/2021

Kluczbork Kluczbork

Ślęza Wrocław Ślęza Wrocław

22:00 24/04/2021

Polonia-Stal Świdnica Polonia-Stal Świdnica

Lechia Zielona Góra Lechia Zielona Góra

22:00 24/04/2021

Goczałkowice Zdrój Goczałkowice Zdrój

Polonia Nysa Polonia Nysa

22:00 24/04/2021

Pawłowice Śląskie Pawłowice Śląskie

ROW Rybnik ROW Rybnik

22:00 24/04/2021

Ruch Chorzów Ruch Chorzów

Polonia Bytom Polonia Bytom

23:00 24/04/2021

Kindermann W Kindermann W

Gremio W Gremio W

01:00 25/04/2021

Palmeiras W Palmeiras W

Cruzeiro W Cruzeiro W

06:00 25/04/2021

Penang Penang

Pahang Pahang

21:00 24/04/2021

UiTM FC UiTM FC

Petaling Jaya City Petaling Jaya City

21:00 24/04/2021

Johor Darul Takzim FC Johor Darul Takzim FC

Terengganu Terengganu

21:00 24/04/2021

Portsmouth Portsmouth

Bristol Rovers Bristol Rovers

19:00 24/04/2021

Blackpool Blackpool

Shrewsbury Shrewsbury

21:00 24/04/2021

Charlton Charlton

Peterborough Peterborough

21:00 24/04/2021

Crewe Crewe

Rochdale Rochdale

21:00 24/04/2021

Doncaster Doncaster

Fleetwood Town Fleetwood Town

21:00 24/04/2021

Gillingham Gillingham

Northampton Northampton

21:00 24/04/2021

Ipswich Ipswich

AFC Wimbledon AFC Wimbledon

21:00 24/04/2021

Lincoln Lincoln

Hull City Hull City

21:00 24/04/2021

Milton Keynes Dons Milton Keynes Dons

Swindon Town Swindon Town

21:00 24/04/2021

Oxford United Oxford United

Plymouth Plymouth

21:00 24/04/2021

Sunderland Sunderland

Accrington ST Accrington ST

21:00 24/04/2021

Wigan Wigan

Burton Albion Burton Albion

21:00 24/04/2021

Istiqlol Istiqlol

Khatlon Khatlon

18:30 24/04/2021

CSKA Pomir CSKA Pomir

Dushanbe-83 Dushanbe-83

18:30 24/04/2021

Istaravshan Istaravshan

Fayzkand Fayzkand

18:30 24/04/2021

Göteborg Göteborg

Växjö Växjö

00:00 24/04/2021

Rosengård W Rosengård W

Hammarby Hammarby

19:00 24/04/2021

Kristianstad Kristianstad

Djurgården Djurgården

19:00 24/04/2021

KIF Örebro KIF Örebro

Vittsjö Vittsjö

20:00 24/04/2021

AIK AIK

Linköping Linköping

21:00 24/04/2021

USBM USBM

Stade Lamentinois Stade Lamentinois

06:00 24/04/2021

Dynamo Le Moule Dynamo Le Moule

Sport St. François Sport St. François

06:00 24/04/2021

Juventus Sainte-Anne Juventus Sainte-Anne

Phare du Canal Phare du Canal

03:00 25/04/2021

Solidarité Scolaire Solidarité Scolaire

USR Sainte-Rose USR Sainte-Rose

03:00 25/04/2021

Red Star Red Star

Moulien Moulien

03:00 25/04/2021

Vieux-Habitants Vieux-Habitants

Amical Club Amical Club

05:30 25/04/2021

Gosier Gosier

Jeunesse Evolution Jeunesse Evolution

06:00 25/04/2021

NSÍ II NSÍ II

EB / Streymur II EB / Streymur II

18:15 24/04/2021

B71 B71

AB AB

20:00 24/04/2021

Suduroy Suduroy

Víkingur II Víkingur II

21:00 24/04/2021

B36 II B36 II

KÍ II KÍ II

21:30 24/04/2021

Skála Skála

HB II HB II

01:00 25/04/2021

Pegasus Pegasus

Eastern Eastern

14:00 24/04/2021

Resources Capital Resources Capital

Happy Valley Happy Valley

16:30 24/04/2021

Jaish Jaish

Shorta Shorta

19:00 24/04/2021

Al Ittihad Al Ittihad

Jabala Jabala

19:00 24/04/2021

Hottin Hottin

Al Wahda Al Wahda

19:00 24/04/2021

Al Karama Al Karama

Wathba Wathba

19:00 24/04/2021

Foutoua Foutoua

Al Sahel Al Sahel

19:00 24/04/2021

Al Taliya Al Taliya

Horriya Horriya

19:00 24/04/2021

Al-Horgelah Al-Horgelah

Tishreen Tishreen

19:00 24/04/2021

Baunatal Baunatal

Fernwald Fernwald

19:00 24/04/2021

Dietkirchen Dietkirchen

Waldgirmes Waldgirmes

20:00 24/04/2021

FC 1906 Erlensee FC 1906 Erlensee

Hessen Dreieich Hessen Dreieich

20:00 24/04/2021

Hünfelder SV Hünfelder SV

Buchonia Flieden Buchonia Flieden

20:00 24/04/2021

Lao Toyota Lao Toyota

Young Elephant Young Elephant

15:00 24/04/2021

Viengchanh Viengchanh

Lao Army Lao Army

15:00 24/04/2021

Lao Toyota Lao Toyota

Ezra Ezra

16:00 24/04/2021

Retrô Retrô

Sport Recife Sport Recife

03:45 25/04/2021

Hudiksvall Hudiksvall

gefle IF gefle IF

00:00 24/04/2021

Sollentuna Sollentuna

