Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ( đêm nay và rạng sáng ngày mai ) được TructiepVip Update liên tục theo API chuẩn 100% quốc tế. Cập nhật lịch thi đấu nhanh và chính xác nhất của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trên thể giới để đáp ứng nhu cầu xem bóng đá trực tuyến của các bạn.

Xem lịch thi đấu bóng đá chính xác:

>> Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh

>> Lịch thi đấu La Liga

>> Lịch thi đấu Bundesliga

>> Lịch thi đấu Serie A

>> Lịch thi đấu Pháp

>> Lịch thi đấu C1

>>Lịch thi đấu Europa League

Tất cả đều được cập nhật liên tục ngày hôm nay, update chính xác tất cả các trận từ khai mạc, các vòng 1 - 38 và đến trận cuối cùng của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trên thế giới.

Bars

Lịch thi đấu bóng đá

Loading...

FC Heidenheim FC Heidenheim

SV Sandhausen SV Sandhausen

18:30 09/05/2021

Erzgebirge AUE Erzgebirge AUE

SC Paderborn 07 SC Paderborn 07

18:30 09/05/2021

VfL BOCHUM VfL BOCHUM

Jahn Regensburg Jahn Regensburg

18:30 09/05/2021

Saint Etienne Saint Etienne

Marseille Marseille

18:00 09/05/2021

Metz Metz

Nimes Nimes

20:00 09/05/2021

Angers Angers

Dijon Dijon

20:00 09/05/2021

Nice Nice

Stade Brestois 29 Stade Brestois 29

20:00 09/05/2021

Strasbourg Strasbourg

Montpellier Montpellier

20:00 09/05/2021

Reims Reims

Monaco Monaco

22:05 09/05/2021

Rennes Rennes

Paris Saint Germain Paris Saint Germain

02:00 10/05/2021

Liverpool Liverpool

Southampton Southampton

02:15 09/05/2021

Wolves Wolves

Brighton Brighton

18:00 09/05/2021

Aston Villa Aston Villa

Manchester United Manchester United

20:05 09/05/2021

West Ham West Ham

Everton Everton

22:30 09/05/2021

Arsenal Arsenal

West Brom West Brom

01:00 10/05/2021

Athletic Club Athletic Club

Osasuna Osasuna

02:00 09/05/2021

Getafe Getafe

Eibar Eibar

19:00 09/05/2021

Valencia Valencia

Valladolid Valladolid

21:15 09/05/2021

Villarreal Villarreal

Celta Vigo Celta Vigo

23:30 09/05/2021

Real Madrid Real Madrid

Sevilla Sevilla

02:00 10/05/2021

Condal Condal

Avilés Stadium Avilés Stadium

16:45 09/05/2021

Siero Siero

Mosconia Mosconia

17:00 09/05/2021

San Martín San Martín

Llanera Llanera

22:00 09/05/2021

Llanes Llanes

Real Avilés Real Avilés

22:00 09/05/2021

L'Entregu L'Entregu

Ceares Ceares

22:00 09/05/2021

Real Titánico Real Titánico

Lenense Lenense

22:00 09/05/2021

Tuilla Tuilla

Caudal Caudal

22:00 09/05/2021

Urraca Urraca

Gijón Industrial Gijón Industrial

22:00 09/05/2021

Valdesoto Valdesoto

Navarro Navarro

23:00 09/05/2021

Colunga Colunga

Vallobín Vallobín

23:15 09/05/2021

Blackpool Blackpool

Bristol Rovers Bristol Rovers

18:00 09/05/2021

Charlton Charlton

Hull City Hull City

18:00 09/05/2021

Crewe Crewe

Shrewsbury Shrewsbury

18:00 09/05/2021

Doncaster Doncaster

Peterborough Peterborough

18:00 09/05/2021

Gillingham Gillingham

Plymouth Plymouth

18:00 09/05/2021

Ipswich Ipswich

Fleetwood Town Fleetwood Town

18:00 09/05/2021

Lincoln Lincoln

AFC Wimbledon AFC Wimbledon

18:00 09/05/2021

Milton Keynes Dons Milton Keynes Dons

Rochdale Rochdale

18:00 09/05/2021

Oxford United Oxford United

Burton Albion Burton Albion

18:00 09/05/2021

Portsmouth Portsmouth

Accrington ST Accrington ST

18:00 09/05/2021

Sunderland Sunderland

Northampton Northampton

18:00 09/05/2021

Wigan Wigan

Swindon Town Swindon Town

18:00 09/05/2021

Ceara Ceara

Bahia Bahia

02:00 09/05/2021

Vasalund Vasalund

Norrby IF Norrby IF

18:00 09/05/2021

IK brage IK brage

Helsingborg Helsingborg

20:00 09/05/2021

Orense SC Orense SC

9 de Octubre 9 de Octubre

01:00 09/05/2021

Independiente del Valle Independiente del Valle

LDU de Quito LDU de Quito

03:30 09/05/2021

Barcelona SC Barcelona SC

Emelec Emelec

06:30 09/05/2021

Mushuc Runa SC Mushuc Runa SC

Universidad Catolica Universidad Catolica

01:00 10/05/2021

Delfin SC Delfin SC

CD Olmedo CD Olmedo

03:30 10/05/2021

Aucas Aucas

Tecnico Universitario Tecnico Universitario

06:00 10/05/2021

Al Sadd Al Sadd

Al-Arabi SC Al-Arabi SC

02:00 10/05/2021

Coria CF Coria CF

Cabecense Cabecense

00:00 09/05/2021

Ciudad de Lucena Ciudad de Lucena

Xerez Xerez

00:30 09/05/2021

Utrera Utrera

Antoniano Antoniano

17:00 09/05/2021

La Palma La Palma

Conil Conil

17:00 09/05/2021

Castilleja Castilleja

Arcos Arcos

17:00 09/05/2021

Gerena Gerena

Lebrijana Lebrijana

17:00 09/05/2021

Pozoblanco Pozoblanco

Rota Rota

23:00 09/05/2021

Puente Genil Puente Genil

Xerez Deportivo Xerez Deportivo

23:30 09/05/2021

Melbourne City Melbourne City

Brisbane Roar Brisbane Roar

13:05 09/05/2021

Perth Glory Perth Glory

Melbourne Victory Melbourne Victory

15:10 09/05/2021

Fortaleza EC Fortaleza EC

Ferroviario Ferroviario

07:00 09/05/2021

Uniclinic Atletico Clube Uniclinic Atletico Clube

Crato Crato

01:30 10/05/2021

Pacajus Pacajus

Icasa Icasa

01:30 10/05/2021

Caucaia Caucaia

Ceara Ceara

02:00 10/05/2021

Kickers Luzern Kickers Luzern

Sursee Sursee

07:00 09/05/2021

Willisau Willisau

Emmenbrücke Emmenbrücke

07:00 09/05/2021

Novazzano Novazzano

Perlen-Buchrain Perlen-Buchrain

07:00 09/05/2021

Hergiswil Hergiswil

Gambarogno - Contone Gambarogno - Contone

07:00 09/05/2021

Team Ticino Team Ticino

Taverne Taverne

07:00 09/05/2021

Brunnen Brunnen

Ibach Ibach

07:00 09/05/2021

Sarnen Sarnen

Mendrisio Mendrisio

23:00 09/05/2021

NSÍ II NSÍ II

Skála Skála

02:00 09/05/2021

União ABC União ABC

Operario Ferroviario Operario Ferroviario

02:00 10/05/2021

Fortuna Becicherecu Mic W Fortuna Becicherecu Mic W

Arad W Arad W

15:00 09/05/2021

Universitatea Galaţi W Universitatea Galaţi W

Heniu Prundu Bârgăului W Heniu Prundu Bârgăului W

15:00 09/05/2021

Universitatea Alexandria W Universitatea Alexandria W

FF Baia Mare W FF Baia Mare W

15:00 09/05/2021

Carmen București W Carmen București W

Fairplay Bucureşti W Fairplay Bucureşti W

15:00 09/05/2021

Banat Girls W Banat Girls W

Selena Constanţa W Selena Constanţa W

15:00 09/05/2021

Olimpia Cluj Olimpia Cluj

Vasas Femina W Vasas Femina W

16:00 09/05/2021

KI Klaksvik KI Klaksvik

B36 Torshavn B36 Torshavn

21:00 09/05/2021

TB TB

EB / Streymur EB / Streymur

21:00 09/05/2021

HB HB

B68 B68

21:00 09/05/2021

Vikingur Gota Vikingur Gota

ÍF II ÍF II

21:00 09/05/2021

Lobón Lobón

Llerenense Llerenense

00:00 09/05/2021

Cacereño Cacereño

CD Coria CD Coria

07:00 09/05/2021

Chinato Chinato

RCP Valverdeño RCP Valverdeño

16:00 09/05/2021

Calamonte Calamonte

Trujillo Trujillo

17:00 09/05/2021

Campanario Campanario

Olivenza Olivenza

17:00 09/05/2021

Jerez Jerez

Moralo Moralo

23:00 09/05/2021

Diocesano Diocesano

Montijo Montijo

23:00 09/05/2021

Valdivia Valdivia

Fuente Cantos Fuente Cantos

23:00 09/05/2021

Sepahan FC Sepahan FC

Persepolis FC Persepolis FC

22:55 09/05/2021

Paykan Paykan

Tractor Sazi Tractor Sazi

23:50 09/05/2021

Esteghlal FC Esteghlal FC

ZOB Ahan ZOB Ahan

00:45 10/05/2021

Internacional Tirana Internacional Tirana

Shënkolli Shënkolli

20:00 09/05/2021

Shkumbini Peqin Shkumbini Peqin