IF Brommapojkarna IF Brommapojkarna

18:00 24/04/2021

dalkurd FF dalkurd FF

Sylvia Sylvia

21:00 24/04/2021

Fluminense PI Fluminense PI

Parnahyba Parnahyba

01:45 25/04/2021

Renens Renens

UGS UGS

07:00 24/04/2021

Forward Forward

Saint-Maurice Saint-Maurice

07:00 24/04/2021

Black Leopards Black Leopards

Supersport United Supersport United

20:00 24/04/2021

Stellenbosch Stellenbosch

Bloem Celtic Bloem Celtic

20:00 24/04/2021

Cape Town City Cape Town City

Tshakhuma Madzivhadila Tshakhuma Madzivhadila

22:00 24/04/2021

Amazulu Amazulu

TS Galaxy TS Galaxy

22:00 24/04/2021

Moroka Swallows Moroka Swallows

Orlando Pirates Orlando Pirates

22:00 24/04/2021

Lakhdaria Lakhdaria

RC Arba RC Arba

21:00 24/04/2021

Usm El Harrach Usm El Harrach

Amal BOU Saada Amal BOU Saada

21:00 24/04/2021

Blida Blida

JSM Bejaia JSM Bejaia

21:00 24/04/2021

MO Bejaia MO Bejaia

RC Kouba RC Kouba

21:00 24/04/2021

Msila Msila

Wa Boufarik Wa Boufarik

21:00 24/04/2021

Ben Aknoun Ben Aknoun

CR Béni Thour CR Béni Thour

21:00 24/04/2021

HB Chelghoum Laïd HB Chelghoum Laïd

CRB Ouled Djellal CRB Ouled Djellal

21:00 24/04/2021

US Chaouia US Chaouia

MSP Batna MSP Batna

21:00 24/04/2021

USM Annaba USM Annaba

MO Constantine MO Constantine

21:00 24/04/2021

Khroub Khroub

Khenchela Khenchela

21:00 24/04/2021

CA Batna CA Batna

Tadjenant Tadjenant

21:00 24/04/2021

El Eulma El Eulma

Teleghma Teleghma

21:00 24/04/2021

Oued Sly Oued Sly

MC Saida MC Saida

21:00 24/04/2021

Témouchent Témouchent

IRB El Kerma IRB El Kerma

21:00 24/04/2021

CRB Ain Ouessara CRB Ain Ouessara

SKAF Khémis Mélina SKAF Khémis Mélina

21:00 24/04/2021

SC Aïn Defla SC Aïn Defla

Oued Rhiou Oued Rhiou

21:00 24/04/2021

ASM Oran ASM Oran

Tiaret Tiaret

21:00 24/04/2021

Remchi Remchi

Arzew Arzew

21:00 24/04/2021

trelleborgs FF trelleborgs FF

Orgryte IS Orgryte IS

18:00 24/04/2021

GIF Sundsvall GIF Sundsvall

Norrby IF Norrby IF

20:00 24/04/2021

IFK Varnamo IFK Varnamo

IK brage IK brage

20:00 24/04/2021

Osters IF Osters IF

falkenbergs FF falkenbergs FF

22:00 24/04/2021

Coritiba Coritiba

Parana Parana

02:00 25/04/2021

9 de Octubre 9 de Octubre

Deportivo Cuenca Deportivo Cuenca

07:00 24/04/2021

Manta FC Manta FC

Independiente del Valle Independiente del Valle

03:00 25/04/2021

LDU de Quito LDU de Quito

Macara Macara

05:30 25/04/2021

Den Bosch Den Bosch

Roda Roda

02:00 24/04/2021

Jong AZ Jong AZ

Cambuur Cambuur

02:00 24/04/2021

Jong Ajax Jong Ajax

NEC Nijmegen NEC Nijmegen

02:00 24/04/2021

Dordrecht Dordrecht

MVV MVV

02:00 24/04/2021

De Graafschap De Graafschap

Almere City FC Almere City FC

02:00 24/04/2021

Jong Utrecht Jong Utrecht

GO Ahead Eagles GO Ahead Eagles

02:00 24/04/2021

Jong PSV Jong PSV

FC OSS FC OSS

02:00 24/04/2021

Legia Warszawa II Legia Warszawa II

Jagiellonia II Jagiellonia II

17:00 24/04/2021

Legionovia Legionowo Legionovia Legionowo

Znicz Biała Piska Znicz Biała Piska

19:00 24/04/2021

Radomsko Radomsko

Pelikan Łowicz Pelikan Łowicz

20:00 24/04/2021

Concordia Elbląg Concordia Elbląg

Ursus Warszawa Ursus Warszawa

20:00 24/04/2021

Wasilków Wasilków

Kutno Kutno

21:00 24/04/2021

Sokół Aleksandrów Sokół Aleksandrów

Lechia T. Mazowiecki Lechia T. Mazowiecki

22:00 24/04/2021

Pogoń Grod. Mazowiecki Pogoń Grod. Mazowiecki

Unia Skierniewice Unia Skierniewice

22:00 24/04/2021

Polonia Warszawa Polonia Warszawa

Swit Swit

00:11 25/04/2021

Marconi Stallions Marconi Stallions

Mt Druitt Town Mt Druitt Town

15:00 24/04/2021

Metalurgistul Cugir Metalurgistul Cugir

Unirea Dej Unirea Dej

21:00 24/04/2021

Hunedoara Hunedoara

Sănătatea Cluj Sănătatea Cluj

21:00 24/04/2021

Industria Galda de Jos Industria Galda de Jos

Unirea Ungheni Unirea Ungheni

21:00 24/04/2021

Jove Español Jove Español

Villarreal III Villarreal III

21:30 24/04/2021

Benigànim Benigànim

Silla Silla

22:00 24/04/2021

Olímpic Xàtiva Olímpic Xàtiva

RC Catarroja RC Catarroja

23:00 24/04/2021

Intercity Intercity

Alzira Alzira

00:00 25/04/2021

Eldense Eldense

Saguntino Saguntino

00:30 25/04/2021

BFC Daugavpils BFC Daugavpils

FK Liepaja FK Liepaja

19:00 24/04/2021

Noah Jūrmala Noah Jūrmala

Spartaks Jurmala Spartaks Jurmala

21:00 24/04/2021

Metta / LU Metta / LU

Valmiera / BSS Valmiera / BSS

23:00 24/04/2021

Klepp W Klepp W

Lillestrøm Lillestrøm

07:00 24/04/2021

Kolbotn W Kolbotn W

Stabæk W Stabæk W

07:00 24/04/2021

Sandviken W Sandviken W

Lyn W Lyn W

07:00 24/04/2021

Vålerenga W Vålerenga W

Arna-Bjørnar W Arna-Bjørnar W

07:00 24/04/2021

Concorde Concorde

JAHE JAHE

04:15 24/04/2021

Garde Nationale Garde Nationale

Inter Nouakchott Inter Nouakchott

06:15 24/04/2021

Tidjikja Tidjikja

Nouakchott King's Nouakchott King's

04:15 25/04/2021

Bałtyk Gdynia Bałtyk Gdynia

Starogard Gdański Starogard Gdański

18:00 24/04/2021

Bałtyk Koszalin Bałtyk Koszalin

Kotwica Kołobrzeg Kotwica Kołobrzeg

18:00 24/04/2021

Unia Swarzędz Unia Swarzędz

Flota Świnoujście Flota Świnoujście

18:00 24/04/2021

Radunia Stężyca Radunia Stężyca

Elana Toruń Elana Toruń

21:00 24/04/2021

Nielba Wągrowiec Nielba Wągrowiec

Gryf Wejherowo Gryf Wejherowo

21:00 24/04/2021

Świt Skolwin Świt Skolwin

Polonia Środa Polonia Środa

22:00 24/04/2021

Górnik Konin Górnik Konin

Unia Janikowo Unia Janikowo

22:00 24/04/2021

Jarota Jarocin Jarota Jarocin

Chemik Police Chemik Police

22:00 24/04/2021

Gwardia Koszalin Gwardia Koszalin

Pomorzanin Toruń Pomorzanin Toruń

22:00 24/04/2021

Athletic Club Athletic Club

Atletico-MG Atletico-MG

05:00 25/04/2021

União ABC União ABC

Aquidauanense Aquidauanense

02:00 25/04/2021

Filiaşi Filiaşi

Academica Clinceni II Academica Clinceni II

21:00 24/04/2021

Plasencia Plasencia

Azuaga Azuaga

22:30 24/04/2021

Aceuchal Aceuchal

Arroyo Arroyo

23:00 24/04/2021

Lobón Lobón

Olivenza Olivenza

23:30 24/04/2021

Slavia Mozyr Slavia Mozyr

FC Slutsk FC Slutsk

00:00 24/04/2021

Dinamo Brest Dinamo Brest

FC Vitebsk FC Vitebsk

18:00 24/04/2021

FC Energetik-Bgu Minsk FC Energetik-Bgu Minsk

Neman Neman

20:00 24/04/2021

FC Minsk FC Minsk

Dinamo Minsk Dinamo Minsk

22:00 24/04/2021

Manchester United U18 Manchester United U18

Wolves U18 Wolves U18

18:00 24/04/2021

Derby County U18 Derby County U18

Leeds United U18 Leeds United U18

18:00 24/04/2021

Liverpool U18 Liverpool U18

Middlesbrough U18 Middlesbrough U18

18:30 24/04/2021

Stoke City U18 Stoke City U18

Sunderland U18 Sunderland U18

19:00 24/04/2021

Manchester City U18 Manchester City U18

Burnley U18 Burnley U18

20:00 24/04/2021

Pars Jonoubi JAM Pars Jonoubi JAM

Fajr Sepasi Fajr Sepasi

22:30 24/04/2021

Khooshe Talaee Saveh Khooshe Talaee Saveh

Oxin Alborz Oxin Alborz

22:45 24/04/2021

Malavan Malavan

Kheybar Khorramabad Kheybar Khorramabad

23:00 24/04/2021

Godoy Cruz Godoy Cruz

Central Cordoba de Santiago Central Cordoba de Santiago

07:15 24/04/2021

Patronato Patronato

Sarmiento Junin Sarmiento Junin

23:30 24/04/2021

Argentinos JRS Argentinos JRS

Banfield Banfield

01:45 25/04/2021

Huracan Huracan

Boca Juniors Boca Juniors

04:00 25/04/2021

UCAM Murcia II UCAM Murcia II

Cartagena FC Cartagena FC

22:00 24/04/2021

Sporting Kansas City Sporting Kansas City

Orlando City SC Orlando City SC

06:30 24/04/2021

New York City FC New York City FC

FC Cincinnati FC Cincinnati

00:00 25/04/2021

Nashville SC Nashville SC

Montreal Impact Montreal Impact

01:00 25/04/2021

Toronto FC Toronto FC

Vancouver Whitecaps Vancouver Whitecaps

02:00 25/04/2021

San Jose Earthquakes San Jose Earthquakes

FC Dallas FC Dallas

02:30 25/04/2021

Los Angeles FC Los Angeles FC

Seattle Sounders Seattle Sounders

05:00 25/04/2021

Charlestown City Blues Charlestown City Blues

Edgeworth Eagles Edgeworth Eagles

11:30 24/04/2021

Maitland Maitland

Weston Bears Weston Bears

16:30 24/04/2021