Iliria Fushë-Krujë Iliria Fushë-Krujë

20:00 09/05/2021

Mirdita Mirdita

Bulqiza Bulqiza

20:00 09/05/2021

Tërbuni Pukë Tërbuni Pukë

Gramshi Gramshi

20:00 09/05/2021

Luzi 2008 Luzi 2008

Sopoti Librazhd Sopoti Librazhd

20:00 09/05/2021

Valbona Valbona

Klosi Klosi

20:00 09/05/2021

Sampaio Correa Sampaio Correa

Pinheiro Pinheiro

05:00 09/05/2021

Genolier-Begnins Genolier-Begnins

Forward Forward

07:00 09/05/2021

Saint-Maurice Saint-Maurice

Servette II Servette II

07:00 09/05/2021

UGS UGS

Monthey Monthey

07:00 09/05/2021

Signal Signal

Sierre Sierre

07:00 09/05/2021

Collex-Bossy Collex-Bossy

Amical Saint-Prex Amical Saint-Prex

07:00 09/05/2021

Monthey Monthey

Conthey Conthey

07:00 09/05/2021

FK Trakai FK Trakai

Kauno Žalgiris Kauno Žalgiris

17:00 09/05/2021

Nevėžis Nevėžis

Suduva Marijampole Suduva Marijampole

23:00 09/05/2021

Pontellas Pontellas

Viveiro Viveiro

17:30 09/05/2021

Arenteiro Arenteiro

Bergantiños Bergantiños

22:00 09/05/2021

Barco Barco

Arzúa Arzúa

22:15 09/05/2021

Ribadumia Ribadumia

Fisterra Fisterra

22:30 09/05/2021

Ourense CF Ourense CF

Paiosaco Paiosaco

22:30 09/05/2021

Arosa Arosa

Somozas Somozas

23:00 09/05/2021

Alondras Alondras

Polvorín Polvorín

23:00 09/05/2021

Choco Choco

Silva Silva

23:00 09/05/2021

Estradense Estradense

Villalbés Villalbés

23:00 09/05/2021

Rápido Bouzas Rápido Bouzas

Deportivo La Coruña II Deportivo La Coruña II

23:00 09/05/2021

Atios Atios

Agrupación Estudiantil Agrupación Estudiantil

23:00 09/05/2021

Piteå Piteå

Växjö Växjö

18:00 09/05/2021

KIF Örebro KIF Örebro

Eskilstuna United Eskilstuna United

21:00 09/05/2021

Rosengård W Rosengård W

Djurgården Djurgården

21:00 09/05/2021

Tuna Luso Tuna Luso

remo remo

20:00 09/05/2021

Castanhal Castanhal

Paysandu Paysandu

01:30 10/05/2021

Maardu Maardu

Nõmme United Nõmme United

17:00 09/05/2021

Tallinna Kalev Tallinna Kalev

Tartu Welco Tartu Welco

17:00 09/05/2021

Luunja Luunja

Elva Elva

17:00 09/05/2021

Tallinna Kalev Tallinna Kalev

Maardu Maardu

17:00 09/05/2021

Pärnu Pärnu

Luunja Luunja

17:00 09/05/2021

Luunja Luunja

Tartu Welco Tartu Welco

23:00 09/05/2021

Pärnu Pärnu

Tallinna Kalev Tallinna Kalev

23:00 09/05/2021

Nõmme United Nõmme United

Tartu Welco Tartu Welco

23:00 09/05/2021

Avaí U20 Avaí U20

ABC U20 ABC U20

21:00 09/05/2021

Vasco da Gama U20 Vasco da Gama U20

São Raimundo RR U20 São Raimundo RR U20

01:00 10/05/2021

São José PA U20 São José PA U20

Botafogo SP U20 Botafogo SP U20

01:00 10/05/2021

Nautico U20 Nautico U20

Palmeiras U20 Palmeiras U20

02:00 10/05/2021

Galvez U20 Galvez U20

Atlético Mineiro U20 Atlético Mineiro U20

05:00 10/05/2021

Peña Azagresa Peña Azagresa

Corellano Corellano

21:30 09/05/2021

Cirbonero Cirbonero

Beti Kozkor Beti Kozkor

22:00 09/05/2021

Peña Sport Peña Sport

Valle Egüés Valle Egüés

22:00 09/05/2021

Murchante Murchante

Huarte Huarte

22:00 09/05/2021

Cantolagua Cantolagua

Burladés Burladés

22:00 09/05/2021

TS Galaxy TS Galaxy

Mamelodi Sundowns Mamelodi Sundowns

20:00 09/05/2021

Brusque Brusque

Avai Avai

03:00 10/05/2021

Chapecoense-sc Chapecoense-sc

Marcílio Dias Marcílio Dias

03:00 10/05/2021

Petite Rivière Noire Petite Rivière Noire

Savanne Savanne

19:00 09/05/2021

Bolton City Bolton City

Entente Boulet Rouge Entente Boulet Rouge

19:00 09/05/2021

Grande Riviere Sud Est Grande Riviere Sud Est

ASPL 2000 ASPL 2000

19:00 09/05/2021

Paide Paide

FC Levadia Tallinn FC Levadia Tallinn

19:00 09/05/2021

Moss Moss

Brattvåg Brattvåg

18:00 09/05/2021

Kongsvinger Kongsvinger

Kvik Halden Kvik Halden

20:00 09/05/2021

Bærum Bærum

Fløya Fløya

21:00 09/05/2021

Tromsdalen Uil Tromsdalen Uil

Asker Asker

21:00 09/05/2021

The Strongest The Strongest

Royal Pari Royal Pari

02:00 09/05/2021

San José San José

Bolívar Bolívar

04:15 09/05/2021

Independiente Petrolero Independiente Petrolero

Atlético Palmaflor Atlético Palmaflor

06:30 09/05/2021

Nacional Potosí Nacional Potosí

Guabirá Guabirá

02:00 10/05/2021

Jorge Wilstermann Jorge Wilstermann

Always Ready Always Ready

04:15 10/05/2021

Vaajakoski Vaajakoski

GBK GBK

18:00 09/05/2021

JJK JJK

PS Kemi Kings PS Kemi Kings

22:30 09/05/2021

Centenary Stormers Centenary Stormers

The Lakes The Lakes

14:00 09/05/2021

Deportivo Laferrere Deportivo Laferrere

Deportivo Español Deportivo Español

01:30 09/05/2021

Dock Sud Dock Sud

El Porvenir El Porvenir

01:30 09/05/2021

Argentino de Merlo Argentino de Merlo

San Martín Burzaco San Martín Burzaco

01:30 09/05/2021

Leandro N. Alem Leandro N. Alem

Central Cordoba Central Cordoba

01:30 09/05/2021

Real Pilar Real Pilar

Midland Midland

01:30 10/05/2021

Claypole Claypole

Lujan Lujan

01:30 10/05/2021

Ituzaingó Ituzaingó

Sportivo Italiano Sportivo Italiano

01:30 10/05/2021

Korabi Peshkopi Korabi Peshkopi

Burreli Burreli

20:00 09/05/2021

Vora Vora

Dinamo Tirana Dinamo Tirana

20:00 09/05/2021

Giouchtas Giouchtas

Rethymniakos Rethymniakos

21:00 09/05/2021

Irodotos Irodotos

Damastas Damastas

21:00 09/05/2021

Atsalenios Atsalenios

Poros Poros

21:00 09/05/2021

Anagennisi Ierapetra Anagennisi Ierapetra

AEEK INKA AEEK INKA

21:00 09/05/2021

Aris Soudas Aris Soudas

Almyros Gaziou Almyros Gaziou

21:00 09/05/2021

Platanias Platanias

Agios Nikolaos Agios Nikolaos

21:00 09/05/2021

Manaus FC Manaus FC

Nacional AM Nacional AM

03:05 09/05/2021

Princesa Solimões Princesa Solimões

São Raimundo AM São Raimundo AM

02:30 10/05/2021

FC Rielasingen-Arlen FC Rielasingen-Arlen

Neckarsulmer SU Neckarsulmer SU

20:00 09/05/2021

Lörrach-Brombach Lörrach-Brombach

Sandhausen II Sandhausen II

20:00 09/05/2021

Hougang United Hougang United

Balestier Khalsa Balestier Khalsa

19:30 09/05/2021

Home United Home United

Geylang International Geylang International

19:30 09/05/2021

Moca Moca

Vega Real Vega Real

03:00 09/05/2021

San Cristóbal San Cristóbal

Delfines Del Este Delfines Del Este

04:00 09/05/2021

Jarabacoa Jarabacoa

Universidad O&M Universidad O&M

03:00 10/05/2021

Atlético Pantoja Atlético Pantoja

Cibao Cibao

05:00 10/05/2021

Wollongong Wolves Wollongong Wolves

Sutherland Sharks Sutherland Sharks

11:30 09/05/2021

North Shore Mariners North Shore Mariners

Mt Druitt Town Mt Druitt Town

12:00 09/05/2021

Rockdale City Suns Rockdale City Suns

Sydney II Sydney II

12:00 09/05/2021

Sydney Olympic Sydney Olympic

Blacktown City Blacktown City

13:00 09/05/2021

Belgrano Cordoba Belgrano Cordoba

San Martin Tucuman San Martin Tucuman

00:30 09/05/2021

Tristan Suarez Tristan Suarez

Independ. Rivadavia Independ. Rivadavia

01:00 09/05/2021

Deportivo Moron Deportivo Moron

Guillermo Brown Guillermo Brown

01:00 09/05/2021

Ferro Carril Oeste Ferro Carril Oeste

Atletico DE Rafaela Atletico DE Rafaela

01:30 09/05/2021

All Boys All Boys

Instituto Cordoba Instituto Cordoba

02:00 09/05/2021

Gimnasia Jujuy Gimnasia Jujuy

Barracas Central Barracas Central

00:00 10/05/2021

Almagro Almagro

San Martin S.J. San Martin S.J.