Hamilton Olympic Hamilton Olympic

Lake Macquarie Lake Macquarie

16:30 24/04/2021

Grêmio Sorriso Grêmio Sorriso

CEOV Operário CEOV Operário

03:00 25/04/2021

Axiopolis Axiopolis

Popești-Leordeni Popești-Leordeni

18:00 24/04/2021

CS Afumati CS Afumati

Olteniţa Olteniţa

21:00 24/04/2021

Agricola Borcea Agricola Borcea

Înainte Modelu Înainte Modelu

21:00 24/04/2021

Mostiştea Ulmu Mostiştea Ulmu

Gloria Albeşti Gloria Albeşti

21:00 24/04/2021

Richmond Kickers Richmond Kickers

Greenville Triumph Greenville Triumph

05:30 25/04/2021

Union Omaha Union Omaha

Tormenta Tormenta

06:00 25/04/2021

Merani Martvili Merani Martvili

Chikhura Sachkhere Chikhura Sachkhere

16:00 24/04/2021

Gareji Gareji

Gagra Gagra

17:00 24/04/2021

Sioni Sioni

Merani Tbilisi Merani Tbilisi

18:00 24/04/2021

Genoa Genoa

Spezia Spezia

20:00 24/04/2021

Parma Parma

Crotone Crotone

23:00 24/04/2021

Sassuolo Sassuolo

Sampdoria Sampdoria

01:45 25/04/2021

Beasain Beasain

Anaitasuna Anaitasuna

21:30 24/04/2021

Tolosa Tolosa

Sodupe Sodupe

21:30 24/04/2021

Aurrerá Ondarroa Aurrerá Ondarroa

Durango Durango

22:00 24/04/2021

Urgatzi Urgatzi

Ariznabarra Ariznabarra

23:00 24/04/2021

JD Somorrostro JD Somorrostro

Lagun Onak Lagun Onak

23:00 24/04/2021

Gernika Gernika

Vitoria Vitoria

23:30 24/04/2021

Nottingham Forest U23 Nottingham Forest U23

Cardiff City U23 Cardiff City U23

01:00 24/04/2021

Pohang Steelers Pohang Steelers

Jeju United FC Jeju United FC

12:00 24/04/2021

Gwangju FC Gwangju FC

Daegu FC Daegu FC

14:30 24/04/2021

Gangwon FC Gangwon FC

Jeonbuk Motors Jeonbuk Motors

17:00 24/04/2021

Calahorra II Calahorra II

Oyonesa Oyonesa

22:00 24/04/2021

Yagüe Yagüe

La Calzada La Calzada

23:00 24/04/2021

UD Logroñés II UD Logroñés II

Anguiano Anguiano

00:00 25/04/2021

Dorense Dorense

América de Pedrinhas América de Pedrinhas

01:15 25/04/2021

AO Itabaiana AO Itabaiana

Confiança Confiança

02:00 25/04/2021

Central Coast Mariners Central Coast Mariners

Sydney Sydney

14:05 24/04/2021

Macarthur Macarthur

Melbourne City Melbourne City

16:10 24/04/2021

Amazonas Amazonas

São Raimundo AM São Raimundo AM

02:30 25/04/2021

Manaus FC Manaus FC

JC JC

03:05 25/04/2021

Podlasie Biała Podlaska Podlasie Biała Podlaska

Korona Kielce II Korona Kielce II

18:00 24/04/2021

KSZO 1929 KSZO 1929

Jutrzenka Giebułtów Jutrzenka Giebułtów

21:00 24/04/2021

Sokół Sieniawa Sokół Sieniawa

Wisła Sandomierz Wisła Sandomierz

21:00 24/04/2021

Wólczanka W. Pełkińska Wólczanka W. Pełkińska

Podhale Nowy Targ Podhale Nowy Targ

22:00 24/04/2021

Avia Świdnik Avia Świdnik

Hetman Zamosc Hetman Zamosc

22:00 24/04/2021

Orlęta Radzyń Podlaski Orlęta Radzyń Podlaski

Siarka Tarnobrzeg Siarka Tarnobrzeg

22:00 24/04/2021

Łagów Łagów

Stal Kraśnik Stal Kraśnik

22:00 24/04/2021

Stal Stalowa Wola Stal Stalowa Wola

Wisłoka Dębica Wisłoka Dębica

22:00 24/04/2021

Galway United Galway United

UCD UCD

01:45 24/04/2021

Cabinteely Cabinteely

Shelbourne Shelbourne

01:45 24/04/2021

Athlone Town Athlone Town

Wexford Wexford

01:45 24/04/2021

Treaty United Treaty United

Cork City Cork City

01:45 24/04/2021

Cobh Ramblers Cobh Ramblers

Bray Wanderers Bray Wanderers

01:00 25/04/2021

Negeri Sembilan Negeri Sembilan

Selangor United Selangor United

21:00 24/04/2021

Selangor II Selangor II

Terengganu City II Terengganu City II

21:00 24/04/2021

Kelantan United Kelantan United

Kuching FA Kuching FA

21:00 24/04/2021

Estoril Estoril

Casa Pia Casa Pia

02:15 24/04/2021

Academica Academica

Chaves Chaves

17:00 24/04/2021

Leixoes Leixoes

Feirense Feirense

21:00 24/04/2021

Varzim Varzim

Vizela Vizela

23:30 24/04/2021

Mafra Mafra

SC Covilha SC Covilha

02:30 25/04/2021

Melilla CD Melilla CD

Maracena Maracena

18:00 24/04/2021

Atlético Cajazeirense Atlético Cajazeirense

São Paulo Crystal São Paulo Crystal

02:00 25/04/2021

Independiente F.b.c. Independiente F.b.c.

Club Sp. San Lorenzo Club Sp. San Lorenzo

06:00 24/04/2021

Sportivo Ameliano Sportivo Ameliano

3 de Febrero 3 de Febrero

19:00 24/04/2021

Fernando De La Mora Fernando De La Mora

Deportivo Santani Deportivo Santani

21:00 24/04/2021

Sportivo Trinidense Sportivo Trinidense

Sportivo Iteno Sportivo Iteno

21:00 24/04/2021

2 de Mayo 2 de Mayo

Rubio NU Rubio NU

02:00 25/04/2021

Resistencia Resistencia

Guaraní de Trinidad Guaraní de Trinidad

02:00 25/04/2021

Galvez U20 Galvez U20

Londrina U20 Londrina U20

05:00 25/04/2021

Bulqiza Bulqiza

Spartaku Tiranë Spartaku Tiranë

20:00 24/04/2021

Orsha Orsha

NFK Minsk NFK Minsk

18:00 24/04/2021

Belshina Belshina

Naftan Naftan

20:00 24/04/2021

FC Dnepr Mogilev FC Dnepr Mogilev

Baranovichi Baranovichi

22:00 24/04/2021

Göppinger SV Göppinger SV

Freiburger FC Freiburger FC

19:00 24/04/2021

CFR Pforzheim CFR Pforzheim

Backnang Backnang

19:00 24/04/2021

Bruchsal Bruchsal

Lörrach-Brombach Lörrach-Brombach

20:00 24/04/2021

SV Linx SV Linx

Stuttgarter Kickers Stuttgarter Kickers

20:30 24/04/2021

FC Nottingen FC Nottingen

SGV Freiberg SGV Freiberg

20:30 24/04/2021

Reutlingen Reutlingen

Ilshofen Ilshofen

20:30 24/04/2021

FC 08 Villingen FC 08 Villingen

FC Rielasingen-Arlen FC Rielasingen-Arlen

20:30 24/04/2021

Bissingen Bissingen

FV Ravensburg FV Ravensburg

20:30 24/04/2021

Astoria Walldorf II Astoria Walldorf II

Sportfreunde Dorfmerkingen Sportfreunde Dorfmerkingen

20:30 24/04/2021

Neckarsulmer SU Neckarsulmer SU

Oberachern Oberachern

20:30 24/04/2021

Fénix Fénix

Villa San Carlos Villa San Carlos

01:30 24/04/2021

Los Andes Los Andes

Comunicaciones Comunicaciones

03:00 24/04/2021

Argentino Quilmes Argentino Quilmes

UAI Urquiza UAI Urquiza

01:30 25/04/2021

Acassuso Acassuso

Deportivo Merlo Deportivo Merlo

01:30 25/04/2021

Ehime FC Ehime FC

Albirex Niigata Albirex Niigata

12:00 24/04/2021

Qviding FIF Qviding FIF

IFK Malmö IFK Malmö

18:00 24/04/2021

Österlen Österlen

Tvååker Tvååker

18:00 24/04/2021

Lindome Lindome

Linköping City Linköping City

18:00 24/04/2021

Vänersborgs IF Vänersborgs IF

Torns Torns

19:00 24/04/2021

Atvidabergs FF Atvidabergs FF

Oskarshamns AIK Oskarshamns AIK

20:00 24/04/2021

Utsikten Utsikten

Assyriska Turabdin Assyriska Turabdin

21:00 24/04/2021

Trollhättan Trollhättan

Lund Lund

21:00 24/04/2021

ljungSKile SK ljungSKile SK

Skövde AIK Skövde AIK

21:00 24/04/2021

Rio Preto Rio Preto

São José EC São José EC

20:00 24/04/2021

Batatais Batatais

Bandeirante SP Bandeirante SP

01:00 25/04/2021

Votuporanguense Votuporanguense

Penapolense Penapolense

01:00 25/04/2021

Capivariano Capivariano

Primavera SP Primavera SP

01:00 25/04/2021

Noroeste Noroeste

Desportivo Brasil Desportivo Brasil

02:00 25/04/2021

Marília Marília

Nacional SP Nacional SP

05:00 25/04/2021

Porto Velho Porto Velho

Rondoniense Rondoniense

21:00 24/04/2021

Barcelona RO Barcelona RO

União Cacoalense União Cacoalense

03:00 25/04/2021

Kavala Kavala

Veria Veria

16:00 24/04/2021

Egaleo Egaleo

Asteras Vlachioti Asteras Vlachioti

19:00 24/04/2021

Ialysos Ialysos

Rodos Rodos

19:00 24/04/2021

Aspropyrgos Enosis Aspropyrgos Enosis

Niki Volos Niki Volos

19:00 24/04/2021

Kallithea Kallithea

Kalamata Kalamata

19:00 24/04/2021

Episkopi Episkopi

Santorini 2020 Santorini 2020

19:00 24/04/2021

Thesprotos Thesprotos

Olympiakos Volos Olympiakos Volos

19:00 24/04/2021

Triglia Triglia

Apollon Pontou Apollon Pontou

19:00 24/04/2021

Panserraikos Panserraikos

Almopos Almopos

19:00 24/04/2021

Pontion Karagiannion Pontion Karagiannion

Pierikos Pierikos

19:00 24/04/2021

Formentera Formentera

Constància Constància

21:00 24/04/2021

Santanyí Santanyí

Manacor Manacor

21:30 24/04/2021

Binissalem Binissalem

Sóller Sóller

21:30 24/04/2021

San Rafael San Rafael

Collerense Collerense

22:00 24/04/2021

Esporles Esporles

Génova Génova

22:00 24/04/2021

Alcúdia Alcúdia

Felanitx Felanitx

22:00 24/04/2021

PE Sant Jordi PE Sant Jordi

Ibiza Islas Pitiusas Ibiza Islas Pitiusas

22:00 24/04/2021

BK Hacken BK Hacken

Sirius Sirius

20:00 24/04/2021

All Boys All Boys

Gimnasia Jujuy Gimnasia Jujuy

00:00 25/04/2021

Tristan Suarez Tristan Suarez

Instituto Cordoba Instituto Cordoba

01:00 25/04/2021

Almagro Almagro

Guillermo Brown Guillermo Brown

01:00 25/04/2021

Temperley Temperley

CA Estudiantes CA Estudiantes

01:30 25/04/2021

Ferro Carril Oeste Ferro Carril Oeste

Barracas Central Barracas Central

01:30 25/04/2021

Defensores De Belgrano Defensores De Belgrano

San Martin S.J. San Martin S.J.