01:00 10/05/2021

Santamarina Santamarina

Villa Dalmine Villa Dalmine

01:00 10/05/2021

Agropecuario Agropecuario

CA Estudiantes CA Estudiantes

01:30 10/05/2021

Temperley Temperley

Atlanta Atlanta

01:30 10/05/2021

Estudiantes de Rio Cuarto Estudiantes de Rio Cuarto

Chacarita Juniors Chacarita Juniors

04:00 10/05/2021

Club Atlético Güemes Club Atlético Güemes

Brown DE Adrogue Brown DE Adrogue

06:00 10/05/2021

Pogoń Szczecin II Pogoń Szczecin II

Bałtyk Gdynia Bałtyk Gdynia

16:00 09/05/2021

Gryf Wejherowo Gryf Wejherowo

Unia Swarzędz Unia Swarzędz

21:00 09/05/2021

Alcorcon Alcorcon

Las Palmas Las Palmas

01:30 09/05/2021

Malaga Malaga

Mallorca Mallorca

02:00 09/05/2021

Mirandes Mirandes

Fuenlabrada Fuenlabrada

19:00 09/05/2021

Oviedo Oviedo

Sabadell Sabadell

21:00 09/05/2021

FC Cartagena FC Cartagena

Castellón Castellón

23:15 09/05/2021

UD Logroñés UD Logroñés

Girona Girona

23:15 09/05/2021

Vasco DA Gama Vasco DA Gama

Madureira Madureira

02:00 09/05/2021

Flamengo Flamengo

Volta Redonda Volta Redonda

07:05 09/05/2021

Fluminense Fluminense

Portuguesa RJ Portuguesa RJ

02:00 10/05/2021

Nova Iguaçu Nova Iguaçu

Botafogo Botafogo

04:00 10/05/2021

Schwachhausen Schwachhausen

Geestemünde Geestemünde

18:00 09/05/2021

Schwachhausen Schwachhausen

Habenhauser FV Habenhauser FV

18:00 09/05/2021

Brinkumer SV Brinkumer SV

Bremer Sv Bremer Sv

19:00 09/05/2021

Hemelingen Hemelingen

Leher Leher

19:30 09/05/2021

Hemelingen Hemelingen

Komet Arsten Komet Arsten

19:30 09/05/2021

Vatan Sport Vatan Sport

BTS Neustadt BTS Neustadt

20:00 09/05/2021

BSC Hastedt BSC Hastedt

Komet Arsten Komet Arsten

20:00 09/05/2021

BSC Hastedt BSC Hastedt

Borgfeld Borgfeld

20:00 09/05/2021

Vatan Sport Vatan Sport

Geestemünde Geestemünde

20:00 09/05/2021

SFL Bremerhaven SFL Bremerhaven

Union Bremen Union Bremen

20:30 09/05/2021

SFL Bremerhaven SFL Bremerhaven

Aumund-Vegesack Aumund-Vegesack

20:30 09/05/2021

Blaublitz Akita Blaublitz Akita

Jubilo Iwata Jubilo Iwata

11:00 09/05/2021

Sagamihara Sagamihara

Machida Zelvia Machida Zelvia

11:00 09/05/2021

Mito Hollyhock Mito Hollyhock

Tochigi SC Tochigi SC

12:00 09/05/2021

JEF United Chiba JEF United Chiba

Fagiano Okayama Fagiano Okayama

12:00 09/05/2021

Ventforet Kofu Ventforet Kofu

Tokyo Verdy Tokyo Verdy

12:00 09/05/2021

Albirex Niigata Albirex Niigata

Matsumoto Yamaga Matsumoto Yamaga

12:00 09/05/2021

Kanazawa Kanazawa

Renofa Yamaguchi Renofa Yamaguchi

12:00 09/05/2021

Kyoto Sanga Kyoto Sanga

Montedio Yamagata Montedio Yamagata

12:00 09/05/2021

Thespakusatsu Gunma Thespakusatsu Gunma

Omiya Ardija Omiya Ardija

13:00 09/05/2021

Kitakyushu Kitakyushu

V-varen Nagasaki V-varen Nagasaki

14:00 09/05/2021

Gimnástica Segoviana Gimnástica Segoviana

Cristo Atlético Cristo Atlético

22:00 09/05/2021

Bupolsa Bupolsa

Salamanca II Salamanca II

22:00 09/05/2021

La Granja La Granja

Becerril Campos Becerril Campos

22:00 09/05/2021

Cultural Cebrereña Cultural Cebrereña

UD Santa Marta UD Santa Marta

22:00 09/05/2021

Real Burgos Real Burgos

Peñaranda Peñaranda

22:00 09/05/2021

Burgos Promesas Burgos Promesas

Cultural Leonesa II Cultural Leonesa II

23:00 09/05/2021

Numancia II Numancia II

Atlético Astorga Atlético Astorga

23:00 09/05/2021

Chongqing Lifan Chongqing Lifan

Henan Jianye Henan Jianye

17:00 09/05/2021

Shijiazhuang Y. J. Shijiazhuang Y. J.

Guangzhou Evergrande FC Guangzhou Evergrande FC

19:00 09/05/2021

Gungahlin United Gungahlin United

Monaro Panthers Monaro Panthers

12:00 09/05/2021

Tuggeranong United Tuggeranong United

Woden Vellet Woden Vellet

12:00 09/05/2021

Cooma Tigers FC Cooma Tigers FC

Canberra Olympic Canberra Olympic

12:00 09/05/2021

Central SC Central SC

Sete de Setembro Sete de Setembro

01:00 10/05/2021

Acadêmica Vitória Acadêmica Vitória

Retrô Retrô

01:00 10/05/2021

Inter Turku Inter Turku

haka haka

20:00 09/05/2021

IFK Mariehamn IFK Mariehamn

AC oulu AC oulu

22:30 09/05/2021

National Police National Police

Kirivong Sok Sen Chey Kirivong Sok Sen Chey

15:30 09/05/2021

Prey Veng Prey Veng

Svay Rieng Svay Rieng

15:30 09/05/2021

Phnom Penh Crown Phnom Penh Crown

Electricite du Cambodge Electricite du Cambodge

18:00 09/05/2021

Móstoles Móstoles

Rayo Vallecano II Rayo Vallecano II

16:30 09/05/2021

Leganés II Leganés II

Unión Adarve Unión Adarve

16:30 09/05/2021

Alcorcón II Alcorcón II

Moratalaz Moratalaz

16:30 09/05/2021

Trival Valderas Trival Valderas

Torrejón Torrejón

16:30 09/05/2021

AD Parla AD Parla

Pozuelo Alarcón Pozuelo Alarcón

16:30 09/05/2021

Carabanchel Carabanchel

Flat Earth Flat Earth

16:30 09/05/2021

Real Aranjuez Real Aranjuez

San Fernando Henares San Fernando Henares

16:30 09/05/2021

El Álamo El Álamo

Villanueva Pardillo Villanueva Pardillo

16:30 09/05/2021

Villaverde-Boetticher Villaverde-Boetticher

Santa Ana Santa Ana

16:30 09/05/2021

Atlético Pinto Atlético Pinto

Complutense Complutense

16:30 09/05/2021

Pacos Ferreira Pacos Ferreira

Maritimo Maritimo

21:00 09/05/2021

GIL Vicente GIL Vicente

SC Braga SC Braga

02:00 10/05/2021

CI Kamsar CI Kamsar

ASFAG ASFAG

07:00 09/05/2021

Wakirya Wakirya

Fello Star Fello Star

07:00 09/05/2021

Degerfors IF Degerfors IF

Djurgardens IF Djurgardens IF

20:00 09/05/2021

Mjallby AIF Mjallby AIF

Ostersunds FK Ostersunds FK

20:00 09/05/2021

Malmo FF Malmo FF

Varbergs BoIS FC Varbergs BoIS FC

22:30 09/05/2021

Yokohama F. Marinos Yokohama F. Marinos

Vissel Kobe Vissel Kobe

11:00 09/05/2021

Shimizu S-pulse Shimizu S-pulse

Yokohama FC Yokohama FC

12:00 09/05/2021

Avispa Fukuoka Avispa Fukuoka

Kashiwa Reysol Kashiwa Reysol

12:00 09/05/2021

Shonan Bellmare Shonan Bellmare

Oita Trinita Oita Trinita

13:00 09/05/2021

Tokushima Vortis Tokushima Vortis

Consadole Sapporo Consadole Sapporo

13:00 09/05/2021

Urawa Urawa

Vegalta Sendai Vegalta Sendai

14:00 09/05/2021

Kashima Kashima

FC Tokyo FC Tokyo

15:00 09/05/2021

Lyngby Lyngby

AC Horsens AC Horsens

19:00 09/05/2021

Vejle Vejle

Sonderjyske Sonderjyske

19:00 09/05/2021

Randers FC Randers FC

Aarhus Aarhus

21:00 09/05/2021

Brondby Brondby

FC Midtjylland FC Midtjylland

23:00 09/05/2021

Castelldefels Castelldefels

Grama Grama

17:00 09/05/2021

San Cristóbal San Cristóbal

Vilassar Mar Vilassar Mar

17:00 09/05/2021

Manresa Manresa

Sant Andreu Sant Andreu

17:00 09/05/2021

Montañesa Montañesa

Sants Sants

17:00 09/05/2021

Pobla Mafumet Pobla Mafumet

Peralada Peralada

17:00 09/05/2021

Vilafranca Vilafranca

Cerdanyola del Vallès Cerdanyola del Vallès

17:30 09/05/2021

Valls Valls

Horta Horta

21:30 09/05/2021

Igualada Igualada

Figueres Figueres

22:00 09/05/2021

Terrassa Terrassa

Granollers Granollers

23:00 09/05/2021

Europa Fc Europa Fc

Girona II Girona II

23:00 09/05/2021

Ifeanyi Uba Ifeanyi Uba

MFM MFM

22:00 09/05/2021

Akwa United Akwa United

Sunshine Stars Sunshine Stars

22:00 09/05/2021

Rivers United Rivers United

Akwa Starlets Akwa Starlets

22:00 09/05/2021

Enyimba Enyimba

Enugu Rangers Enugu Rangers

22:00 09/05/2021

Plateau United Plateau United

Abia Warriors Abia Warriors

22:00 09/05/2021

Nasarawa United Nasarawa United

Kwara United Kwara United

22:00 09/05/2021

Katsina United Katsina United

Wikki Tourist Wikki Tourist

22:00 09/05/2021

Adamawa United Adamawa United

Heartland Heartland

22:00 09/05/2021

Warri Wolves Warri Wolves

Kano Pillars Kano Pillars

22:00 09/05/2021

Plateau United Plateau United

Katsina United Katsina United

22:00 09/05/2021

Enyimba Enyimba

Adamawa United Adamawa United

22:00 09/05/2021

Rivers United Rivers United

Kano Pillars Kano Pillars

22:00 09/05/2021

Akwa United Akwa United

Heartland Heartland

22:00 09/05/2021

Jigawa Golden Stars Jigawa Golden Stars

Wikki Tourist Wikki Tourist

22:00 09/05/2021

Ifeanyi Uba Ifeanyi Uba

Kwara United Kwara United

22:00 09/05/2021

MFM MFM

Abia Warriors Abia Warriors

22:00 09/05/2021

Lobi Stars Lobi Stars

Enugu Rangers Enugu Rangers

22:00 09/05/2021

Sunshine Stars Sunshine Stars

Akwa Starlets Akwa Starlets

22:00 09/05/2021

Nasarawa United Nasarawa United

Warri Wolves Warri Wolves

22:00 09/05/2021

Confiança Confiança

Sergipe Sergipe

02:00 09/05/2021

AO Itabaiana AO Itabaiana

Lagarto Lagarto

02:00 10/05/2021

Zofingen Zofingen

Adliswil Adliswil

07:00 09/05/2021

Grenchen Grenchen

Rotkreuz Rotkreuz

07:00 09/05/2021

Einsiedeln Einsiedeln

Klingnau Klingnau

07:00 09/05/2021

Lachen / Altendorf Lachen / Altendorf

Muri Muri

07:00 09/05/2021

Aegeri Aegeri

Schöftland Schöftland

20:00 09/05/2021

Freienbach Freienbach

Blue Stars Zürich Blue Stars Zürich

20:00 09/05/2021

FC Koln FC Koln

SC Freiburg SC Freiburg

18:30 09/05/2021

Eintracht Frankfurt Eintracht Frankfurt

FSV Mainz 05 FSV Mainz 05

20:30 09/05/2021

Hertha Berlin Hertha Berlin

Arminia Bielefeld Arminia Bielefeld

23:00 09/05/2021

Club Africain Club Africain

Olympique Béja Olympique Béja

19:30 09/05/2021

Slimane Slimane

Rejiche Rejiche

19:30 09/05/2021

CA Bizertin CA Bizertin

Esperance Tunis Esperance Tunis

19:30 09/05/2021

CS Sfaxien CS Sfaxien

JS Kairouanaise JS Kairouanaise

19:30 09/05/2021

US Tataouine US Tataouine

Stade Tunisien Stade Tunisien

19:30 09/05/2021

Etoile S. Metlaoui Etoile S. Metlaoui

US Monastirienne US Monastirienne

19:30 09/05/2021

US BEN Guerdane US BEN Guerdane

Etoile DU Sahel Etoile DU Sahel

19:30 09/05/2021

Slovan Bratislava W Slovan Bratislava W

Nitra W Nitra W

15:00 09/05/2021

Dukla Banská Bystrica W Dukla Banská Bystrica W

Spartak Myjava W Spartak Myjava W

20:00 09/05/2021

IA Akranes IA Akranes

Vikingur Reykjavik Vikingur Reykjavik

02:15 09/05/2021

Leiknir R. Leiknir R.

Breidablik Breidablik

02:15 09/05/2021

HK Kopavogur HK Kopavogur

Fylkir Fylkir

02:15 09/05/2021

FH hafnarfjordur FH hafnarfjordur

Valur Reykjavik Valur Reykjavik

02:15 10/05/2021

Keflavik Keflavik

Stjarnan Stjarnan

02:15 10/05/2021

Sabiñánigo Sabiñánigo

Atlético Monzón Atlético Monzón

17:00 09/05/2021

Almudévar Almudévar

CDJ Tamarite CDJ Tamarite

22:00 09/05/2021

Robres Robres

Valdefierro Valdefierro

22:00 09/05/2021

Cuarte Cuarte

Teruel Teruel

22:30 09/05/2021

Brea Brea

Huesca II Huesca II

22:30 09/05/2021

Borja Borja

Real Zaragoza II Real Zaragoza II

22:30 09/05/2021

Barbastro Barbastro

Illueca Illueca

22:30 09/05/2021

Calamocha Calamocha

Binéfar Binéfar

22:30 09/05/2021

Utebo Utebo

Belchite 97 Belchite 97

22:30 09/05/2021

Villanueva CF Villanueva CF

Cariñena Cariñena

22:30 09/05/2021

Épila Épila

Fraga Fraga

22:30 09/05/2021

Sariñena Sariñena

San Juan Mozarrifar San Juan Mozarrifar

23:00 09/05/2021

Chicago Fire Chicago Fire

Philadelphia Union Philadelphia Union

00:00 09/05/2021

New York Red Bulls New York Red Bulls

Toronto FC Toronto FC

00:00 09/05/2021

Nashville SC Nashville SC

New England Revolution New England Revolution

00:30 09/05/2021

Columbus Crew Columbus Crew

DC United DC United

00:30 09/05/2021

Vancouver Whitecaps Vancouver Whitecaps

Montreal Impact Montreal Impact

02:00 09/05/2021

FC Dallas FC Dallas

Houston Dynamo Houston Dynamo

02:30 09/05/2021

Orlando City SC Orlando City SC

New York City FC New York City FC

05:00 09/05/2021

Los Angeles Galaxy Los Angeles Galaxy

Los Angeles FC Los Angeles FC

07:00 09/05/2021

Colorado Rapids Colorado Rapids

Minnesota United FC Minnesota United FC

09:00 09/05/2021

Inter Miami Inter Miami

Atlanta United FC Atlanta United FC

00:00 10/05/2021

Portland Timbers Portland Timbers

Seattle Sounders Seattle Sounders

02:00 10/05/2021

Këlcyra Këlcyra

Tepelena Tepelena

20:00 09/05/2021

Labëria Labëria

Skrapari Skrapari

20:00 09/05/2021

Përmeti Përmeti

Devolli Devolli

20:00 09/05/2021

Albpetrol Patos Albpetrol Patos

Gramozi Ersekë Gramozi Ersekë

20:00 09/05/2021

Butrinti Sarandë Butrinti Sarandë

Naftëtari Kuçovë Naftëtari Kuçovë

20:00 09/05/2021

Memaliaj Memaliaj

Maliqi Maliqi

20:00 09/05/2021

Jaish Jaish

Jabala Jabala

19:00 09/05/2021

Al Ittihad Al Ittihad

Al-Horgelah Al-Horgelah

19:00 09/05/2021

Hottin Hottin

Wathba Wathba

19:00 09/05/2021

Al Karama Al Karama

Tishreen Tishreen

19:00 09/05/2021

Foutoua Foutoua

Horriya Horriya

19:00 09/05/2021

Al Taliya Al Taliya

Shorta Shorta

19:00 09/05/2021

Al Sahel Al Sahel

Al Wahda Al Wahda

19:00 09/05/2021

Fribourg Fribourg

La Sarraz-Eclépens La Sarraz-Eclépens

07:00 09/05/2021

Romontois Romontois

Neuchâtel Xamax II Neuchâtel Xamax II

07:00 09/05/2021

La Tour / Le Pâquier La Tour / Le Pâquier

Düdingen Düdingen

07:00 09/05/2021

Colombier Colombier

Portalban / Gletterens Portalban / Gletterens

07:00 09/05/2021

Farvagny / Ogoz Farvagny / Ogoz

Stade Payerne Stade Payerne

07:00 09/05/2021

Echichens Echichens

Piamont Piamont

07:00 09/05/2021

El Mokawloon El Mokawloon

El Entag EL Harby El Entag EL Harby

02:30 09/05/2021

El Geish El Geish

Ghazl El Mehalla Ghazl El Mehalla

02:30 10/05/2021

AL Masry AL Masry

Misr EL Makasa Misr EL Makasa

02:30 10/05/2021

Enppi Enppi

Al Ittihad Al Ittihad

02:30 10/05/2021

AL Assiouty AL Assiouty

Ceramica Cleopatra Ceramica Cleopatra

02:30 10/05/2021

EDMF Churra EDMF Churra

CAP Ciudad de Murcia CAP Ciudad de Murcia

15:15 09/05/2021

Los Garres Los Garres

Cartagena FC Cartagena FC

16:00 09/05/2021

Bullense Bullense

La Unión Atlético La Unión Atlético

16:30 09/05/2021

SFC Minerva SFC Minerva

Muleño Muleño

16:30 09/05/2021

El Palmar El Palmar

Lorca Lorca

17:00 09/05/2021

Plus Ultra Plus Ultra

Huércal Overa Huércal Overa

17:30 09/05/2021

Real Murcia II Real Murcia II

Cartagena II Cartagena II

22:00 09/05/2021

UCAM Murcia II UCAM Murcia II

Mazarrón FC Mazarrón FC

23:00 09/05/2021

Olímpico Totana Olímpico Totana

Deportiva Minera Deportiva Minera

23:00 09/05/2021

Águilas Águilas

Mar Menor Mar Menor

23:30 09/05/2021

Atlético Pulpileño Atlético Pulpileño

Racing Murcia Racing Murcia

00:00 10/05/2021

Campinense Campinense

Perilima Perilima

02:00 09/05/2021

Atlético Cajazeirense Atlético Cajazeirense

Sousa Sousa

02:00 10/05/2021

CSE CSE

CSA CSA

03:00 09/05/2021

Aliança AL Aliança AL

CRB CRB

02:00 10/05/2021

Sportivo Luqueno Sportivo Luqueno

Club Guarani Club Guarani

04:45 09/05/2021

Cerro Porteno Cerro Porteno

Nacional Asuncion Nacional Asuncion

07:00 09/05/2021

Nacional Asuncion Nacional Asuncion

Olimpia Olimpia

07:00 09/05/2021

Club River Plate Club River Plate

Cerro Porteno Cerro Porteno

07:00 09/05/2021

12 de Octubre 12 de Octubre

Guairena FC Guairena FC

07:00 09/05/2021

Club Guarani Club Guarani

Libertad Asuncion Libertad Asuncion

07:00 09/05/2021

SOL DE America SOL DE America

Sportivo Luqueno Sportivo Luqueno

07:00 09/05/2021

Olimpia Olimpia

SOL DE America SOL DE America

04:45 10/05/2021

Libertad Asuncion Libertad Asuncion

12 de Octubre 12 de Octubre

04:45 10/05/2021

Richmond Kickers Richmond Kickers

Tormenta Tormenta

05:30 09/05/2021

North Carolina North Carolina

Greenville Triumph Greenville Triumph

06:00 09/05/2021

North Texas North Texas

Chattanooga Red Wolves Chattanooga Red Wolves

07:30 09/05/2021

Tucson Tucson

Forward Madison Forward Madison

09:00 09/05/2021

Sandviks Sandviks

Storfors Storfors

19:00 09/05/2021

Friska Viljor Friska Viljor

Umeå FC Akademi Umeå FC Akademi

19:00 09/05/2021

Egaleo Egaleo

Niki Volos Niki Volos

21:00 09/05/2021

Episkopi Episkopi

Rodos Rodos

21:00 09/05/2021

Kallithea Kallithea

Ialysos Ialysos

21:00 09/05/2021

Aspropyrgos Enosis Aspropyrgos Enosis

Asteras Vlachioti Asteras Vlachioti

21:00 09/05/2021

Kalamata Kalamata

Santorini 2020 Santorini 2020

21:00 09/05/2021

Thesprotos Thesprotos

Apollon Pontou Apollon Pontou

21:00 09/05/2021

Pontion Karagiannion Pontion Karagiannion

Veria Veria

21:00 09/05/2021

Triglia Triglia

Olympiakos Volos Olympiakos Volos

21:00 09/05/2021

Almopos Almopos

Pierikos Pierikos

21:00 09/05/2021

Atlético Roraima Atlético Roraima

Sao Raimundo Sao Raimundo

03:00 09/05/2021

Rio Negro RR Rio Negro RR

Náutico RR Náutico RR

05:00 09/05/2021

Gwarek Tarnowskie Góry Gwarek Tarnowskie Góry

Pawłowice Śląskie Pawłowice Śląskie

20:00 09/05/2021

ROW Rybnik ROW Rybnik

Polonia-Stal Świdnica Polonia-Stal Świdnica

22:00 09/05/2021

Zhetysu Zhetysu

Aktobe Aktobe

17:00 09/05/2021

FK Tobol Kostanay FK Tobol Kostanay

Atyrau Atyrau

19:00 09/05/2021

Arys Arys

Kyzyl-Zhar Kyzyl-Zhar

21:00 09/05/2021

Øygarden Øygarden

Flekkerøy Flekkerøy

18:00 09/05/2021

Fram Fram

Sotra Sotra

19:00 09/05/2021

Kjelsås Kjelsås

Vard Vard

20:00 09/05/2021

Levanger Levanger

Skeid Skeid

20:00 09/05/2021

Notodden Notodden

Rosenborg II Rosenborg II

21:00 09/05/2021

AZ Alkmaar AZ Alkmaar

Fortuna Sittard Fortuna Sittard

01:00 09/05/2021

VVV Venlo VVV Venlo

Waalwijk Waalwijk

02:00 09/05/2021

Emmen Emmen

Groningen Groningen

17:15 09/05/2021

Feyenoord Feyenoord

Ajax Ajax

19:30 09/05/2021

PEC Zwolle PEC Zwolle

ADO Den Haag ADO Den Haag

19:30 09/05/2021

Willem II Willem II

PSV Eindhoven PSV Eindhoven

21:45 09/05/2021

Anderlecht Anderlecht

Antwerp Antwerp

01:45 09/05/2021

Waasland-beveren Waasland-beveren

Seraing United Seraing United

01:45 09/05/2021

KV Mechelen KV Mechelen

Oostende Oostende

21:00 09/05/2021

GrIFK GrIFK

Ilves II Ilves II

22:30 09/05/2021

VJS VJS

HJS Akatemia HJS Akatemia

22:30 09/05/2021

EPS EPS

FC jazz FC jazz

22:30 09/05/2021

Waterford Waterford

Drogheda United Drogheda United

00:00 09/05/2021

Bohemians Bohemians

Finn Harps Finn Harps

00:00 09/05/2021

St Patrick's Athl. St Patrick's Athl.