02:00 25/04/2021

Consadole Sapporo Consadole Sapporo

Vegalta Sendai Vegalta Sendai

11:00 24/04/2021

FC Tokyo FC Tokyo

Sagan Tosu Sagan Tosu

12:00 24/04/2021

Yokohama F. Marinos Yokohama F. Marinos

Yokohama FC Yokohama FC

12:00 24/04/2021

Sanfrecce Hiroshima Sanfrecce Hiroshima

Avispa Fukuoka Avispa Fukuoka

12:00 24/04/2021

Kashiwa Reysol Kashiwa Reysol

Tokushima Vortis Tokushima Vortis

14:00 24/04/2021

Kashima Kashima

Vissel Kobe Vissel Kobe

15:00 24/04/2021

Goa Goa

Persepolis FC Persepolis FC

00:00 24/04/2021

Pakhtakor Pakhtakor

Sharjah FC Sharjah FC

01:00 24/04/2021

Al Wihdat Al Wihdat

Al Sadd Al Sadd

01:00 24/04/2021

Al-Nassr Al-Nassr

Foolad FC Foolad FC

01:00 24/04/2021

Nagoya Grampus Nagoya Grampus

Jiangsu Suning Jiangsu Suning

17:00 24/04/2021

Beijing Guoan Beijing Guoan

Kawasaki Frontale Kawasaki Frontale

17:00 24/04/2021

Ratchaburi Ratchaburi

Johor Darul Takzim FC Johor Darul Takzim FC

17:00 24/04/2021

Al-Ahli Jeddah Al-Ahli Jeddah

Al Shorta Al Shorta

00:45 25/04/2021

Istiqlol Istiqlol

Al-Hilal Saudi FC Al-Hilal Saudi FC

02:00 25/04/2021

Shabab Al Ahli Dubai Shabab Al Ahli Dubai

Olmaliq Olmaliq

02:00 25/04/2021

Esteghlal FC Esteghlal FC

Al-Duhail SC Al-Duhail SC

03:15 25/04/2021

Avondale Avondale

Dandenong Thunder Dandenong Thunder

12:00 24/04/2021

Heidelberg United Heidelberg United

Port Melbourne Port Melbourne

12:00 24/04/2021

Hume City Hume City

St. Albans Saints St. Albans Saints

14:30 24/04/2021

Altona Magic Altona Magic

Bentleigh Greens Bentleigh Greens

15:30 24/04/2021

U Craiova 1948 U Craiova 1948

Sânmartin Sânmartin

21:00 24/04/2021

Minaur Baia Mare Minaur Baia Mare

Sportul Şimleu Sportul Şimleu

21:00 24/04/2021

SCM Zalău SCM Zalău

CSM Satu Mare CSM Satu Mare

21:00 24/04/2021

CS Luceafarul Oradea CS Luceafarul Oradea

Progresul Şomcuţa Mare Progresul Şomcuţa Mare

21:00 24/04/2021

Someşul Dej Someşul Dej

1910 Oradea 1910 Oradea

21:00 24/04/2021

Lokomotiv Lokomotiv

Turan Turan

18:30 24/04/2021

Aral Nukus Aral Nukus

Andijan Andijan

18:30 24/04/2021

Bunyodkor Bunyodkor

Sogdiana Sogdiana

20:30 24/04/2021

Nasaf Nasaf

Zaamin Zaamin

20:30 24/04/2021

Hegelmann Litauen Hegelmann Litauen

Džiugas Telšiai Džiugas Telšiai

21:00 24/04/2021

Nevėžis Nevėžis

Dainava Dainava

23:00 24/04/2021

CO Coyah CO Coyah

Eléphant Coléah Eléphant Coléah

07:00 24/04/2021

Nitra W Nitra W

Poprad W Poprad W

20:00 24/04/2021

Alianza FC Alianza FC

Costa del Este Costa del Este

05:00 24/04/2021

San Francisco FC San Francisco FC

Deportivo Universitario Deportivo Universitario

07:00 24/04/2021

Veraguas Veraguas

Independiente de La Chorrera Independiente de La Chorrera

03:00 25/04/2021

CD Arabe Unido CD Arabe Unido

Tauro FC Tauro FC

04:00 25/04/2021

Herrera Herrera

Atlético Chiriquí Atlético Chiriquí

06:00 25/04/2021

Aqaba Aqaba

Al Salt Al Salt

02:30 24/04/2021

Ma'an Ma'an

Al Buqa'a Al Buqa'a

02:30 25/04/2021

Juventus Juventus

Portuguesa Portuguesa

21:00 24/04/2021

Portuguesa Santista Portuguesa Santista

Monte Azul Monte Azul

01:00 25/04/2021

Água Santa Água Santa

Oeste Oeste

01:00 25/04/2021

Rio Claro Rio Claro

XV de Piracicaba XV de Piracicaba

01:00 25/04/2021

Atibaia Atibaia

Velo Clube Velo Clube

01:00 25/04/2021

Sertãozinho Sertãozinho

RB Brasil RB Brasil

01:00 25/04/2021

São Bernardo São Bernardo

Taubaté Taubaté

01:00 25/04/2021

Gremio Osasco Audax Gremio Osasco Audax

EC São Bernardo EC São Bernardo

02:00 25/04/2021

Juventus Juventus

RB Brasil RB Brasil

06:00 25/04/2021

EC São Bernardo EC São Bernardo

Portuguesa Santista Portuguesa Santista

06:00 25/04/2021

Água Santa Água Santa

Taubaté Taubaté

06:00 25/04/2021

Atibaia Atibaia

Sertãozinho Sertãozinho

06:00 25/04/2021

Gilortul Gilortul

Jiul Petroşani Jiul Petroşani

21:00 24/04/2021

Viitorul Dăești Viitorul Dăești

Gaz Metan Mediaş II Gaz Metan Mediaş II

21:00 24/04/2021

Minerul Costeşti Minerul Costeşti

Cetate Deva Cetate Deva