Shamrock Rovers Shamrock Rovers

00:00 09/05/2021

São Paulo W São Paulo W

Internacional RS W Internacional RS W

06:00 09/05/2021

Ferroviaria W Ferroviaria W

Kindermann W Kindermann W

06:00 09/05/2021

Napoli W Napoli W

Minas ICESP W Minas ICESP W

01:00 10/05/2021

Flamengo W Flamengo W

Sao Jose W Sao Jose W

01:00 10/05/2021

Cruzeiro W Cruzeiro W

Botafogo W Botafogo W

03:00 10/05/2021

Corinthians W Corinthians W

Palmeiras W Palmeiras W

06:00 10/05/2021

Umeå FC Umeå FC

IF Karlstad IF Karlstad

18:00 09/05/2021

Hammarby Talang Hammarby Talang

gefle IF gefle IF

18:00 09/05/2021

Haninge Haninge

Piteå Piteå

20:00 09/05/2021

Inter Allies Inter Allies

Elmina Sharks Elmina Sharks

22:00 09/05/2021

Ashanti Gold Ashanti Gold

Eleven Wonders Eleven Wonders

22:00 09/05/2021

Ebusua Dwarfs Ebusua Dwarfs

Legon Cities Legon Cities

22:00 09/05/2021

Liberty Professionals Liberty Professionals

Medeama Medeama

22:00 09/05/2021

Aduana Stars Aduana Stars

Berekum Chelsea Berekum Chelsea

22:00 09/05/2021

Karela Karela

Bechem United Bechem United

22:00 09/05/2021

Hearts of Oak Hearts of Oak

King Faisal King Faisal

01:00 10/05/2021

Tidjikja Tidjikja

Ksar Ksar

04:15 09/05/2021

Sahel Sahel

Concorde Concorde

06:00 09/05/2021

Inter Nouakchott Inter Nouakchott

Police Police

04:15 10/05/2021

SNIM SNIM

Trarza AC Trarza AC

06:00 10/05/2021

Neustrelitz Neustrelitz

Strausberg Strausberg

19:00 09/05/2021

Tasmania Berlin Tasmania Berlin

RSV Eintracht RSV Eintracht

19:00 09/05/2021

Blau-Weiß 90 Berlin Blau-Weiß 90 Berlin

BSC Süd 05 BSC Süd 05

19:00 09/05/2021

Stern Stern

Staaken Staaken

19:00 09/05/2021

Victoria Seelow Victoria Seelow

CFC Hertha CFC Hertha

19:00 09/05/2021

Pampow Pampow

Hansa Rostock II Hansa Rostock II

19:00 09/05/2021

Hertha Zehlendorf Hertha Zehlendorf

FC Lok Stendal FC Lok Stendal

19:00 09/05/2021

Rostocker FC Rostocker FC

Torgelower SV Greif Torgelower SV Greif

19:00 09/05/2021

Universitario Universitario

Cienciano Cienciano

01:15 09/05/2021

Cusco Cusco

Sporting Cristal Sporting Cristal

03:30 09/05/2021

Carlos A. Mannucci Carlos A. Mannucci

Ayacucho FC Ayacucho FC

06:00 09/05/2021

Sport Huancayo Sport Huancayo

Cesar Vallejo Cesar Vallejo

03:30 10/05/2021

Arsenal Arsenal

Baranovichi Baranovichi

17:30 09/05/2021

Shakhtyor Petrikov Shakhtyor Petrikov

Lida Lida

19:30 09/05/2021

NFK Minsk NFK Minsk

Belshina Belshina

21:30 09/05/2021

Heidelberg United Heidelberg United

St. Albans Saints St. Albans Saints

12:00 09/05/2021

Oakleigh Cannons Oakleigh Cannons

Dandenong Thunder Dandenong Thunder

14:00 09/05/2021

Jeonbuk Motors Jeonbuk Motors

Suwon Bluewings Suwon Bluewings

14:30 09/05/2021

Ulsan Hyundai FC Ulsan Hyundai FC

Seongnam FC Seongnam FC

16:00 09/05/2021

Bóng đá Huế Bóng đá Huế

An Giang An Giang

16:00 09/05/2021

Long An Long An

Phu Dong Phu Dong

17:00 09/05/2021

Công An Nhân Dân Công An Nhân Dân

Bà Ria Vũng Tàu Bà Ria Vũng Tàu

17:00 09/05/2021

Bình Phước Bình Phước

Can Tho Can Tho

17:00 09/05/2021

Aqaba Aqaba

Sahab Sahab

02:30 09/05/2021

Ma'an Ma'an

Al Wihdat Al Wihdat

02:30 10/05/2021

Al Jalil Al Jalil

Al Salt Al Salt

02:30 10/05/2021

Fiorentina Fiorentina

Lazio Lazio

01:45 09/05/2021

Genoa Genoa

Sassuolo Sassuolo

17:30 09/05/2021

Parma Parma

Atalanta Atalanta

20:00 09/05/2021

Benevento Benevento

Cagliari Cagliari

20:00 09/05/2021

Verona Verona

Torino Torino

20:00 09/05/2021

AS Roma AS Roma

Crotone Crotone

23:00 09/05/2021

Juventus Juventus

AC Milan AC Milan

01:45 10/05/2021

Atletico-MG Atletico-MG

Tombense Tombense

02:30 09/05/2021

America Mineiro America Mineiro

Cruzeiro Cruzeiro

02:00 10/05/2021

Friedberg Friedberg

Viktoria Griesheim Viktoria Griesheim

20:00 09/05/2021

Ginsheim Ginsheim

Dietkirchen Dietkirchen

20:00 09/05/2021

Hanau 93 Hanau 93

Eddersheim Eddersheim

20:00 09/05/2021

Neuhof Neuhof

SV Steinbach SV Steinbach

20:00 09/05/2021

Bad Vilbel Bad Vilbel

Buchonia Flieden Buchonia Flieden

20:00 09/05/2021

Rot-Weiß Walldorf Rot-Weiß Walldorf

Barockstadt Fulda-Lehn. Barockstadt Fulda-Lehn.