21:00 24/04/2021

CDJ Tamarite CDJ Tamarite

Épila Épila

01:00 24/04/2021

Legion Legion

Tulevik Tulevik

20:00 24/04/2021

Tottenham Hotspur U18 Tottenham Hotspur U18

Crystal Palace U18 Crystal Palace U18

17:00 24/04/2021

Leicester City U18 Leicester City U18

Arsenal U18 Arsenal U18

18:00 24/04/2021

Norwich City U18 Norwich City U18

West Ham United U18 West Ham United U18

18:00 24/04/2021

Brighton U18 Brighton U18

Aston Villa U18 Aston Villa U18

19:00 24/04/2021

Southampton U18 Southampton U18

West Bromwich Albion U18 West Bromwich Albion U18

19:00 24/04/2021

Internazionale U19 Internazionale U19

Cagliari U19 Cagliari U19

16:00 24/04/2021

Roma U19 Roma U19

Lazio U19 Lazio U19

18:00 24/04/2021

Fiorentina U19 Fiorentina U19

Empoli U19 Empoli U19

20:00 24/04/2021

Bologna U19 Bologna U19

Genoa U19 Genoa U19

20:00 24/04/2021

Sassuolo U19 Sassuolo U19

Milan U19 Milan U19

22:00 24/04/2021

SOL DE America SOL DE America

12 de Octubre 12 de Octubre

06:00 24/04/2021

Tarancón Tarancón

Manchego Manchego

22:00 24/04/2021

Guadalajara Guadalajara

Huracán Balazote Huracán Balazote

23:00 24/04/2021

Conquense Conquense

Almagro Almagro

23:00 24/04/2021

Villacañas Villacañas

La Roda La Roda

00:00 25/04/2021

Canberra FC Canberra FC

Woden Vellet Woden Vellet

12:00 24/04/2021

Belconnen United Belconnen United

Monaro Panthers Monaro Panthers

12:00 24/04/2021

Canberra Olympic Canberra Olympic

Gungahlin United Gungahlin United

12:00 24/04/2021

ASA ASA

Coruripe Coruripe

03:00 25/04/2021

Metalul Buzău Metalul Buzău

Dinamo Bucureşti II Dinamo Bucureşti II

21:00 24/04/2021

Tunari Tunari

CSA Steaua Bucureşti CSA Steaua Bucureşti

21:00 24/04/2021

Minija Minija

Babrungas Babrungas

18:00 24/04/2021

BFA BFA

Šiauliai Šiauliai

19:00 24/04/2021

Academia Cantolao Academia Cantolao

UTC UTC

01:15 24/04/2021

Deportivo Municipal Deportivo Municipal

Deportivo Binacional Deportivo Binacional

03:30 24/04/2021

Ayacucho FC Ayacucho FC

Cienciano Cienciano

06:00 24/04/2021

Alianza Universidad Alianza Universidad

Sport Boys Sport Boys

23:00 24/04/2021

FBC Melgar FBC Melgar

U. San Martin U. San Martin

01:15 25/04/2021

Alianza Lima Alianza Lima

Cesar Vallejo Cesar Vallejo

03:30 25/04/2021

Pordenone Pordenone

Pisa Pisa

21:00 24/04/2021

Inter Playa del Carmen Inter Playa del Carmen

Colima Colima

04:00 24/04/2021

Durango Durango

Cafetaleros Chiapas II Cafetaleros Chiapas II

08:30 24/04/2021

Cruz Azul Hidalgo Cruz Azul Hidalgo

Gavilanes FC Matamoros Gavilanes FC Matamoros

04:00 25/04/2021

Western Spirit Western Spirit

The Lakes The Lakes

15:00 24/04/2021

Univ. Queensland Univ. Queensland

Albany Creek Albany Creek

16:00 24/04/2021

Arosa Arosa

Polvorín Polvorín

22:00 24/04/2021

Ribadumia Ribadumia

Arzúa Arzúa

23:00 24/04/2021

Ourense CF Ourense CF

Viveiro Viveiro

23:00 24/04/2021

Suzuka Unlimited Suzuka Unlimited

Kochi United Kochi United

11:00 24/04/2021

Osaka Osaka

Iwaki Iwaki

11:00 24/04/2021

Tokyo Musashino City Tokyo Musashino City

Biwako Shiga Biwako Shiga

11:00 24/04/2021

South Hobart South Hobart

Clarence Zebras Clarence Zebras

11:15 24/04/2021

Devonport City Devonport City

Olympia Warriors Olympia Warriors

11:15 24/04/2021

Clarence Zebras Clarence Zebras

Kingborough Lions Kingborough Lions

11:15 24/04/2021

Launceston City Launceston City

Devonport City Devonport City

13:30 24/04/2021

Glenorchy Knights Glenorchy Knights

Olympia Warriors Olympia Warriors

13:30 24/04/2021

Kingborough Lions Kingborough Lions

Riverside Riverside

13:30 24/04/2021

Glenorchy Knights Glenorchy Knights

South Hobart South Hobart

13:30 24/04/2021

Wuhan Three Towns Wuhan Three Towns

BIT BIT

18:35 24/04/2021

Zibo Cuju Zibo Cuju

Hangzhou Greentown Hangzhou Greentown

18:35 24/04/2021

Şomuz Fălticeni Şomuz Fălticeni

Dante Botoşani Dante Botoşani

21:00 24/04/2021

Bucovina Rădăuţi Bucovina Rădăuţi

Hușana Huși Hușana Huși

21:00 24/04/2021