20:00 09/05/2021

Gyeongnam FC Gyeongnam FC

Jeonnam Dragons Jeonnam Dragons

14:00 09/05/2021

Asan Mugunghwa Asan Mugunghwa

Seoul E-Land FC Seoul E-Land FC

16:30 09/05/2021

Amical Club Amical Club

Racing Club Racing Club

02:00 10/05/2021

Phare du Canal Phare du Canal

Moulien Moulien

03:00 10/05/2021

Gosier Gosier

USR Sainte-Rose USR Sainte-Rose

03:00 10/05/2021

Sport St. François Sport St. François

CERFA CERFA

03:00 10/05/2021

Vieux-Habitants Vieux-Habitants

Arsenal Arsenal

03:00 10/05/2021

Mallorca II Mallorca II

Collerense Collerense

17:00 09/05/2021

Formentera Formentera

Ibiza Islas Pitiusas Ibiza Islas Pitiusas

17:00 09/05/2021

Llosetense Llosetense

Cardassar Cardassar

23:00 09/05/2021

Platges Calvià Platges Calvià

Constància Constància

23:30 09/05/2021

Botafogo SP Botafogo SP

Bragantino Bragantino

02:00 10/05/2021

Corinthians Corinthians

Novorizontino Novorizontino

02:00 10/05/2021

Inter De Limeira Inter De Limeira

Guarani Campinas Guarani Campinas

02:00 10/05/2021

Ituano Ituano

Santo André Santo André

02:00 10/05/2021

Mirassol Mirassol

Sao Paulo Sao Paulo

02:00 10/05/2021

Ponte Preta Ponte Preta

Palmeiras Palmeiras

02:00 10/05/2021

Santos Santos

Sao Bento Sao Bento

02:00 10/05/2021

São Caetano São Caetano

Ferroviária Ferroviária

02:00 10/05/2021

Gorée Gorée

Pikine Pikine

23:30 09/05/2021

Stade de Mbour Stade de Mbour

Génération Foot Génération Foot

23:30 09/05/2021

Teungueth Teungueth

CNEPS Excellence CNEPS Excellence

23:30 09/05/2021

Jaraaf Jaraaf

DSC DSC

23:30 09/05/2021

ASEC Ndiambour ASEC Ndiambour

Casa Sport Casa Sport

23:30 09/05/2021

Pyeongtaek Citizen Pyeongtaek Citizen

Changwon City Changwon City

12:00 09/05/2021

Hwaseong Hwaseong

Gyeongju HNP Gyeongju HNP

13:00 09/05/2021

Guarnizo Guarnizo

Barquereño Barquereño

17:00 09/05/2021

Tropezón Tropezón

Racing Santander II Racing Santander II

22:00 09/05/2021

Gimnástica Torrelavega Gimnástica Torrelavega

Cayón Cayón

22:00 09/05/2021

Vimenor Vimenor

Textil Escudo Textil Escudo

22:30 09/05/2021

Selaya Selaya

Atlético Albericia Atlético Albericia

23:00 09/05/2021

Cartes Cartes

Sámano Sámano

23:00 09/05/2021

Mafra Mafra

Academica Academica

00:00 09/05/2021

Estoril Estoril

Chaves Chaves

02:15 09/05/2021

Cova De Piedade Cova De Piedade

Vizela Vizela

20:00 09/05/2021

Arouca Arouca

Casa Pia Casa Pia

21:00 09/05/2021

Leixoes Leixoes

FC Porto B FC Porto B

23:30 09/05/2021

Varzim Varzim

Penafiel Penafiel

02:30 10/05/2021

ST Mirren ST Mirren

ST Johnstone ST Johnstone

20:15 09/05/2021

BCV Glesch / Paffendorf BCV Glesch / Paffendorf

Eilendorf Eilendorf

20:00 09/05/2021

Alfter Alfter

Hürth Hürth

20:00 09/05/2021

Hennef 05 Hennef 05

Pesch Pesch

20:00 09/05/2021

Düren Merzenich Düren Merzenich

Freialdenhoven Freialdenhoven

20:00 09/05/2021

Wesseling-Urfeld Wesseling-Urfeld

Siegburger SV Siegburger SV

20:15 09/05/2021

Fortuna Köln II Fortuna Köln II

SV Breinig SV Breinig

20:30 09/05/2021

Deutz Deutz

Friesdorf Friesdorf

20:30 09/05/2021

VfL Vichttal VfL Vichttal

Frechen Frechen

20:30 09/05/2021

East Riffa East Riffa

Budaiya Budaiya

02:00 09/05/2021

Al-Hidd Al-Hidd

Busaiteen Busaiteen

02:00 09/05/2021

Al Ahli Al Ahli

Al Najma Al Najma

02:00 09/05/2021

Al Riffa Al Riffa

Malkiya Malkiya

02:00 09/05/2021

Indy Eleven Indy Eleven

Tulsa Roughnecks Tulsa Roughnecks

06:00 09/05/2021

Miami FC Miami FC

Hartford Athletic Hartford Athletic

06:30 09/05/2021

Tampa Bay Rowdies Tampa Bay Rowdies

Pittsburgh Riverhounds Pittsburgh Riverhounds

06:30 09/05/2021

Louisville City Louisville City

Birmingham Legion Birmingham Legion

06:30 09/05/2021

San Antonio San Antonio

Real Monarchs Real Monarchs

07:30 09/05/2021

El Paso Locomotive El Paso Locomotive

New Mexico United New Mexico United

08:30 09/05/2021

Phoenix Rising Phoenix Rising

Oakland Roots Oakland Roots

09:30 09/05/2021

Santutxu Santutxu

Basconia Basconia

16:15 09/05/2021

Tolosa Tolosa

Santurtzi Santurtzi

21:30 09/05/2021

Sestao River Sestao River

Pasaia KE Pasaia KE

22:30 09/05/2021

JD Somorrostro JD Somorrostro

Sodupe Sodupe

22:30 09/05/2021

Real Sociedad III Real Sociedad III

Vitoria Vitoria

00:00 10/05/2021

Santa Rita Santa Rita

Progresso Progresso

21:00 09/05/2021

Desportivo Huíla Desportivo Huíla

Cuando Cubango Cuando Cubango

21:30 09/05/2021

Wiliete Wiliete

1º de Agosto 1º de Agosto

22:00 09/05/2021

Rio Branco-VN Rio Branco-VN

Desportiva ES Desportiva ES

01:00 09/05/2021

Rio Branco ES Rio Branco ES

Serra Talhada Serra Talhada

04:30 09/05/2021

Real Noroeste Real Noroeste

Estrela do Norte Estrela do Norte

01:00 10/05/2021

Vitória ES Vitória ES

Vilavelhense Vilavelhense

04:30 10/05/2021

United Zürich United Zürich

Calcio Kreuzlingen Calcio Kreuzlingen

07:00 09/05/2021

Amriswil Amriswil

Chur 97 Chur 97

07:00 09/05/2021

Kreuzlingen Kreuzlingen

Rüti Rüti

07:00 09/05/2021

Uzwil Uzwil

Bazenheid Bazenheid

07:00 09/05/2021

Seuzach Seuzach

Widnau Widnau

07:00 09/05/2021

Bassersdorf Bassersdorf

Wil II Wil II

07:00 09/05/2021

Ceilândia Ceilândia

Brasiliense Brasiliense

01:00 10/05/2021

Gama Gama

Luziânia Luziânia

01:30 10/05/2021

Lidköping W Lidköping W

Morön W Morön W

17:00 09/05/2021

Jitex W Jitex W

Norrköping W Norrköping W

20:00 09/05/2021

Älvsjö AIK W Älvsjö AIK W

Uppsala Uppsala

20:00 09/05/2021

Costa del Este Costa del Este

Tauro FC Tauro FC

05:00 09/05/2021

Alianza FC Alianza FC

Plaza Amador Plaza Amador

05:00 09/05/2021

Herrera Herrera

Deportivo Universitario Deportivo Universitario

05:00 09/05/2021

Independiente de La Chorrera Independiente de La Chorrera

Atlético Chiriquí Atlético Chiriquí

05:00 09/05/2021

CD Arabe Unido CD Arabe Unido

Sporting San Miguelito Sporting San Miguelito

05:00 09/05/2021

Veraguas Veraguas

San Francisco FC San Francisco FC

05:00 09/05/2021

D. La Serena D. La Serena

Nublense Nublense

02:30 09/05/2021

Santiago Wanderers Santiago Wanderers

D. Melipilla D. Melipilla

05:00 09/05/2021

Colo Colo Colo Colo

Palestino Palestino

07:30 09/05/2021

Curico Unido Curico Unido

Huachipato Huachipato

23:00 09/05/2021

Antofagasta Antofagasta

Universidad de Chile Universidad de Chile

02:30 10/05/2021

A. Italiano A. Italiano

Cobresal Cobresal

05:00 10/05/2021

Vélez Vélez

Mancha Real Mancha Real

00:00 09/05/2021

Málaga II Málaga II

Huétor Vega Huétor Vega

17:00 09/05/2021

Juventud Torremolinos Juventud Torremolinos

Torreperogil Torreperogil

17:00 09/05/2021

Alhaurín Alhaurín

Huétor Tájar Huétor Tájar

17:00 09/05/2021

Estepona Estepona

Maracena Maracena

17:00 09/05/2021

Alhaurino Alhaurino

Polideportivo Almería Polideportivo Almería

17:15 09/05/2021

Motril Motril

Atlético Porcuna Atlético Porcuna

22:00 09/05/2021

El Palo El Palo

Ciudad de Torredonjimeno Ciudad de Torredonjimeno

23:30 09/05/2021

Cape Town ALL Stars Cape Town ALL Stars

Steenberg United Steenberg United

20:00 09/05/2021

Richards Bay Richards Bay

JDR Stars JDR Stars

20:00 09/05/2021

Polokwane City Polokwane City

Bizana Pondo Chiefs Bizana Pondo Chiefs

20:00 09/05/2021

Aparecidense Aparecidense

Vila Nova Vila Nova

02:00 10/05/2021

Atletico Goianiense Atletico Goianiense

Grêmio Anápolis Grêmio Anápolis

04:30 10/05/2021

Ajoie-Monterri Ajoie-Monterri

Old Boys Old Boys

07:00 09/05/2021

Liestal Liestal

Bubendorf Bubendorf

07:00 09/05/2021

Lerchenfeld Lerchenfeld

Dornach Dornach

07:00 09/05/2021

Köniz II Köniz II

Thun II Thun II

07:00 09/05/2021

Moutier Moutier

Konolfingen Konolfingen

07:00 09/05/2021

Spiez Spiez

Tavannes / Tramelan Tavannes / Tramelan

15:15 09/05/2021

Allschwil Allschwil

Binningen Binningen

22:00 09/05/2021

Lillestrom Lillestrom

Stromsgodset Stromsgodset

23:00 09/05/2021

Sandefjord Sandefjord

Viking Viking

23:00 09/05/2021

Sarpsborg 08 FF Sarpsborg 08 FF

Valerenga Valerenga

23:00 09/05/2021

Stabaek Stabaek

Kristiansund BK Kristiansund BK

23:00 09/05/2021

Tromso Tromso

ODD Ballklubb ODD Ballklubb

23:00 09/05/2021

Bodo/Glimt Bodo/Glimt

Tromso Tromso

23:00 09/05/2021

Molde Molde

Kristiansund BK Kristiansund BK

23:00 09/05/2021

Viking Viking

Brann Brann

23:00 09/05/2021

ODD Ballklubb ODD Ballklubb

Sandefjord Sandefjord

23:00 09/05/2021

Molde Molde

Brann Brann

01:00 10/05/2021

Valerenga Valerenga

Rosenborg Rosenborg

01:00 10/05/2021

Madridejos Madridejos

Almansa Almansa

00:30 09/05/2021

Illescas Illescas

La Solana La Solana

16:30 09/05/2021

Toledo Toledo

Quintanar del Rey Quintanar del Rey

23:00 09/05/2021

Marchamalo Marchamalo

Albacete II Albacete II

23:00 09/05/2021

Torrijos Torrijos

Calvo Sotelo Calvo Sotelo

23:00 09/05/2021

Guadalajara Guadalajara

Manchego Manchego

23:00 09/05/2021

Tarancón Tarancón

La Roda La Roda

23:00 09/05/2021

Pedroñeras Pedroñeras

Atlético Ibañés Atlético Ibañés

23:00 09/05/2021

Conquense Conquense

Manzanares Manzanares

23:00 09/05/2021

Hangzhou Greentown Hangzhou Greentown

Shaanxi Changan Athletic Shaanxi Changan Athletic

15:00 09/05/2021

Zibo Cuju Zibo Cuju

Meizhou Kejia Meizhou Kejia

18:35 09/05/2021

Fiorentina U19 Fiorentina U19

Genoa U19 Genoa U19

15:30 09/05/2021

Sassuolo U19 Sassuolo U19

Juventus U19 Juventus U19

22:00 09/05/2021

Bassam Bassam

AFAD AFAD

01:00 09/05/2021

SOA SOA

ASEC Mimosas ASEC Mimosas

22:30 09/05/2021

SOL SOL

Bouaké Bouaké

23:00 09/05/2021

Stella Stella

Racing d'Abidjan Racing d'Abidjan

01:00 10/05/2021

KV KV

Magni Magni

21:00 09/05/2021

Babrungas Babrungas

Banga II Banga II

18:00 09/05/2021

Žalgiris II Žalgiris II

Minija Minija

22:00 09/05/2021

Fayzkand Fayzkand

Eskhata Eskhata

19:00 09/05/2021

Istiqlol Istiqlol

CSKA Pomir CSKA Pomir

20:00 09/05/2021

Warriors Warriors

Resources Capital Resources Capital

14:00 09/05/2021

Eastern Eastern

Happy Valley Happy Valley

19:00 09/05/2021

Santa Cruz RN Santa Cruz RN

America-RN America-RN

01:00 09/05/2021

Potiguar Mossoró Potiguar Mossoró

ASSU ASSU

01:00 10/05/2021

Força e Luz Força e Luz

ABC ABC

02:00 10/05/2021

Korona Kielce II Korona Kielce II

Jutrzenka Giebułtów Jutrzenka Giebułtów

17:00 09/05/2021

Cracovia Kraków II Cracovia Kraków II

Wiązownica Wiązownica

18:00 09/05/2021

Wisła Sandomierz Wisła Sandomierz

Stal Stalowa Wola Stal Stalowa Wola

21:00 09/05/2021

Łagów Łagów

Sokół Sieniawa Sokół Sieniawa

22:00 09/05/2021

Riga Riga

FK Liepaja FK Liepaja

19:00 09/05/2021

Spartaks Jurmala Spartaks Jurmala

BFC Daugavpils BFC Daugavpils

20:00 09/05/2021

Noah Jūrmala Noah Jūrmala

Valmiera / BSS Valmiera / BSS

21:00 09/05/2021

Valmiera / BSS Valmiera / BSS

Noah Jūrmala Noah Jūrmala

21:00 09/05/2021

Metta / LU Metta / LU

Spartaks Jurmala Spartaks Jurmala

23:30 09/05/2021

Yagüe Yagüe

Oyonesa Oyonesa

00:00 09/05/2021

UD Logroñés II UD Logroñés II

Varea Varea

22:00 09/05/2021

Racing Rioja Racing Rioja

Alfaro Alfaro

22:00 09/05/2021

Náxara Náxara

Anguiano Anguiano

22:00 09/05/2021

Casalarreina Casalarreina

La Calzada La Calzada

22:00 09/05/2021

Calasancio Calasancio

Vianés Vianés

22:00 09/05/2021

Pradejón Pradejón

Agoncillo Agoncillo

22:00 09/05/2021

Tedeón Tedeón

Comillas Comillas

22:00 09/05/2021

River Ebro River Ebro

Villegas Villegas

22:00 09/05/2021

Alberite Alberite

Berceo Berceo

22:30 09/05/2021

Nové Mesto nad Váhom Nové Mesto nad Váhom

Marcelová Marcelová

21:30 09/05/2021

Lednické Rovne Lednické Rovne

Galanta Galanta

21:30 09/05/2021

Veľké Ludince Veľké Ludince

Častkovce Častkovce

21:30 09/05/2021

Beluša Beluša

Kalná nad Hronom Kalná nad Hronom

21:30 09/05/2021

Spartak Myjava Spartak Myjava

Považská Bystrica Považská Bystrica

21:30 09/05/2021

Imeľ Imeľ

Nové Zámky Nové Zámky

21:30 09/05/2021

Zl. Moravce-Vrablé II Zl. Moravce-Vrablé II

Malženice Malženice

21:30 09/05/2021

Nitra II Nitra II

Slovan Duslo Šaľa Slovan Duslo Šaľa

21:30 09/05/2021

Bahia Bahia

Bahia de Feira Bahia de Feira

05:30 09/05/2021

Atlético Alagoinhas Atlético Alagoinhas

Juazeirense Juazeirense

02:00 10/05/2021

Atletico Tucuman Atletico Tucuman

Defensa Y Justicia Defensa Y Justicia

01:30 09/05/2021

Gimnasia L.P. Gimnasia L.P.

Velez Sarsfield Velez Sarsfield

01:30 09/05/2021

Patronato Patronato

Boca Juniors Boca Juniors

04:00 09/05/2021

Arsenal Sarandi Arsenal Sarandi

Central Cordoba de Santiago Central Cordoba de Santiago

20:00 09/05/2021

Argentinos JRS Argentinos JRS

Estudiantes L.P. Estudiantes L.P.

22:10 09/05/2021

Racing Club Racing Club

San Lorenzo San Lorenzo

00:30 10/05/2021

River Plate River Plate

Aldosivi Aldosivi

00:30 10/05/2021

Platense Platense

Rosario Central Rosario Central

00:30 10/05/2021

Huracan Huracan

Independiente Independiente

04:00 10/05/2021

Lanus Lanus

Talleres Cordoba Talleres Cordoba

04:00 10/05/2021

Colon Santa Fe Colon Santa Fe

Union Santa Fe Union Santa Fe

04:00 10/05/2021

KCCA KCCA

Vipers Vipers

20:00 09/05/2021

Qviding FIF Qviding FIF

Linköping City Linköping City

18:00 09/05/2021

Trollhättan Trollhättan

Assyriska Turabdin Assyriska Turabdin

21:00 09/05/2021

Bandari Bandari

Nzoia Sugar Nzoia Sugar

19:00 09/05/2021

GOR Mahia GOR Mahia

Homeboyz Homeboyz

19:00 09/05/2021

Western Stima Western Stima

AFC Leopards AFC Leopards

19:00 09/05/2021

Tusker Tusker

Nairobi City Stars Nairobi City Stars

19:00 09/05/2021

Zoo Kericho Zoo Kericho

Sofapaka Sofapaka

19:00 09/05/2021

Vihiga United FC Vihiga United FC

Bidco United Bidco United

19:00 09/05/2021

Sofapaka Sofapaka

Ulinzi Stars Ulinzi Stars

19:00 09/05/2021

Zoo Kericho Zoo Kericho

GOR Mahia GOR Mahia

19:00 09/05/2021

Mathare United Mathare United

Posta Rangers FC Posta Rangers FC

19:00 09/05/2021

Tusker Tusker

Western Stima Western Stima

19:00 09/05/2021

Cuiaba Cuiaba

Ação Ação

20:00 09/05/2021

Plauen Plauen

Einheit Rudolstadt Einheit Rudolstadt

19:00 09/05/2021

An der Fahner Höhe An der Fahner Höhe

Oberlausitz Neugersdorf Oberlausitz Neugersdorf

19:00 09/05/2021

Krieschow Krieschow

Carl Zeiss Jena II Carl Zeiss Jena II

19:00 09/05/2021

1. FC Merseburg 1. FC Merseburg

Wacker Nordhausen Wacker Nordhausen

19:00 09/05/2021

Rot-weiss Erfurt Rot-weiss Erfurt

Eilenburg Eilenburg

19:00 09/05/2021

FC Grimma FC Grimma

Ludwigsfelde Ludwigsfelde

19:00 09/05/2021

Blau-Weiß Zorbau Blau-Weiß Zorbau

Martinroda Martinroda

19:00 09/05/2021

International Leipzig International Leipzig

VfL Halle VfL Halle

19:00 09/05/2021

Slavia Mozyr Slavia Mozyr

Dinamo Brest Dinamo Brest

00:30 09/05/2021

FC Energetik-Bgu Minsk FC Energetik-Bgu Minsk

Torpedo Zhodino Torpedo Zhodino

19:30 09/05/2021

FC Isloch Minsk R. FC Isloch Minsk R.