Ceahlăul Piatra Neamţ Ceahlăul Piatra Neamţ

Bradu Borca Bradu Borca

21:00 24/04/2021

Stiinta Miroslava Stiinta Miroslava

SJ Vaslui SJ Vaslui

21:00 24/04/2021

ACS Foresta Suceava ACS Foresta Suceava

Paşcani Paşcani

21:00 24/04/2021

U Craiova 1948 U Craiova 1948

Sânmartin Sânmartin

21:00 24/04/2021

Minaur Baia Mare Minaur Baia Mare

Sportul Şimleu Sportul Şimleu

21:00 24/04/2021

SCM Zalău SCM Zalău

CSM Satu Mare CSM Satu Mare

21:00 24/04/2021

CS Luceafarul Oradea CS Luceafarul Oradea

Progresul Şomcuţa Mare Progresul Şomcuţa Mare

21:00 24/04/2021

Someşul Dej Someşul Dej

1910 Oradea 1910 Oradea

21:00 24/04/2021

Paysandu Paysandu

Tuna Luso Tuna Luso

03:00 25/04/2021

Hougang United Hougang United

Home United Home United

19:30 24/04/2021

Tanjong Pagar Tanjong Pagar

Tampines Rovers Tampines Rovers

19:30 24/04/2021

Sevilla III Sevilla III

Cabecense Cabecense

23:00 24/04/2021

Al Jeel Al Jeel

Al Nahdha Al Nahdha

01:40 25/04/2021

Hajer Hajer

Al-Thuqbah Al-Thuqbah

01:40 25/04/2021

Al-Kawkab Al-Kawkab

Jeddah Club Jeddah Club

01:45 25/04/2021

Al Bukayriyah Al Bukayriyah

Al-Fayha Al-Fayha

02:00 25/04/2021

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai - TructiepVip Cập nhật lịch thi đấu 24/7

1. Nơi cập nhật lịch thi đấu bóng đá chính xác và dễ dàng nhất

Cách đây vài thập kỷ, người Việt chỉ có thể xem bóng đá qua một phương tiện duy nhất là những chiếc ti vi. Khi đó, chỉ có K+ và VTV là mua được bản quyền các trận đấu, nhưng không phải ai cũng có điều kiện để xem trên K+. Lúc đó VTV là kênh duy nhất mua được bản quyền các trận đấu thuộc giải như: Ngoại Hạng Anh và cập nhật lịch thi đấu bóng đá thường xuyên.

Các CĐV gần như rất khó khăn để có thể theo dõi các trận đấu đỉnh cao của các giải bóng đá khác như La Liga, Serie A hay Bundesliga. Đó là chưa kể đến các nguồn tin liên quan đến bóng đá cũng không nhiều, chúng ta chỉ có thể hóng hàng giờ để xem tin tức thể thao 24h trên TV vào buổi sáng hay mua một tờ báo chỉ để đọc 1 vài tin tức ít ỏi về bóng đá trong và ngoài nước.

Tuy nhiên, đó đã là câu chuyện của thì quá khứ. Với sự phát triển chóng mặt của công nghệ đã giúp các CĐV của môn thể thao vua này được đến gần hơn với niềm đam mê của mình. Việc cập nhật lịch thi đấuvà xem trực tiếp bóng đá đỉnh cao có thể được tiến hành chỉ qua vài click chuột. Cùng với sự phát triển nở rộ của internet, các website bóng đá cũng tràn lan với nhiệm vụ chủ yếu là cung cấp lịch thi đấu bóng đá và tường thuật trực tiếp các trận đấu lớn nhỏ trên thế giới. Lịch thi đấu cũng mang sứ mệnh như vậy, bạn có thể xem thời gian thi đấu bóng đá tại đây mà không phải bỏ lỡ bất cứ 1 trận đấu nào. Không những thế, đây còn là 1 sân chơi lành mạnh và hấp dẫn đông đảo các CĐV trên toàn thế giới.

3. Cập nhật nhanh nhất lịch thi đấu các trận cầu đỉnh cao

Có những ngày bạn bù đầu vì công việc, bạn phải chạy Deadline đến tối muộn hay cô bắt ở lại làm cố bài tập làm bạn quên bẵng đi lịch thi đấu bóng đá của các giải đấu quan trọng thì đừng lo bởi tất cả sẽ được giải quyết 1 cách ngắn gọn và nhanh chóng. Xem lịch thi đấu bóng đá nhanh nhất chỉ với một vài click chuột, bạn sẽ không bỏ qua bất kỳ trận cầu đỉnh cao nào. Tại đây có đây có đầy đủ các lịch thi đấu của giải Ngoại Hạng Anh,Cúp C1...đến các trận đấu của các câu lạc bộ nhỏ hơn, hay những tin liên quan đến trận đấu, đội bóng, cầu thủ và những dự đoán kết quả. Những thông tin này đều được cập nhật liên tục và chính xác từ những nguồn tin chính thống nhất để cung cấp đầy đủ đến các CĐV.

Đừng để những mối lo về công việc hay gia đình biến cuộc sống của bạn trở nên tù túng. Hãy thường xuyên theo dõi lịch thi đấu bóng đá để không bỏ lỡ bất cứ trận cầu đỉnh cao nào và cùng hòa mình vào bầu không khí sôi động của các giải đấu lớn. Với việc tích hợp cả ba nhu cầu thiết yếu của người hâm mộ bao gồm xem lịch thi đấu bóng đá, xem tin tức và xem bóng đá trực tuyến chúng tôi hy vọng là cầu nối giúp người hâm mộ đến gần hơn với niềm đam mê của mình đối với môn thể thao vua này.