Dinamo Minsk Dinamo Minsk

21:30 09/05/2021

Shakhter Soligorsk Shakhter Soligorsk

Bate Borisov Bate Borisov

00:30 10/05/2021

Lala FC Lala FC

Atletico Venezuela Atletico Venezuela

03:00 09/05/2021

Gran Valencia Gran Valencia

Yaracuyanos FC Yaracuyanos FC

05:15 09/05/2021

Deportivo Tachira FC Deportivo Tachira FC

Trujillanos FC Trujillanos FC

07:30 09/05/2021

Real Esppor Club Real Esppor Club

Carabobo FC Carabobo FC

03:00 10/05/2021

Estudiantes de Merida FC Estudiantes de Merida FC

Portuguesa FC Portuguesa FC

05:15 10/05/2021

Fluminense PI Fluminense PI

Picos Picos

19:00 09/05/2021

Flamengo PI Flamengo PI

Tiradentes PI Tiradentes PI

01:45 10/05/2021

Altos Altos

Parnahyba Parnahyba

01:45 10/05/2021

4 de Julho 4 de Julho

River AC River AC

01:45 10/05/2021

Rops Rops

MP MP

22:30 09/05/2021

Klubi-04 Klubi-04

KPV-j KPV-j

22:30 09/05/2021

Musa Musa

JIPPO JIPPO

22:30 09/05/2021

EIF EIF

FF Jaro FF Jaro

22:30 09/05/2021

Los Andes Los Andes

Talleres Remedios Talleres Remedios

00:00 09/05/2021

Defensores Unidos Defensores Unidos

Deportivo Armenio Deportivo Armenio

01:30 09/05/2021

Colegiales Colegiales

UAI Urquiza UAI Urquiza

01:30 09/05/2021

Argentino Quilmes Argentino Quilmes

San Miguel San Miguel

01:30 09/05/2021

Sacachispas Sacachispas

Flandria Flandria

01:30 09/05/2021

Acassuso Acassuso

Canuelas Canuelas

01:30 09/05/2021

Fénix Fénix

Comunicaciones Comunicaciones

01:30 10/05/2021

Polonia Warszawa Polonia Warszawa

Legia Warszawa II Legia Warszawa II

00:11 09/05/2021

Pallixouriakos Pallixouriakos

Achaiki Achaiki

18:30 09/05/2021

Ethnikos Skoulikadou Ethnikos Skoulikadou

Tsilivi Tsilivi

19:00 09/05/2021

Nafpaktiakos Nafpaktiakos

Diavolitsi Diavolitsi

19:00 09/05/2021

Pamisos Messini Pamisos Messini

Panegialios Panegialios

21:00 09/05/2021

Aias Gastounis Aias Gastounis

PAO Vardas PAO Vardas

21:00 09/05/2021

Thyella Patras Thyella Patras

Diagoras Vrachneika Diagoras Vrachneika

21:00 09/05/2021

Atlético Paso Atlético Paso

Las Palmas III Las Palmas III

17:30 09/05/2021

Atlético Tacoronte Atlético Tacoronte

Villa Santa Brígida Villa Santa Brígida

18:00 09/05/2021

Vera Vera

Arucas Arucas

18:00 09/05/2021

Atlético Victoria Atlético Victoria

Guía Guía

18:00 09/05/2021

Tenerife II Tenerife II

Gran Tarajal Gran Tarajal

18:00 09/05/2021

Buzanada Buzanada

Unión Viera Unión Viera

18:00 09/05/2021

SW Essen SW Essen

TVD Velbert TVD Velbert

20:00 09/05/2021

1.FC Monchengladbach 1.FC Monchengladbach

Monheim Monheim

20:00 09/05/2021

SC Velbert SC Velbert

FSV Duisburg FSV Duisburg

20:00 09/05/2021

SF Baumberg SF Baumberg

SF Niederwenigern SF Niederwenigern

20:00 09/05/2021

Kleve Kleve

Union Nettetal Union Nettetal

20:00 09/05/2021

Germania Ratingen Germania Ratingen

Schonnebeck Schonnebeck

20:00 09/05/2021

Meerbusch Meerbusch

Dusseldorf-West Dusseldorf-West

20:00 09/05/2021

Kray Kray

Jahn Hiesfeld Jahn Hiesfeld

20:00 09/05/2021

Teutonia St.Tönis Teutonia St.Tönis

Hilden Hilden

20:30 09/05/2021

TuRU 1880 Düsseldorf TuRU 1880 Düsseldorf

Cronenberger SC Cronenberger SC

20:30 09/05/2021

FC Bocholt FC Bocholt

Sterkrade-Nord Sterkrade-Nord

20:30 09/05/2021

Melaka United Melaka United

Petaling Jaya City Petaling Jaya City

21:00 09/05/2021

Perak Perak

Pahang Pahang

21:00 09/05/2021

Selangor Selangor

Terengganu Terengganu

21:00 09/05/2021

Deportes Iquique Deportes Iquique

San Luis San Luis

23:00 09/05/2021

Lautaro de Buin Lautaro de Buin

Deportes Copiapo Deportes Copiapo

03:00 10/05/2021

Tacuary Tacuary

Deportivo Capiata Deportivo Capiata

21:00 09/05/2021

Sportivo Iteno Sportivo Iteno

Resistencia Resistencia

21:00 09/05/2021

Deportivo Santani Deportivo Santani

General Diaz General Diaz

21:00 09/05/2021

Monte Azul Monte Azul

Gremio Osasco Audax Gremio Osasco Audax

06:00 10/05/2021

Taubaté Taubaté

Rio Claro Rio Claro

06:00 10/05/2021

XV de Piracicaba XV de Piracicaba

Juventus Juventus

06:00 10/05/2021

São Bernardo São Bernardo

Sertãozinho Sertãozinho

06:00 10/05/2021

Reipas Reipas

JäPS JäPS

19:00 09/05/2021

NJS NJS

Atlantis Atlantis

22:30 09/05/2021

PKKU PKKU

KäPa KäPa

22:30 09/05/2021

MiPK MiPK

PeKa PeKa

22:30 09/05/2021

Cascavel CR Cascavel CR

Parana Parana

02:00 09/05/2021

Operario-PR Operario-PR

Cianorte Cianorte

04:00 09/05/2021

Londrina Londrina

Coritiba Coritiba

04:00 10/05/2021

Atletico Paranaense Atletico Paranaense

Maringá Maringá

04:00 10/05/2021

Hang Yuen Hang Yuen

Taipower Taipower

15:30 09/05/2021

Tatung Tatung

NTUPES NTUPES

17:30 09/05/2021

Taiwan CPC Taiwan CPC

Taipei Red Lions Taipei Red Lions

17:30 09/05/2021

Internacional Internacional

Juventude Juventude

05:00 09/05/2021

Gremio Gremio

Caxias Caxias

02:00 10/05/2021

Vreden Vreden

Westfalia Herne Westfalia Herne

20:00 09/05/2021

Sprockhovel Sprockhovel

Kaan-Marienborn Kaan-Marienborn

20:00 09/05/2021

Ennepetal Ennepetal

Westfalia Rhynern Westfalia Rhynern

20:00 09/05/2021

Hammer SpVg Hammer SpVg

Schermbeck Schermbeck

20:00 09/05/2021

Sportfreunde Siegen Sportfreunde Siegen

Paderborn II Paderborn II

20:00 09/05/2021

TuS Haltern TuS Haltern

ASC Dortmund ASC Dortmund

20:00 09/05/2021

Victoria Clarholz Victoria Clarholz

Eintracht Rheine Eintracht Rheine

20:00 09/05/2021

TuS Erndtebruck TuS Erndtebruck

Preußen Münster II Preußen Münster II

20:00 09/05/2021

Meinerzhagen Meinerzhagen

Finnentrop / Bamenohl Finnentrop / Bamenohl

20:00 09/05/2021

Holzwickeder SC Holzwickeder SC

FC Gutersloh FC Gutersloh

20:00 09/05/2021

Olympic Olympic

Brisbane Strikers Brisbane Strikers

15:00 09/05/2021

Villajoyosa Villajoyosa

Acero Acero

16:45 09/05/2021

Novelda Novelda

Torrent Torrent

22:00 09/05/2021

Elche II Elche II

Saguntino Saguntino

23:00 09/05/2021

Eldense Eldense

Alzira Alzira

23:00 09/05/2021

Intercity Intercity

Roda Roda

23:00 09/05/2021

Olímpic Xàtiva Olímpic Xàtiva

Villarreal III Villarreal III

23:00 09/05/2021

Jove Español Jove Español

Silla Silla

23:00 09/05/2021

Crevillente Crevillente

Vilamarxant Vilamarxant

23:00 09/05/2021

Crucero Del Norte Crucero Del Norte

Def. de Pronunciamiento Def. de Pronunciamiento

02:00 09/05/2021

Estudiantes S.l. Estudiantes S.l.

Ferro Carril Oeste LP Ferro Carril Oeste LP

02:30 09/05/2021

Sol de Mayo Sol de Mayo

Juventud Unida Univ. Juventud Unida Univ.

01:00 10/05/2021

Ciudad de Bolívar Ciudad de Bolívar

Cipolletti Cipolletti

01:30 10/05/2021

Olimpo Bahia Blanca Olimpo Bahia Blanca

Sportivo Desamparados Sportivo Desamparados

01:30 10/05/2021

Deportivo Madryn Deportivo Madryn

Sansinena Sansinena

01:30 10/05/2021

Douglas Haig Douglas Haig

Boca Unidos Boca Unidos

01:30 10/05/2021

Racing Cordoba Racing Cordoba

Gimnasia Y Tiro Gimnasia Y Tiro

01:30 10/05/2021

Union Sunchales Union Sunchales

Defensores de Belgrano VR Defensores de Belgrano VR

01:30 10/05/2021

Chaco For Ever Chaco For Ever

Sarmiento Resistencia Sarmiento Resistencia

01:45 10/05/2021

Independiente De Chivilcoy Independiente De Chivilcoy

Circulo Deportivo Circulo Deportivo

02:00 10/05/2021

Sportivo Peñarol Sportivo Peñarol

Villa Mitre Villa Mitre

02:00 10/05/2021

Huracan Las Heras Huracan Las Heras

Deportivo Camioneros Deportivo Camioneros

02:00 10/05/2021

Gimnasia Concepción Gimnasia Concepción

CDJU Gualeguaychu CDJU Gualeguaychu

02:00 10/05/2021

Central Norte Central Norte

Sportivo Belgrano Sportivo Belgrano

02:30 10/05/2021

Edgeworth Eagles Edgeworth Eagles

Weston Bears Weston Bears

11:30 09/05/2021

Broadmeadow Magic Broadmeadow Magic

Adamstown Rosebuds Adamstown Rosebuds

11:30 09/05/2021

Maitland Maitland

Valentine Valentine

13:30 09/05/2021

NJ/NY Gotham FC NJ/NY Gotham FC

Portland Thorns W Portland Thorns W

00:00 09/05/2021

Porto Velho Porto Velho

Genus Genus

02:30 10/05/2021

Real Desportivo Ariquemes Real Desportivo Ariquemes

Rondoniense Rondoniense

02:30 10/05/2021

Guaporé Guaporé

União Cacoalense União Cacoalense

02:30 10/05/2021

Barcelona RO Barcelona RO

Ji-Paraná Ji-Paraná

03:00 10/05/2021

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai - TructiepVip Cập nhật lịch thi đấu 24/7

1. Nơi cập nhật lịch thi đấu bóng đá chính xác và dễ dàng nhất

Cách đây vài thập kỷ, người Việt chỉ có thể xem bóng đá qua một phương tiện duy nhất là những chiếc ti vi. Khi đó, chỉ có K+ và VTV là mua được bản quyền các trận đấu, nhưng không phải ai cũng có điều kiện để xem trên K+. Lúc đó VTV là kênh duy nhất mua được bản quyền các trận đấu thuộc giải như: Ngoại Hạng Anh và cập nhật lịch thi đấu bóng đá thường xuyên.

Các CĐV gần như rất khó khăn để có thể theo dõi các trận đấu đỉnh cao của các giải bóng đá khác như La Liga, Serie A hay Bundesliga. Đó là chưa kể đến các nguồn tin liên quan đến bóng đá cũng không nhiều, chúng ta chỉ có thể hóng hàng giờ để xem tin tức thể thao 24h trên TV vào buổi sáng hay mua một tờ báo chỉ để đọc 1 vài tin tức ít ỏi về bóng đá trong và ngoài nước.

Tuy nhiên, đó đã là câu chuyện của thì quá khứ. Với sự phát triển chóng mặt của công nghệ đã giúp các CĐV của môn thể thao vua này được đến gần hơn với niềm đam mê của mình. Việc cập nhật lịch thi đấuvà xem trực tiếp bóng đá đỉnh cao có thể được tiến hành chỉ qua vài click chuột. Cùng với sự phát triển nở rộ của internet, các website bóng đá cũng tràn lan với nhiệm vụ chủ yếu là cung cấp lịch thi đấu bóng đá và tường thuật trực tiếp các trận đấu lớn nhỏ trên thế giới. Lịch thi đấu cũng mang sứ mệnh như vậy, bạn có thể xem thời gian thi đấu bóng đá tại đây mà không phải bỏ lỡ bất cứ 1 trận đấu nào. Không những thế, đây còn là 1 sân chơi lành mạnh và hấp dẫn đông đảo các CĐV trên toàn thế giới.

3. Cập nhật nhanh nhất lịch thi đấu các trận cầu đỉnh cao

Có những ngày bạn bù đầu vì công việc, bạn phải chạy Deadline đến tối muộn hay cô bắt ở lại làm cố bài tập làm bạn quên bẵng đi lịch thi đấu bóng đá của các giải đấu quan trọng thì đừng lo bởi tất cả sẽ được giải quyết 1 cách ngắn gọn và nhanh chóng. Xem lịch thi đấu bóng đá nhanh nhất chỉ với một vài click chuột, bạn sẽ không bỏ qua bất kỳ trận cầu đỉnh cao nào. Tại đây có đây có đầy đủ các lịch thi đấu của giải Ngoại Hạng Anh,Cúp C1...đến các trận đấu của các câu lạc bộ nhỏ hơn, hay những tin liên quan đến trận đấu, đội bóng, cầu thủ và những dự đoán kết quả. Những thông tin này đều được cập nhật liên tục và chính xác từ những nguồn tin chính thống nhất để cung cấp đầy đủ đến các CĐV.

Đừng để những mối lo về công việc hay gia đình biến cuộc sống của bạn trở nên tù túng. Hãy thường xuyên theo dõi lịch thi đấu bóng đá để không bỏ lỡ bất cứ trận cầu đỉnh cao nào và cùng hòa mình vào bầu không khí sôi động của các giải đấu lớn. Với việc tích hợp cả ba nhu cầu thiết yếu của người hâm mộ bao gồm xem lịch thi đấu bóng đá, xem tin tức và xem bóng đá trực tuyến chúng tôi hy vọng là cầu nối giúp người hâm mộ đến gần hơn với niềm đam mê của mình đối với môn thể thao vua này.